อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX LC/UPC (10 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX LC/UPC (10 เมตร)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: LC/UPC-SX-10
  • รหัส: 001256
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 960 ครั้ง
  • ฿170
  • ฿150

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

Patch Cord LC/UPC ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC-LC/UPC Connector สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลืองในสายแบบ Single Mode

LC/UPC-SX-10
ชนิดสายSM (9/125μm)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์LC/UPC
ILA1/ILA20.2dB.
RLA1/RLA2-30dB.
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
ความยาวสาย10 เมตร
เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX FC/UPC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX FC/UPC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด FC/UPC สายประเภทนี้จะเหมาะกับ..

฿120 ฿100

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/APC-LC/UPC (1 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/APC-LC/UPC (1 เมตร)

สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ Owire สำหรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกแ..

฿60 ฿50

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC-LC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC-LC/APC Connector สายปร..

฿120 ฿100

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX SC/UPC (1 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC ..

฿60 ฿50

สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Link 4 Core ม้วน 1000 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4Core ความยาว 1000 เมตร รุ่น UFH9524 มีสลิง (F..

฿4,900 ฿4,500

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/APC (3 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-SX FC/APC (3 เมตร)

สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE วัสดุเปลือกหุ้ม Lszh, Fiber Core G657A1 สายประเภทน..

฿80 ฿70

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC/UPC (10 เมตร)

Patch Cord Fiber 9/125 Owire SM-DX SC/UPC (10 เมตร)

สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด์ OWIRE สำหรับงานเชื่อมต่อระยะสั้น ไม่เกิน 10 เมตร..

฿250 ฿230


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด