satsdigital

PATCH CORD SM LINK LC/UPC DX รุ่น UFP922D31-03

PATCH CORD SM LINK LC/UPC DX รุ่น UFP922D31-03
  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: UFP922D31-03
  • รหัส: 001335
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 76

    • ฿160


    • ฿160 ไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    Data Sheet 996.08KB Download
    Patch Cord Fiber Optic Single Mode (9/125μm) แบรนด์ LINK รุ่น UFP922D31-03 ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ LC/UPC Duplex เปลือกหุ้มเป็นวัสดุ LSZH สีเหลือง ระยะความยาวสาย 3 เมตร ใช้สำหรับการแชื่อมต่อผ่านคอนเนคเตอร์เข้าอุปกรณ์ต่างๆ เช่น SFP Module แบบ Duplex เป็นต้น

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 3 เมตร ย..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (5M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (5M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 5 เมตร ย..

    ฿190 ฿210 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (15M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (15M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 15 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร..

    ฿160 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (20M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owir..

    ฿200 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿200

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,850 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,850

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 50 เมตร Sing..

    ฿450 ฿520 ไม่รวมภาษี 7% ฿450

    PATCH CORD SM OWIRE ST/UPC-LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE ST/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM SC/APC-FC/APC SX OWIRE (1M)

    PATCH CORD SM SC/APC-FC/APC SX OWIRE (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    PATCH CORD SM OWIRE LC/APC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    Tags : patch, cord, link, ufp922d31, , PATCH, CORD, LINK, LC/UPC, UFP922D31-03, F.O. PATCH CORD, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM-3M

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด