จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PATCH CORD SM LINK LC/UPC DX รุ่น UFP922D31-03

PATCH CORD SM LINK LC/UPC DX รุ่น UFP922D31-03
  • แบรนด์ LINK
  • รุ่น: UFP922D31-03
  • รหัส: 001335
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 584

    • ฿160


    • ฿160 ไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    Data Sheet 996.08KB Download
    Patch Cord Fiber Optic Single Mode (9/125μm) แบรนด์ LINK รุ่น UFP922D31-03 ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ LC/UPC Duplex เปลือกหุ้มเป็นวัสดุ LSZH สีเหลือง ระยะความยาวสาย 3 เมตร ใช้สำหรับการแชื่อมต่อผ่านคอนเนคเตอร์เข้าอุปกรณ์ต่างๆ เช่น SFP Module แบบ Duplex เป็นต้น

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 3 เมตร ย..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (5M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (5M)

    สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 5 เมตร ย..

    ฿190 ฿210 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC DX (10M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE..

    ฿250 ฿270 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/APC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/APC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว LC/APC..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PATCH CORD SM OWIRE ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE ST/UPC-SC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM SC/APC-FC/APC SX OWIRE (1M)

    PATCH CORD SM SC/APC-FC/APC SX OWIRE (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    PATCH CORD SM SC/UPC-SC/APC SX OWIRE (3M)

    PATCH CORD SM SC/UPC-SC/APC SX OWIRE (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE SC/APC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE SC/APC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/APC..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    Owire สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) ..

    ฿4,700 ฿4,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿4,700

    PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (3M)

    PATCH CORD SM SC/UPC SX / PVC (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว ..

    ฿40 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    PATCH CORD SM OWIRE SC-LC/APC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC-LC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    Tags : patch, cord, link, ufp922d31, , PATCH, CORD, LINK, LC/UPC, UFP922D31-03, PATCH CORD, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM-3M

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด