จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (20M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (20M)
  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: SC/APC-SX-20
  • รหัส: 000126
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 4847

    • ฿200


    • ฿200 ไม่รวมภาษี 7%



    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 20 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร สำหรับงานเชื่อมต่อแสงระยะไม่เกิน 20 เมตรเป็นสายไฟเบอร์ชนิดอ่อนสีเหลืองให้ตัวได้ดี รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ Single Mode ทุกชนิด

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC - SC/APC
    ILA1/ILA20.07dB / 0.15dB.
    RLA1/RLA265.1dB / 68.9dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย20 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/UPC DX (3M)

    SC/APC-LC/UPC Patch Cord Fiber Optic Dup..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (5M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้..

    ฿100 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (30M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (30M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 30..

    ฿250 ฿270 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD MM ST-ST DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-ST DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-ST ชนิด&nb..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 1KM [RD] (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 2C SM 1KM [RD] (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125) แบรนด์..

    ฿1,990 ฿2,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,990

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (20M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC DX (20M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE..

    ฿300 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿300

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (10M)

    Patch Cord LC/UPC ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้..

    ฿160 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 100M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 10..

    ฿1,100 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 15..

    ฿1,200 ฿1,300 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM SC/UPC-SC/APC SX OWIRE (3M)

    PATCH CORD SM SC/UPC-SC/APC SX OWIRE (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ความยา..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿950 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿950

    Tags : patch, cord, owire, , PATCH, CORD, OWIRE, SC/APC, (20M), PATCH CORD, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM-20M

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น