อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-FC/UPC (20M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-FC/UPC (20M)


  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: SM-SCU-FCU-SX-20
  • รหัส: 001317
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1800

    ฿200


  • ฿200 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owire ความยาว 20 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 ขนาดสาย 3 มิลลิเมตร สำหรับงานเชื่อมต่อแสงระยะไม่เกิน 20 เมตร เป็นสายไฟเบอร์ชนิดอ่อนสีเหลืองให้ตัวได้ดี รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ Single Mode ทุกชนิด

ชนิดสายSM (9/125μm)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC - FC/UPC
ILA1/ILA20.07dB / 0.15dB.
RLA1/RLA265.1dB / 68.9dB.
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
ความยาวสาย20 เมตร
เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Owire Patch Cord SM-DX LC/UPC-LC/UPC (10M)

Owire Patch Cord SM-DX LC/UPC-LC/UPC (10M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำ..

฿250 ฿270 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿250

Owire Patch Cord MM-OM3 ST/UPC-SC/UPC (3M)

Owire Patch Cord MM-OM3 ST/UPC-SC/UPC (3M)

สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-mode รองรับ..

฿100 ฿120 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿100

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/UPC (10M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/UPC (10M)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัว..

฿140 ฿150 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿140

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/UPC (15M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/UPC (15M)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 15 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัว..

฿160 ฿170 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿160

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (30M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-SC/APC (30M)

สาย Fiber Optic Patch Cord SC/APC Owire ความยาว 30 เมตร วัสด..

฿250 ฿270 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿250

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-LC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-LC/UPC (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿50 ฿60 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿50

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-FC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-FC/UPC (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿70 ฿80 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿70

Owire Patch Cord SM-DX SC/APC-SC/APC 2.0 (3M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/APC-SC/APC 2.0 (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกสีเหลือง พร้อมเข้าหัว SC-SC (APC) ยี่ห้อ Owi..

฿80 ฿100 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿80

Owire Patch Cord MM-OM2 ST/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord MM-OM2 ST/UPC-LC/UPC (3M)

สาย Patch cord Fiber optic ST-LC ชนิด Multi-mode รองรับ..

฿100 ฿130 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿100

Owire Patch Cord SM-DX FC/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX FC/UPC-LC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Duplex FC/UPC-LC/UPC ความยาว 3 เมตร แบรนด์ OW..

฿100 ฿120 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿100

Owire Patch Cord SM-DX SC/APC-LC/APC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/APC-LC/APC (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿100 ฿120 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿100

Owire Patch Cord SM-DX FC/UPC-FC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX FC/UPC-FC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿100 ฿120 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿100

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น