satsdigital

PATCH CORD SM LC/UPC-LC/UPC SX OWIRE (1M)

PATCH CORD SM LC/UPC-LC/UPC SX OWIRE (1M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: LC/UPC-SX-1
  • รหัส: 001331
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 255

    • ฿50


    • ฿50 ไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด LC/UPC ทั้ง 2 ด้าน วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH, คอร์ไฟเบอร์ G657A1 สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง 

    ชนิดสายSM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์LC/UPC-LC/UPC
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย1 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD SM OWIRE LC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD MM LC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM LC-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch Cord Fiber Optic LC-LC ชนิด Multi Mode ร..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    PATCH CORD SM SC/APC SX / PVC (1M)

    PATCH CORD SM SC/APC SX / PVC (1M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว ..

    ฿35 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿35

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก (สายแบน) 6 Core Single Mode (9/12..

    ฿3,900 ฿4,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,900

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 15..

    ฿1,200 ฿1,300 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    PATCH CORD SM OWIRE ST/UPC-LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE ST/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE FC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord  หัว FC/APC แบรนด์ OWIRE ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (10M)

    สาย Patch Cord WDM ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร..

    ฿140 ฿150 ไม่รวมภาษี 7% ฿140

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 6C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125µm) ..

    ฿2,250 ฿2,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,250

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว LC/UPC ..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-m..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    Tags : patch, cord, owire, , PATCH, CORD, LC/UPC-LC/UPC, OWIRE, (1M), F.O. PATCH CORD, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM-1M

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด