อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-FC/APC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-FC/APC (1M)


  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: SM-SCA-FCA-SX-1
  • รหัส: 001332
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1368

    ฿50


  • ฿50 ไม่รวมภาษี 7%



สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/APC-FC/APC วัสดุเปลือกหุ้ม LSZH, คอร์ไฟเบอร์ G657A1 สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง 

ชนิดสายSM
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC-FC/APC
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
ความยาวสาย1 เมตร
เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Owire Patch Cord MM-OM4 LC/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord MM-OM4 LC/UPC-LC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Fiber Optic LC-LC Duplex ชนิด Multi-mode รองร..

฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

Owire Patch Cord SM-SX FC/UPC-FC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX FC/UPC-FC/UPC (1M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/UPC (5M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-SC/UPC (5M)

สาย Patch Cord WDM ความยาว 5 เมตร ยี่ห้อ OWIRE พร้อมเข้าหัวส..

฿100 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-LC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-LC/UPC (1M)

สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ Owire..

฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

Owire Patch Cord SM-DX SC/APC-LC/APC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/APC-LC/APC (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord SM-SX FC/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX FC/UPC-LC/UPC (3M)

สาย Patch Cord (WDM) พร้อมเข้าหัว FC/UPC-LC/UPC ความยาว 3 เม..

฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

Owire Patch Cord SM-SX LC/APC-LC/APC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX LC/APC-LC/APC (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ OWIRE เข้..

฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

Owire Patch Cord SM-SX LC/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-SX LC/UPC-LC/UPC (3M)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD SM 9/125μm ยี่ห้..

฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น