อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (1M)


  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: SM-SCU-LCU-DX-1
  • รหัส: 001352
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1261

    ฿80


  • ฿80 ไม่รวมภาษี 7%



สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-LC/UPC สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆ ที่รองรับแบบ Duplex หรือสายคู่ เนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆ

ชนิดสายSM (9/125μm)
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC - LC/UPC
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
ความยาวสาย1 เมตร
เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
แบบสายDuplex (สายคู่)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (10M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (10M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำ..

฿230 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (20M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-LC/UPC (20M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำ..

฿300 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿300

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-FC/UPC (10M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/UPC-FC/UPC (10M)

สาย Fiber Optic Patch Cord SC/UPC-FC/UPC Owire ความยาว ..

฿150 ฿160 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

Owire Patch Cord MM-OM3 ST/UPC-SC/UPC (3M)

Owire Patch Cord MM-OM3 ST/UPC-SC/UPC (3M)

สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-mode รองรับ..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord MM-OM2 ST/UPC-ST/UPC (3M)

Owire Patch Cord MM-OM2 ST/UPC-ST/UPC (3M)

สาย Patch cord Fiber optic ST-ST ชนิด Multi-m..

฿100 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-LC/UPC (1M)

Owire Patch Cord SM-SX SC/APC-LC/UPC (1M)

สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 1 เมตร ยี่ห้อ Owire..

฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-ST/UPC (3M)

Owire Patch Cord SM-DX SC/UPC-ST/UPC (3M)

สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเ..

฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น