จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/APC SX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/APC SX (3M)
  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: SC/LC-A-SX-3
  • รหัส: 000752
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8609

    • ฿70


    • ฿70 ไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-SC/APC Connector สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง ซึ่งคุณภาพของสายเป็นสิ่งสำคัญมาก ทางเรายินดีแนะนำผลิตภันฑ์ของ OWIRE ซึ่งรายละเอียดของสาย เส้นแก้วที่ใช้ผลิตต่างๆ จะเป็นวัตถุดิบเกรด A ความแตกต่างของสายชัดเจนมาก ไม่นิ่มย้วยเหมือนสายตามตลาดทั่วไป 

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G.657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC - LC/APC
    ILA1/ILA20.2dB.
    RLA1/RLA2-30dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD SM OWIRE ST/UPC-LC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE ST/UPC-LC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE SC-LC/APC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC-LC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (10M)

    Patch Cord LC/UPC ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้..

    ฿160 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

    สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 4C SM UFH9524 1KM (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 4C SM UFH9524 1KM (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4..

    ฿4,500 ฿4,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿4,500

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (20M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (20M)

    Patch Cord LC/UPC ความยาว 20 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้..

    ฿230 ฿270 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD SM 9/1..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA FC/UPC 2.0 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM LUMIRA FC/UPC 2.0 (1.5M)

    FC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ LumiRa ขนาดสาย 2..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (20M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (20M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 20 เมตร ว..

    ฿190 ฿200 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก หรือ สายใยแก้วนำแสง 1 Core ช..

    ฿1,800 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,800

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (10M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด..

    ฿230 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC SX (10M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    Tags : patch, cord, owire, , PATCH, CORD, OWIRE, SC/APC-LC/APC, PATCH CORD, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM-3M

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น