satsdigital

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/APC SX (3M)

PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-LC/APC SX (3M)
  • ยี่ห้อ: OWIRE
  • รุ่น: SC/LC-A-SX-3
  • รหัส: 000752
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7805

    • ฿70


    • ฿70 ไม่รวมภาษี 7%



    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ OWIRE เข้าหัวสำเร็จรูปชนิด SC/UPC-SC/APC Connector สายประเภทนี้จะเหมาะกับการนำมาเป็นสายต่อเข้าอุปกรณ์ต่างๆเนื่องจากจะเป็นสายอ่อนให้ตัวได้ง่าย โค้งงอได้ดี เราจะเห็นสายลักษณะนี้มากสุดตามตู้แร็คเครื่องเซิฟเวอร์ต่างๆที่ใช้ระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายโอนถ่าย เชื่อมต่อข้อมูล เอกลักษณ์เด่นส่วนใหญ่ของสายจะเป็นสีเหลือง ซึ่งคุณภาพของสายเป็นสิ่งสำคัญมาก ทางเรายินดีแนะนำผลิตภันฑ์ของ OWIRE ซึ่งรายละเอียดของสาย เส้นแก้วที่ใช้ผลิตต่างๆ จะเป็นวัตถุดิบเกรด A ความแตกต่างของสายชัดเจนมาก ไม่นิ่มย้วยเหมือนสายตามตลาดทั่วไป 

    ชนิดสายSM (9/125μm)
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    คอร์ไฟเบอร์G.657A1
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/APC - LC/APC
    ILA1/ILA20.2dB.
    RLA1/RLA2-30dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1700nm
    ความยาวสาย3 เมตร
    เส้นผ่าศูนย์กลางสาย3 มิลลิเมตร
    แบบสายWDM (สายเดี่ยว)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

    PATCH CORD SM OWIRE FC/UPC SX (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿50 ฿60

    สายไฟเบอร์ 1C 350M + MEDIA WDM 1000Mbps

    สายไฟเบอร์ 1C 350M + MEDIA WDM 1000Mbps

    สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single M..

    ฿2,150 ฿2,200

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (10M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด..

    ฿230 ฿250

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,850 ฿1,950

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-ST/UPC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE LC/UPC SX (10M)

    Patch Cord LC/UPC ความยาว 10 เมตร ยี่ห้อ OWIRE เข้..

    ฿160 ฿190

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 50M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 50 เมตร Sing..

    ฿450 ฿520

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 250M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 250M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core Single Mode (9/12..

    ฿990 ฿1,100

    PIGTAIL MM LC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM LC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic LC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿290 ฿320

    PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-SC DX OM3 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-SC ชนิด Multi-m..

    ฿120 ฿130

    PATCH CORD SM SC/APC SX / PVC (3M)

    PATCH CORD SM SC/APC SX / PVC (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว ..

    ฿45 ฿50

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC-LC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80

    Tags : patch, cord, owire, , PATCH, CORD, OWIRE, SC/APC-LC/APC, (3M), F.O. PATCH CORD, สายไฟเบอร์ออฟติก, SM-3M

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด