จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

Owire Pigtail Fiber SM LC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM LC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)
  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: SM-LCU-12C-0.9
  • รหัส: 000724
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 7345

    ฿290


  • ฿290 ไม่รวมภาษี 7%



สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว LC/UPC ยาว 1.5 เมตร คอร์ไฟเบอร์แบบ G657A1 รองรับการโค้งงอได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมาก สำหรับงานต่อสายแบบสไปรท์ด้วยเครื่อง สำหรับคนที่มีเครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ สายพิกเทลคือตัวเลือกในการใช้งานที่ดีที่สุดและรวดเร็วที่สุด เนื่องจากเป็นสายอ่อนที่เข้าหัวมาแล้วจากโรงงาน ทำให้ไม่เสียเวลาในการเข้าหัวและจัดเก็บสายได้ง่าย

ชนิดสายSingle Mode
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์LC/UPC
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1650nm
ความยาวสาย1.5 เมตร
ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย0.9 มิลลิเมตร
คอร์ (จำนวน)12 Core

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด
รหัสยืนยัน

สินค้าที่เกี่ยวข้อง

Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 2.0mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 2.0mm 1 Core (1.5M)

SC/APC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 ..

฿30 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 0.9mm 12 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/AP..

฿280 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/UP..

฿280 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

Owire Pigtail Fiber SM FC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM FC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว FC/UP..

฿280 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

SC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 ..

฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

Owire Pigtail Fiber OM3 LC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber OM3 LC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Pigtail Fiber Optic LC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

Owire Pigtail Fiber OM3 SC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber OM3 SC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

฿280 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

Owire Pigtail Fiber SM FC/APC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM FC/APC 0.9mm 12 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว FC/AP..

฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

Owire Pigtail Fiber SM ST/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM ST/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

ST/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 ..

฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

Owire Pigtail Fiber SM LC/APC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM LC/APC 0.9mm 1 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว LC/APC..

฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/UPC..

฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 0.9mm 1 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/APC..

฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

Lumira Pigtail Fiber SM FC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

Lumira Pigtail Fiber SM FC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

FC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ LumiRa ขนาดสาย 2..

฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

Owire Pigtail Fiber OM3 LC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber OM3 LC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Pigtail Fiber Optic LC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

Tag : owire, pigtail, fiber, core, Owire, Pigtail, Fiber, LC/UPC, 0.9mm, Core, F.O Pigtail, SM

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล
โทรศัพท์
ความคิดเห็น