อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
Owire Pigtail Fiber SM ST/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM ST/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)


  • แบรนด์ OWIRE
  • รุ่น: SM-STU-1C-2.0
  • รหัส: 001396
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 593

    ฿30


  • ฿30 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



ST/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร ความยาว 1.5 เมตร LSZH Jacket เหมาะสำหรับใช้เชื่อมต่อกับสายเมนหลักโดยตรงเข้าอุปกรณ์หรือใช้เชื่อมต่อภายใน ODF Rack โดยการสไปรท์กับสายหลัก แต่ด้วยขนาดของสายที่ใหญ่ 2mm หากใช้เชื่อมต่อภายในตัวจัดเก็บเยอะๆ จะทำให้การเก็บสายจะยากขึ้น กรณีใช้หลายๆคอร์และขนาดของอุปกรณ์จัดเก็บมีพื้นที่จำกัด แนะนำให้ใช้สายขนาด 0.9mm แทนครับ

ชนิดสายSM
วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
คอร์ไฟเบอร์G657A1 (9/125μm)
ชนิดหัวคอนเนคเตอร์ST/UPC
ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1650nm
ความยาวสาย1.5 เมตร
ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย2.0 มิลลิเมตร
คอร์ (จำนวน)1 Core

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Owire Pigtail Fiber SM LC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM LC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core แบรนด์ OWIRE หัว LC/..

฿30 ฿35 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿30

Owire Pigtail Fiber SM FC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM FC/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core แบรนด์ OWIRE หัว FC/..

฿30 ฿35 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿30

Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM SC/APC 0.9mm 12 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/APC ยาว 1.5 ..

฿250 ฿290 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿250

Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/UPC ยาว 1.5 ..

฿250 ฿290 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿250

Owire Pigtail Fiber SM FC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM FC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว FC/UPC ยาว 1.5 ..

฿280 ฿290 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿280

Owire Pigtail Fiber SM LC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM LC/UPC 0.9mm 12 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว LC/UPC ยาว 1.5 ..

฿250 ฿300 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿250

Owire Pigtail Fiber SM LC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM LC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว LC/UPC ยาว 1.5 เม..

฿30 ฿35 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿30

Owire Pigtail Fiber SM FC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM FC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว FC/UPC ยาว 1.5 เ..

฿30 ฿35 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿30

Owire Pigtail Fiber SM LC/APC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM LC/APC 0.9mm 1 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว LC/APC ยาว 1.5 เ..

฿30 ฿35 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿30

Owire Pigtail Fiber SM FC/APC 0.9mm 12 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM FC/APC 0.9mm 12 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว FC/APC ยาว 1.5 ..

฿290 ฿320 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿290

Owire Pigtail Fiber SM ST/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM ST/UPC 2.0mm 1 Core (1.5M)

ST/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ OWIRE ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร ..

฿30 ฿35 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿30

Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

Owire Pigtail Fiber SM SC/UPC 0.9mm 1 Core (1.5M)

สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/UPC ยาว 1.5 เ..

฿30 ฿35 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿30

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น