satsdigital
Pigtail Fiber 1 Core SM LumiRa SC/UPC 2.0mm (1.5M)

Pigtail Fiber 1 Core SM LumiRa SC/UPC 2.0mm (1.5M)


  • ยี่ห้อ: LumiRa
  • รุ่น: LFT-03 SC/PC
  • รหัส: 001213
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 170 ครั้ง
    • ฿25

      ฿20


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    File Size
    lft-03_sc-upc (2).jpg 289.54KB Download
    SC/UPC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ LumiRa ขนาดสาย 2 มิลลิเมตร ความยาว 1.5 เมตร LSZH Jacket เหมาะสำหรับใช้เชื่อมต่อกับสายเมนหลักโดยตรงเข้าอุปกรณ์หรือใช้เชื่อมต่อภายใน ODF Rack โดยการสไปรท์กับสายหลัก แต่ด้วยขนาดของสายที่ใหญ่ 2mm หากใช้เชื่อมต่อภายในตัวจัดเก็บเยอะๆ จะทำให้การเก็บสายจะยากขึ้น กรณีใช้หลายๆคอร์และขนาดของอุปกรณ์จัดเก็บมีพื้นที่จำกัด แนะนำให้ใช้สายขนาด 0.9mm แทนครับ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 2 Core ม้วน 400 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core Single Mode (9/125um) แบรน..

    ฿1,400 ฿1,500

    Pigtail Fiber 1C SM Owire SC/APC 0.9mm (1.5M)

    Pigtail Fiber 1C SM Owire SC/APC 0.9mm (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว SC/APC..

    ฿30 ฿35

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 200M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4C เข้าหัว SC/Apc 200M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ 4 Core ความยาว 20..

    ฿1,390 ฿1,490

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire ST-ST DX (3M)

    Patch Cord Fiber MM OM2 Owire ST-ST DX (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-ST ชนิด&nb..

    ฿120 ฿130

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (10M)

    Patch Cord Fiber SM Owire FC/UPC SX (10M)

    สาย Fiber Optic Patch Cord Owire ความยาว 10 เมตร ว..

    ฿140 ฿150

    Pigtail Fiber 1 Core SM LumiRa SC/APC 2.0mm (1.5M)

    Pigtail Fiber 1 Core SM LumiRa SC/APC 2.0mm (1.5M)

    SC/APC Pigtail FIBER Optic แบรนด์ LumiRa ขนาดสาย 2..

    ฿20 ฿25

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก Owire 6 Core ม้วน 700 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿3,050 ฿3,150

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/Apc 200 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป 1 Core 200 เมตร Single M..

    ฿800 ฿850

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 250 เมตร มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/Apc 250 เมตร มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 250 เมตร ชนิด Singl..

    ฿1,200 ฿1,350

    Pigtail Fiber 1C SM Owire LC/APC 0.9mm (1.5M)

    Pigtail Fiber 1C SM Owire LC/APC 0.9mm (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว LC/APC..

    ฿30 ฿35

    Pigtail Fiber 12C SM Owire LC/UPC 0.9mm (1.5M)

    Pigtail Fiber 12C SM Owire LC/UPC 0.9mm (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว LC/UP..

    ฿280 ฿290

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC DX (3M)

    Patch Cord Fiber SM Owire SC/APC DX (3M)

    สาย Patch Cord Duplex ความยาว 3 เมตร ยี่ห้อ OWIRE ..

    ฿100 ฿120

    Tags : pigtail, fiber, core, lumira, Pigtail, Fiber, Core, LumiRa, SC/UPC, 2.0mm, (1.5M), Pigtail, สายไฟเบอร์ออฟติก

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด