satsdigital
PLC Splitter 1X4 SC/UPC BOX Type

PLC Splitter 1X4 SC/UPC BOX Type


  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: PLC-SCU-4
  • รหัส: 000673
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7651 ครั้ง
    • ฿290

      ฿270


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/UPC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 4 สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน Plc Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50) ใช้โมดู..

    ฿170 ฿220

    Optical Attenuator LC/UPC Male-Female

    Optical Attenuator LC/UPC Male-Female

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿150 ฿170

    Mini Module PLC Splitter 1X8 SC/APC LINK

    Mini Module PLC Splitter 1X8 SC/APC LINK

    Blockless PLC Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH810..

    ฿330 ฿490

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/UPC (50:50)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/UPC (50:50)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/UPC (50:50) ใช..

    ฿160 ฿250

    FBT Coupler 1X2 FC/APC ABS Type (70:30)

    FBT Coupler 1X2 FC/APC ABS Type (70:30)

    FBT Coupler 1X2 FC/APC Cassette Type อุปกรณ์สำหรับ..

    ฿350 ฿380

    PLC Splitter 1X4 SC/APC BOX Type

    PLC Splitter 1X4 SC/APC BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿290 ฿320

    Optical Attenuator LC/APC Male To Female

    Optical Attenuator LC/APC Male To Female

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿150 ฿170

    PLC Splitter 1X8 SC/UPC BOX Type

    PLC Splitter 1X8 SC/UPC BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿320 ฿350

    Mini Module FBT Coupler Splitter 1X2 FC/APC (60:40)

    Mini Module FBT Coupler Splitter 1X2 FC/APC (60:40)

    Blockless PLC Splitter หรือ FBT Coupler 1X2 อัตตรา..

    ฿190 ฿220

    Mini Module PLC Splitter 1X4 SC/UPC

    Mini Module PLC Splitter 1X4 SC/UPC

    Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿200 ฿250

    Optical Attenuator FC/UPC Male To Male

    Optical Attenuator FC/UPC Male To Male

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿80 ฿110

    EPON OLT L3 BENET 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

    EPON OLT L3 BENET 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

    อุปกรณ์รับส่งสัญญาณ FTTx, FTTH ในเครือข่ายแสง EPON..

    ฿14,500 ฿15,500

    Tags : splitter, type, opical, network, Splitter, SC/UPC, Type, PLC SPLITTER, Opical Network

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด