อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ
PLC Splitter SC/UPC 1X16 MINI Type

PLC Splitter SC/UPC 1X16 MINI Type


  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: PLM-1-16-SCU
  • รหัส: 001374
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1090

    ฿430


  • ฿430 ไม่รวมภาษี 7%



MINI Module PLC Splitter 1X16 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูลขนาดเล็กเป็นตัวแยกแสง จัดเก็บลงอุปกรณ์กล่องพักได้ง่าย ขนาดสาย 0.9 มิลลิเมตร ความยาวสายขาเข้า 1 เมตร และขาออก 1 เมตร เหมาะสำหรับแยกสัญญาณแสงจาก OLT ให้กับเครือข่าย PON รองรับความยาวคลื่นแสงตั้งแต่ 1260nm - 1650nm 

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

PLC Splitter SC/UPC 1X4 MINI Type

PLC Splitter SC/UPC 1X4 MINI Type

Blockless PLC Splitter 1X4 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูลขนาดเล็กเป..

฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

PLC Splitter SC/UPC 1X8 MINI Type

PLC Splitter SC/UPC 1X8 MINI Type

Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูลขนาดเล็กเป..

฿250 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

PLC Splitter SC/UPC 1X4 BOX Type

PLC Splitter SC/UPC 1X4 BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/UPC ..

฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

PLC Splitter SC/UPC 1X8 BOX Type

PLC Splitter SC/UPC 1X8 BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/UPC ..

฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

PLC Splitter SC/UPC 1X16 BOX Type

PLC Splitter SC/UPC 1X16 BOX Type

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/UPC ..

฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

PLC Splitter SC/UPC 1X2 MINI Type

PLC Splitter SC/UPC 1X2 MINI Type

Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/UPC (50:50) ใช้โมดูลขนาด..

฿160 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿160

Plc Splitter SC/UPC 1X2 abs Type

Plc Splitter SC/UPC 1X2 abs Type

Plc Splitter SC/UPC 1X2 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 2..

฿170 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

Plc Splitter SC/UPC 1X4 abs Type

Plc Splitter SC/UPC 1X4 abs Type

Plc Splitter SC/UPC 1X4 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 4..

฿260 ฿280 ไม่รวมภาษี 7% ฿260

Plc Splitter SC/UPC 1X8 abs Type

Plc Splitter SC/UPC 1X8 abs Type

Plc Splitter SC/UPC 1X8 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 8..

฿350 ฿370 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

Plc Splitter SC/UPC 1X16 abs Type

Plc Splitter SC/UPC 1X16 abs Type

Plc Splitter SC/UPC 1X16 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก ..

฿600 ฿630 ไม่รวมภาษี 7% ฿600

PLC Splitter SC/UPC 1X2 BOX Type

PLC Splitter SC/UPC 1X2 BOX Type

PLC Splitter SC/UPC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟเบอร์ออฟติ..

฿210 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿210

EPON OLT 2 Port Layer 2 รุ่น BNT-OLT-2EPON-L2

EPON OLT 2 Port Layer 2 รุ่น BNT-OLT-2EPON-L2

อุปกรณ์รับส่งสัญญาณ FTTx, FTTH ในเครือข่ายแสง EPON OLT L2 (L..

฿9,000 ฿9,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿9,000

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น