อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

Rack Media Converter รุ่น 2U-14 Black 14 Slot


  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: 2U-14
  • รหัส: 001419
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1696

    ฿1,450


  • ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7%

ตัวเลือก




Rack Media Converter รุ่น 2U-14 14 Slot 2 Power (สีดำ) คือตู้แร็คสำหรับจัดเก็บ Media Converter รองรับจำนวนมีเดียคอนเวอร์เตอร์ 14 ตัว ความสูงของตัวตู้แร็ค มีขนาดความสูง 9 ซ.ม. หรือ คุ้นกันดีในชื่อเรียก 2U ความลึกตัวตู้ 23 ซ.ม. ความกว้างตัวตู้ 49 ซ.ม. รองรับการติดตั้งในตู้แร็คขนาดทั่วไป มีพัดลมระบายความร้อนพร้อมภาคจ่ายไฟในตัว ข้อดีของตู้แร็คชนิดนี้คือทำให้การจัดเก็บตัวมีเดียคอนเวอร์เตอร์ เป็นระเบียบเรียบร้อย ถ้าจำนวนมีเดียคอนเวอร์เตอร์เริ่มมากขึ้นการจัดเก็บก็จะเป็นเรื่องลำบาก รกรุงรังไปหมด คงนึกสภาพออกกันนะครับ ตัวแร็คจะมี Power Supply มาให้ 2 ตัวตามรูปประกอบ ให้เลือกใช้งานเพียงตัวเดียว ส่วนอีกตัวเอาไว้เป็น Backup กรณีตัวที่ใช้งานอยุ่เกิดเสียขึ้นมาสามารถสลับไปใช้อีกตัวได้ทันที ไม่จำเป็นต้องเสียบใช้งาน 2 ตัวพร้อมกันนะครับ

** สำหรับ Media Converter แบบ StanAlone 5V
** Power Supply 2 ตัว (ไม่จำเป็นต้องใช้พร้อมกัน)


รับประกัน 1 ปี

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Power Supply Rack Media Converter 14 Slot

Power Supply Rack Media Converter 14 Slot

ชุดจ่ายไฟ หรือ Power Supply สำหรับ Rack Mount Media Converte..

฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

Gigabit Fiber Media SM BIDI รุ่น 950GS-3 (3KM)

Gigabit Fiber Media SM BIDI รุ่น 950GS-3 (3KM)

Gigabit Fiber Media Converter BIDI (WDM) 1310/1550nm รุ่น&nb..

฿850 ฿890 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

10/100 IND Media Converter SM BIDI 1X4 (20KM)

10/100 IND Media Converter SM BIDI 1X4 (20KM)

Fast Ethernet Industrial Grade Fiber Media Converter 1X4 Por..

฿1,350 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

10/100 Media Converter SM DX 1X4 (20KM)

10/100 Media Converter SM DX 1X4 (20KM)

Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-1/4 ความเร..

฿750 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

Gigabit Fiber Media Slot SFP + SFP Module

Gigabit Fiber Media Slot SFP + SFP Module

Gigabit Fiber Media Converter ชนิดใส่ SFP Module หรือ Mini G..

฿1,540 ฿1,690 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,540

Gigabit Fiber Media SM BIDI รุ่น SDT-WDM-1G-3 (3KM)

Gigabit Fiber Media SM BIDI รุ่น SDT-WDM-1G-3 (3KM)

Gigabit Fiber Media Converter BIDI (WDM) 1310/1550nm แบรนด์ ..

฿850 ฿1,150 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

GLINK Gigabit Fiber Media BIDI 3km รุ่น GCVT-04

GLINK Gigabit Fiber Media BIDI 3km รุ่น GCVT-04

Gigabit Fiber Media Converter แบรนด์ GLINK รุ่น GCVT-04 สำหร..

฿590 ฿600 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

10/100 IND Media Converter WDM 20km

10/100 IND Media Converter WDM 20km

Fast Ethernet Induatrial Grade Fiber Media Converter 10/100 ..

฿1,100 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น