อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

SFP Module Single Mode Benet / 1.25G / SC / 3KM

SFP Module Single Mode Benet / 1.25G / SC / 3KM
  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: BNT-1GB-03SCD
  • รหัส: 001108
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 4222 ครั้ง
  • ฿950
  • ฿790

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง หรือไฟเบอร์ออฟติกรองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 3 กิโลเมตร รองรับการใช้งานเพื่อ Link ข้อมูลร่วมกับ Switch Hub ที่มีช่องเสียบ Sfp เข้ากันได้กับ Switch HUB Network หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, Huiwei, Toto Link, LinkSys, Microtik, Cisco และอื่นๆ

** ไม่รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ที่แปลงและรับส่งสัญญาณแสงที่ใช้ Data Rate 155Mb/s
** รองรับการทำงานร่วมกับอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง ที่ใช้ Data Rate 1.25GHz. ทุกชนิด เช่น Media Converter Gigabit ยกตัวอย่างเช่น ถ้าใช้ Sfp Module 1550nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1310nm (A) ในทางกลับกันถ้าใช้ Sfp Module 1310nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1550nm (B)


รูปแบบการเชื่อมต่อWDM
สายไฟเบอร์ที่รองรับSM (ซิงเกิ้ลโหมด)
Data Rate
1.25GHz.
BNT-1GB35-03SCD
1310nm (ฟ้า)
BNT-1GB53-03SCD
1550nm (เหลือง)
พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์SC
ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก1 Core
รองรับระยะทางสายไฟเบอร์3KM
แรงดันไฟ3.3V
เป็นไปตามมาตรฐานROSH
อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา

อุปกรณ์ประกอบด้วย

1. SFP SC รุ่น 1GB35-03SCD 3KM = 1 ตัว
2. SFP SC รุ่น 1GB53-03SCD 3KM = 1 ตัว

รับประกัน 1 ปี

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH DROP 1-4 Core (100 ตัว)

กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTH DROP 1-4 Core (100 ตัว)

กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTh, FTTx หรือสาย Flat Ty..

฿45 ฿40

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC คอนเนคเตอร์ เป็น SC ค..

฿180 ฿150

Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

Fiber Optic SC/UPC WDM Connector

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿15 ฿10

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector รุ่น 601 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector รุ่น 601 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สีฟ้า) แบบเปิดหลัง ข..

฿250 ฿210

SFP Module Single Mode Benet / 1.25G / LC / DX / 20KM

SFP Module Single Mode Benet / 1.25G / LC / DX / 20KM

อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module ..

฿1,200 ฿990

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 4 นิ้ว สำหรับใช้รัดเ..

฿25 ฿20

ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U LINK รุ่น UF-2012A

ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U LINK รุ่น UF-2012A

FIBER OPTIC RACK MOUNT DRAWER TYPE 2 SNAP IN ยี่ห้อ LINK รุ่..

฿2,290 ฿2,050

PCM Digital Voice Fiber Optic 4 Phone + 2L/100M

PCM Digital Voice Fiber Optic 4 Phone + 2L/100M

Fiber Digital PCM Telephone 4 Phone+2LAN เป็นอุปกรณ์สำหรับแป..

฿2,650 ฿2,450

คำค้นหา : module, benet, single, mode, , Module, Single, Mode, Benet, 1.25G, ไฟเบอร์ออฟติก, SFP Module


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด