satsdigital

SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM

SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM
  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: BNT-1GB-03SCD
  • รหัส: 001108
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7682

    • ฿790


    • ฿790 ไม่รวมภาษี 7%



    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง หรือไฟเบอร์ออฟติกรองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 3 กิโลเมตร รองรับการใช้งานเพื่อ Link ข้อมูลร่วมกับ Switch Hub ที่มีช่องเสียบ SFP เข้ากันได้กับ Switch HUB Network หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, Huiwei, Toto Link, LinkSys, Microtik, Cisco และอื่นๆ

    ** ไม่รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ที่แปลงและรับส่งสัญญาณแสงที่ใช้ Data Rate 155Mb/s
    ** รองรับการทำงานร่วมกับอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง ที่ใช้ Data Rate 1.25GHz. ทุกชนิด เช่น Media Converter Gigabit ยกตัวอย่างเช่น ถ้าใช้ Sfp Module 1550nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1310nm (A) ในทางกลับกันถ้าใช้ Sfp Module 1310nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1550nm (B)


    รูปแบบการเชื่อมต่อWDM
    สายไฟเบอร์ที่รองรับSM
    Data Rate
    1.25GHz.
    BNT-1GB35-03SCD
    1310nm (ฟ้า)
    BNT-1GB53-03SCD
    1550nm (เหลือง)
    พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์SC
    ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก1 Core
    รองรับระยะทางสายไฟเบอร์3KM
    แรงดันไฟ3.3V
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา

    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. SFP SC รุ่น 1GB35-03SCD 3KM = 1 ตัว
    2. SFP SC รุ่น 1GB53-03SCD 3KM = 1 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

    ฿850 ฿1,100

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 20KM

    SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM..

    ฿950 ฿1,200

    SFP 1.25G SM LINK / LC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM LINK / LC / WDM / 20KM

    Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm ..

    ฿1,190 ฿1,550

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR

    CLOSURE SPLICE 24 CORE OUTDOOR

    Closure Outdoor 24 Core (Outdoor) เข้า 2..

    ฿450 ฿550

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (70:30) อัตตราส..

    ฿190 ฿220

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

    ฿230 ฿260

    Fiber Optic LC/UPC Duplex Connector

    Fiber Optic LC/UPC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿25 ฿30

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2144SM 6ST WDM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2144SM 6ST WDM

    Snap In Adapter Plate  6ST ยี่ห้อ LINK รุ่น U..

    ฿220 ฿290

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2166SM 3SC DX SM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2166SM 3SC DX SM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2166S..

    ฿180 ฿290

    SNAP IN PLATE 6SC BLUE DX SM

    SNAP IN PLATE 6SC BLUE DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer..

    ฿200 ฿290

    FIBER CLEAVER รุ่น FC-6S

    FIBER CLEAVER รุ่น FC-6S

    Fiber Cleaver รุ่น FC-6S แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก ส..

    ฿620 ฿800

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿220 ฿230

    Tags : benet, , module, 1.25G, BENET, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, SFP MODULE

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด