จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

VGA TO FIBER EX+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

VGA TO FIBER EX+AUDIO 1080P 20KM (WDM)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: T/RVGA
  • รหัส: 886
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 7190 ครั้ง
    • ฿2,400
    • ฿2,300


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    VGA To Fiber Optic Extender + Audio อุปกรณ์สำหรับส่งสัญญาณภาพ VGA และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3.5 มิล) เหมาะสำหรับใช้งานลักษณะการเชื่อมโยงสัญญาณภาพระยะไกลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode ในกรณีต้องการนำจอภาพไปไว้อีกที่นึงที่มีระยะทางค่อนข้างไกล การส่งลิ้งสัญญาณผ่านใยแก้วนำแสงจะทำให้สัญญาณภาพนั้นๆไม่ดรอบหรือกวนแน่นอน

    ข้อแนะนำ
    1. กรณีนำไปใช้งานกับเครื่องส่งต้นทางที่มีความละเอียดมากกว่า 1080p ต้องปรับลดความละเอียดลงมาให้เหลือ 1920X1080 (1080P) ไม่อย่างนั้นภาพจะไม่ออกจอครับ
    2. กรณีนำไปใช้งานเฉพาะเสียง ให้ต่อสัญญาณ VGA ด้าน Transmit เข้าด้วย


    T/RVGA
    ชนิดสายที่รองรับSM
    รองรับระยะสาย20KM
    ความยาวคลื่นแสง1310/1550nm
    รองรับสัญญาณวิดีโอ1CH (VGA)
    รองรับความละเอียด1080P
    รองรับสัญญาณเสียงรูเสียบแจ้คขนาด 3.5 มม.
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์SC CONNECTOR
    ทนต่อสัญญาณรบกวน70-75 dB.
    แรงดันไฟ+กระแส5V/2A
    วัสดุโลหะ

     อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. VGA FIBER EXTENDER + AUDIO = 2 ตัว
    2. อแด้ปเตอร์ 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี
    อแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector ชนิด FC/APC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าลดทอนส..

    ฿35 ฿30

    ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" 24 CORE (WDM)

    ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" 24 CORE (WDM)

    ODF RACK MOUNT DRAWER FIBER OPTIC 1U / 19 นิ้ว / 24 CORE สามารถรองรับได้ถึง 48 Core เมื่อใช้ Adapter..

    ฿1,290 ฿1,150

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC เป็น SC (FC To SC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC คอนเนคเตอร์ เป็น SC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ..

    ฿180 ฿150

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC เป็น FC/UPC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC เป็น FC/UPC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์ (สีฟ้า) เป็น FC คอนเนคเตอร์ (FC MALE TO LC FEMALE..

    ฿180 ฿150

    CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE

    CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 12 CORE

    Closure Outdoor 12 Core (Outdoor) เข้า 2 ออก 2 สำหรับใช้เป็นตัวพักจุดต่อสายไฟเบอร์ออฟติก ห..

    ฿450 ฿350

    DVI TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P (WDM)

    DVI TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณภาพ DVI และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3.5 มิล) มีช่องเสียบ Usb สำหรับเมาส์หรือค..

    ฿3,990 ฿3,800

    VGA TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

    VGA TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

    VGA To Fiber Optic Extender+Audio+Usb อุปกรณ์สำหรับส่งสัญญาณภาพ VGA และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3.5 มิล) พ..

    ฿2,900 ฿2,800

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166 3SC DX MM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166 3SC DX MM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2166 สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก Multi Mode 6 Core หรือ Fibe..

    ฿250 ฿200

    คำค้นหา : audio, fiber, 1080p, 20km, , hdmi, FIBER, EX+AUDIO, 1080P, 20KM, (WDM), ไฟเบอร์ออฟติก, hdmi & audio ex

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด