จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM
  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: BNT-1GB35-20LCD
  • รหัส: 000538
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 14270

    • ฿850


    • ฿850 ไม่รวมภาษี 7%



    SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความเร็ว 1.25G/s. ชนิดหัว LC-Connector เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง หรือไฟเบอร์ออฟติกรองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 20 กิโลเมตร รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch Hub ที่มีช่องเสียบ SFP สามารถใช้งานร่วมกับ Switch หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, และ Cisco


    ** ไม่รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ที่แปลงและรับส่งสัญญาณแสงที่ใช้ Data Rate 155Mb/s
    ** รองรับการทำงานร่วมกับอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง ที่ใช้ Data Rate 1.25GHz. ทุกชนิด เช่น Media Converter Gigabit ยกตัวอย่างเช่น ถ้าใช้ Sfp Module 1550nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1310nm (A) ในทางกลับกันถ้าใช้ Sfp Module 1310nm ต้องใช้ร่วมกับ Media Converter 1550nm (B)


    รูปแบบการเชื่อมต่อ
    WDM
    สายไฟเบอร์ที่รองรับSM (ซิงเกิ้ลโหมด)
    Data Rate
    1.25G
    ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 1)1310nm (ฟ้า)
    ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 2)1550nm (เหลือง)
    พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์LC
    ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก1Core
    รองรับระยะทางสายไฟเบอร์20KM
    แรงดันไฟ3.3V
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. SFP BNT-1GB35-20LCD = 1 ตัว
    2. SFP BNT-1GB53-20LCD = 1 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น ..

    ฿1,700 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,700

    SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

    SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 2KM

    SFP Module LC Duplex 1310nm ระยะ 2 กิโลเมตร เหมาะส..

    ฿790 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

    ฿790 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

    SFP 1.25G MM LINK UT-9125D-00 / 850  / LC / DX / 550M

    SFP 1.25G MM LINK UT-9125D-00 / 850 / LC / DX / 550M

    SFP Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Mu..

    ฿850 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    SFP 1.25G LINK UT-9125D-10 / 1310 / LC / DX / 10KM

    SFP 1.25G LINK UT-9125D-10 / 1310 / LC / DX / 10KM

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก..

    ฿1,100 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    SFP TO LAN LINK UT-9125-T / 1G / RJ45

    SFP TO LAN LINK UT-9125-T / 1G / RJ45

    Link UT-9125-T Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่..

    ฿820 ฿890 ไม่รวมภาษี 7% ฿820

    SC-ST ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    SC-ST ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿15 ฿17 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    FTTH OTO BOX 2-4 CORE INDOOR

    FTTH OTO BOX 2-4 CORE INDOOR

    กล่องสำหรับพักหรือเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก แบบใช้ภายใน..

    ฿25 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

    PLC SPLITTER FC/APC 1X8 ABS Type

    PLC SPLITTER FC/APC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter 1X8 FC/APC อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์..

    ฿500 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿500

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 720P

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 720P

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿2,900 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,900

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (พลาสติก)

    SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (พลาสติก)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

    ฿12 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿12

    SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP Module LC Duplex 1310nm รุ่น BNT-1G31-20C..

    ฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    LC-LC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    LC-LC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (เขียว)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿15 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿350 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/APC (ผู้-เมีย)

    ตัวลดทอนแสงไฟเบอร์ออฟติก FC/APC (ผู้-เมีย)

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿150 ฿170 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    DRY CONTACT 2 CHANNAL TO FIBER OPTIC

    DRY CONTACT 2 CHANNAL TO FIBER OPTIC

    Dry Contact 2 Channal To Fiber Optic (24V Contact ..

    ฿1,200 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,200

    Tags : benet, 20km, , module, 1.25G, BENET, 20KM, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, SFP MODULE

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด