จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

PCM DIGITAL VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

PCM DIGITAL VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: T/R2P
  • รหัส: 000045
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 4794
    • ฿1,800
    • ฿1,650


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล โดยช่องสัญญาณของโทรศัพท์มีมาให้ 2 ช่องด้วยกัน (ใช้ได้ 2 หมายเลข) เหมาะสำหรับงานที่ต้องการใช้โทรศัพท์ระยะไกลกว่าที่สายทองแดงทำงานได้ซึ่งการการเชื่อมต่อจะใช้เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกเพียงคอร์เดียวเท่านั้น มีความเสถียรของสัญญาณค่อนข้างสูง เนื่องจากใช้สายไฟเบอร์ออฟติกนั่นเอง

    ** รองรับเบอร์โทรศัพท์ 2 เบอร์ (ช่อง P1, P2)

    คุณสมบัติ
    - Voice Bandwidth: 8KHZ
    - ตัวแปลงสัญญาณ PCM แต่ละช่องเสียง 256Kb/S สอดคล้องกับ ITU-TG.711
    - การควบคุมสัญญาณ: ส่งสัญญาณแบบ in-band ตาม ITU-TG.732
    - ช่องเสียบโทรศัพท์ธรรมดาหรือ PABX
    - ความถี่สัญญาณ 25HZ/50Hz(FXS)
    - single-SC type connector
    - ระยะการส่งข้อมูล SM, 0-20KM
    - แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งานได้: DC 5V/1A


    ** รับประกัน 1 ปิ (อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน)   

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    VGA TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

    VGA TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

    VGA To Fiber Optic Extender+Audio+Usb อุปกรณ์สำหรับส่งสัญญาณภาพ VGA และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3.5 มิล) พ..

    ฿2,900 ฿2,800

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC SQUARE (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC SQUARE (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย ADAPTER SQUARE แบบเหลี่ยม หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC ใช้เชื..

    ฿20 ฿15

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/APC ยาว 1,000 เมตร (Dummy Load 1KM) คืออุปกรณ์ช่วยใ..

    ฿3,000 ฿2,800

    ปากกายิงแสง 20mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 20 กิโลเมตร

    ปากกายิงแสง 20mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 20 กิโลเมตร

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ (Light Source Fiber Optic) หรือปากกาเทสแสงใช้สำหรับยิงแสงเข้าในสายไฟเบอร์ออฟติกเพ..

    ฿800 ฿750

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC-SC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC-SC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ยาว 1,000 เมตร คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์..

    ฿3,000 ฿2,800

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

    เครื่องวัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก Built-in VFL 10mW

    Optical Power Meter Built-in VFL (มี Red Light 10mW ในตัว) เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอบค่าความเข้ม, ความแร..

    ฿1,650 ฿1,490

    CONTROL RS485/422/232 FIBER OPTIC CONVERTER (WDM)

    CONTROL RS485/422/232 FIBER OPTIC CONVERTER (WDM)

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485, RS422, RS232 (3 iN 1) อย่างละ 1 ชุด ผ่านสายไฟ..

    ฿1,650 ฿1,550

    กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

    กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

    กระเป๋าสำหรับจัดเก็บอุปกรณ์ชุดเครื่องมือไฟเบอร์ออฟติกพร้อมสายสะพาย และเครื่องมืออื่นๆ มีกุญแจล้อค&nb..

    ฿790 ฿700

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ รองรับตัวต่อแบบ WDM 4 ตัว

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ รองรับตัวต่อแบบ WDM 4 ตัว

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ สำหรับภายใน (รองรับตัวต่อแบบ simplex 1-4 ตัว) สำหรับกรณีที่เดินสายชน..

    ฿70 ฿65

    DVI TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P (WDM)

    DVI TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณภาพ DVI และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3.5 มิล) มีช่องเสียบ Usb สำหรับเมาส์หรือค..

    ฿3,990 ฿3,800

    กรรไกรตัดเคฟล่าห์หรือใช้สำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

    กรรไกรตัดเคฟล่าห์หรือใช้สำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

    กรรไกรตัดเคฟล่าห์ (kevlar cutter fiber optic) สำหรับตัดเคฟล่าห์สายไฟเบอร์ออฟติก หรือใช้ตัดสายไฟต่างๆ..

    ฿130 ฿120

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC 20KM WDM

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC 20KM WDM

    SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector ..

    ฿1,350 ฿1,200

    Tags : phone, digital, voice, fiber, , optical, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, optical pcm phone

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด