จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 2 PHONE+1 LAN 10/100M

PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 2 PHONE+1 LAN 10/100M
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: T/R2P1ET
  • รหัส: 000001
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5246 ครั้ง
    • ฿2,350
    • ฿2,000


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    Fiber Optic Digital PCM Telephone 2 Port 2 Phone + 1 LAN 10/100 Mbps เป็นอุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ และแปลงสัญญาณอินเตอร์เน็ต (Lan) ในตัวเดียวกัน ความเร็วพอร์ทแลน 10/100Mbps. ช่องสัญญาณของโทรศัพท์มีมาให้ 2 ช่องด้วยกัน (ใช้ได้ 2 หมายเลข) เหมาะสำหรับงานที่ต้องการใช้โทรศัพท์ระยะไกลกว่าที่สายทองแดงทำงานได้ซึ่งการการเชื่อมต่อจะใช้เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกเพียงคอร์เดียวเท่านั้น มีความเสถียรของสัญญาณค่อนข้างสูง เนื่องจากใช้สายไฟเบอร์ออฟติกนั่นเอง

    ** รองรับเบอร์โทรศัพท์ 2 เบอร์ (ช่อง P1, P2)
    ** รองรับ Lan Internet (10/100) 1 ช่อง

    คุณสมบัติ
    - LAN 10/100 Mbps.
    - Voice Bandwidth: 8KHZ
    - ตัวแปลงสัญญาณ PCM แต่ละช่องเสียง 256Kb/S สอดคล้องกับ ITU-TG.711
    - การควบคุมสัญญาณ: ส่งสัญญาณแบบ in-band ตาม ITU-TG.732
    - ช่องเสียบโทรศัพท์ธรรมดาหรือ PABX
    - ความถี่สัญญาณ 25HZ/50Hz(FXS)
    - single-SC type connector
    - ระยะการส่งข้อมูล SM, 0-20KM
    - แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งานได้: DC 5V/1A

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. 10/100M PCM 1LAN/2P WDM FIBER จำนวน 2 ตัว
    2. อแด้ปเตอร์ 9V/2A จำนวน 2 ตัว

    สินค้ารับประกัน 1 ปิ (อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 8 PHONE+2 LAN 10/100M

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 8 PHONE+2 LAN 10/100M

    FIBER OPTIC PCM VOICE 8 PHONE + 2 LAN เป็นอุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ และแปลงสัญญาณอินเตอร์เน็ต ..

    ฿3,500 ฿3,300

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/APC ยาว 1,000 เมตร (Dummy Load 1KM) คืออุปกรณ์ช่วยใ..

    ฿3,000 ฿2,800

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC WDM (50 ตัว)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC WDM (50 ตัว)

    คอนเนคเตอร์สำหรับใช้ต่อระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด SC สามารถใช้ต่อได้กับหัวแบบ APC และ UPC จะต่างกัน..

    ฿500 ฿450

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์ ขนาดรู 3 มิลลิเมตร ยาว 6 เซ็นติเมตร (100 ชิ้น)

    สลิปหุ้มรอยสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก ( Fiber Optic Fusion Protection Splice Sleeve) คืออุปกรณ์ที่ใช้สวม..

    ฿100 ฿90

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 4 PHONE

    PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 4 PHONE

    อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล โดยช่องสัญญาณของโทรศัพท์มีมาให้ 4 ช่องด้..

    ฿2,050 ฿1,900

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัวคอนเนคเตอร์ 1.25 มิลลิเมตร ด้วยขนาดของปลายหัวที่มี..

    ฿65 ฿60

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166SM 3SC DX SM

    SNAP IN ADAPTER PLATE LINK UF-2166SM 3SC DX SM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2166SM สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 6 Core หรือ Fiber Optic 2..

    ฿290 ฿200

    Tags : optical, phone, digital, voice, 100m, , 10/100M, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, optical pcm phone

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด