จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

FIBER VGA EXTENDER 1080P / USB / AUDIO 3.5mm

  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: T/RVGA+USB
  • รหัส: 000996
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7371

    • ฿3,000


    • ฿3,000 ไม่รวมภาษี 7%



    VGA To Fiber Optic Extender+Audio+Usb อุปกรณ์สำหรับส่งสัญญาณภาพ VGA และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3.5 มิล) พร้อมช่องเสียบ USB สำหรับควบคุมเม้าส์หรือคีย์บอร์ดระยะไกล เหมาะสำหรับใช้งานลักษณะการเชื่อมโยงสัญญาณภาพผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode ในกรณีต้องการนำจอภาพไปไว้อีกที่นึงที่มีระยะทางค่อนข้างไกล การส่งลิ้งสัญญาณผ่านใยแก้วนำแสงจะทำให้สัญญาณภาพนั้นๆไม่ดรอบหรือกวนแน่นอน

    ข้อแนะนำ
    1. กรณีนำไปใช้งานกับเครื่องส่งต้นทางที่มีความละเอียดมากกว่า 1080p ต้องปรับลดความละเอียดลงมาให้เหลือ 1920X1080 (1080P) ไม่อย่างนั้นภาพจะไม่ออกจอครับ
    2. กรณีนำไปใช้งานเฉพาะเสียง ให้ต่อสัญญาณ VGA ด้าน Transmit เข้าด้วย
    3. กรณีที่ใช้งาน Port USB ในการเสียบเมาส์หรือคีบอร์ด ให้ทำการตั้งค่าโหมดความไวเมาส์ของตัวส่ง (sensetive) เช่นเครื่องบันทึก DVR, IPTV หรือ เครื่องเล่นอื่นๆ ให้มีความไวที่เหมาะสมแก่การใช้งาน 


    ชนิดสายที่รองรับSingle Mode
    รองรับระยะสาย20KM
    ความยาวคลื่นแสง1310/1550nm
    รองรับสัญญาณวิดีโอ1CH (VGA)
    รองรับความละเอียด1080P
    รองรับสัญญาณเสียงรูเสียบ 3.5 มม. (Stereo)
    ช่อง USB 
    ตัวส่ง 1 ช่อง / ตัวรับ 2 ช่อง
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์
    SC
    ทนต่อสัญญาณรบกวน70-75 dB.
    แรงดันไฟ+กระแส
    5V/2A

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. VGA FIBER EXTENDER+AUDIO+USB = 2 ตัว
    2. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี
    Adapter 6 เดือน

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    FIBER OPTIC VGA EXTENDER 1080P / AUDIO 3.5mm

    FIBER OPTIC VGA EXTENDER 1080P / AUDIO 3.5mm

    VGA To Fiber Optic Extender + Audio อุปกรณ์สำหรับส..

    ฿2,500 ฿2,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,500

    FIBER OPTIC DVI EXTENDER 1080P / USB

    FIBER OPTIC DVI EXTENDER 1080P / USB

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณภาพ DVI และ สัญญาณเสี..

    ฿3,800 ฿3,990 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,800

    LC-LC QUAD ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    LC-LC QUAD ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างห..

    ฿30 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    ODF RACK MOUNT DRAWER LINK รุ่น UF-2013A

    ODF RACK MOUNT DRAWER LINK รุ่น UF-2013A

    ODF Rack Mount Fiber Optic 1U 3 Snap Link รุ่น UF-..

    ฿2,250 ฿2,450 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,250

    SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [5M]

    SFP+ 10G DIRECT ATTACH CABLE (DAC) [5M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿850 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    LC-SC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    LC-SC SX ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/UPC คอนเนคเ..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

    ฿790 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC/UPC คอนเนคเ..

    ฿170 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    BLANK SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2200

    BLANK SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2200

    Blank Adapter Snap Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-..

    ฿65 ฿110 ไม่รวมภาษี 7% ฿65

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลง SC/FC/ST สำหรับ Power Meter

    หัวแปลงพอร์ท SC, FC สำหรับ Power Meter หรือมิเตอร์..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 10 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 10 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาด ความยาว 10 นิ้..

    ฿30 ฿32 ไม่รวมภาษี 7% ฿30

    FTTH ODB BOX 12 CORE OUTDOOR

    FTTH ODB BOX 12 CORE OUTDOOR

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿420 ฿460 ไม่รวมภาษี 7% ฿420

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 20KM

    SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM..

    ฿950 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿950

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

    Tags : audio, fiber, extender, 1080p, , hdmi, FIBER, EXTENDER, 1080P, AUDIO, 3.5mm, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, HDMI & AUDIO EX

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น