จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: LC/UPC (10)
  • รหัส: 000298
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 5217 ครั้ง
    • ฿600
    • ฿550


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector แพ็ค 10 หัว ขนาดปลายหัว 1.25 มิลลิเมตร ด้วยขนาดของปลายหัวที่มีขนาดเล็ก จึงเป็นหัวไฟเบอร์ออฟติกที่มีค่าลดทอนน้อยที่สุดในบรรดาหัว Fast Connector เหมาสำหรับงานระบบไฟเบอร์ออฟติกทั่วไป ที่ใช้หัวประเภทนี้ ลักษณะของหัวจะมีหน้าตัดตรง อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก Sfp Module หรือ Mini Gbic เป็นต้น

    LC/UPC (แพ็ค 10 หัว)
    ชนิดหัวLC/UPC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    1.25 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    หน้าตัดตรงเรียบ
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.2 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -55 dB.
    ความยาวหัว4.5 เซ็นติเมตร
    สีฟ้า
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 24 CORE / 2 ชั้น 12+12 (พลาสติก)

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 24 CORE / 2 ชั้น 12+12 (พลาสติก)

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ 2 ชั้น แบบ 24 Core (splice tray) สำหรับใช้เก็บรอยสไปรท์ตัวถาดผลิตจากพลาสต..

    ฿160 ฿130

    SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

    SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

    Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณจากช่องเสียบ Sfp สำหรับการใช้งานเพื่อแปล..

    ฿690 ฿650

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่า..

    ฿280 ฿250

    อุปกรณ์ต่อตรงสายไฟเบอร์ออฟติก (Mechanical Splice)

    อุปกรณ์ต่อตรงสายไฟเบอร์ออฟติก (Mechanical Splice)

    อุปกรณ์สำหรับต่อสายไฟเบอร์ออฟติก Mechanical Splice (แมคคานิค สไปรท์) รุ่น L925BP หลักการต่..

    ฿35 ฿30

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ รองรับตัวต่อแบบ WDM 1-2 ตัว

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ รองรับตัวต่อแบบ WDM 1-2 ตัว

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 1-2 คอร์ สำหรับภายใน (รองรับตัวต่อแบบ simplex 1-2 ตัว) สำหรับกรณีที่เดินสาย..

    ฿40 ฿35

    กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

    กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

    กระเป๋าสำหรับจัดเก็บอุปกรณ์ชุดเครื่องมือไฟเบอร์ออฟติกพร้อมสายสะพาย และเครื่องมืออื่นๆ มีกุญแจล้อค&nb..

    ฿790 ฿700

    HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN1 OUT1 20KM WDM

    HDMI TO FIBER EXTENDER 1080P IN1 OUT1 20KM WDM

    Hdmi Extender Over Fiber Optic Cable อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพระยะไกล 0-20 กิโลเมตร ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก แ..

    ฿2,800 ฿2,700

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR รุ่น 8502

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลด..

    ฿28 ฿28

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด