อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast Connector (แพ็ค 10 หัว)

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: FC/UPC (10)
  • รหัส: 000647
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 7784 ครั้ง
  • ฿280
  • ฿250

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB ลักษณะรายละเอียดของหัวชนิดนี้จะมีหน้าตัดที่ตรงเรียบเป็นที่มาของชือ UPC หรือ PC อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก, Fiber Video Converter, Fiber Hdmi Extender สรุปง่ายๆครับ มันขึ้นอยู่ที่ว่าอุปกรณ์นั้นๆทำคอนเนคเตอร์แบบไหนมารองรับมากกว่า ใช้ได้หมดครับ ไม่ว่าจะเป็นระบบอินเตอร์เน็ตหรือ (cctv) และอื่นๆ

ชนิดหัวFC/UPC
ชนิดสายที่รองรับ
Single Mode
รองรับขนาดสาย
2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
ขนาดปลายหัว
2.5 มิลลิเมตร
ชนิดหน้าตัดหัว
เรียบตรง
ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
0.3 dB.
ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
-55 dB.
ความยาวหัว5.2 เซ็นติเมตร
ระยะตัดไฟเบอร์29 (mm)
รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

DVI To Fiber Extender 1080P+USB 20KM WDM

DVI To Fiber Extender 1080P+USB 20KM WDM

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณภาพ DVI และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3..

฿3,990 ฿3,800

ODF RACK DRAWER FIBER OPTIC 1U LINK รุ่น UF-2013A

ODF RACK DRAWER FIBER OPTIC 1U LINK รุ่น UF-2013A

FIBER OPTIC RACK MOUNT DRAWER TYPE 3 SNAP IN ยี่ห้อ LINK รุ่..

฿2,390 ฿2,150

4 Contact Fiber Optic Converter for Access Control

4 Contact Fiber Optic Converter for Access Control

อุปกรณ์รับส่งคำสั่งข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับก..

฿1,950 ฿1,890

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลา..

฿30 ฿25

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลายหัวมีขนาด..

฿30 ฿27

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC-LC (2KM)

สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC-LC (2KM)

Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mod..

฿3,700 ฿3,500

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

มีดตัดกรีดเปลือกกลางสายไฟเบอร์ออฟติก (Slitter-II)

Fiber Optic Slitter สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก 5 ขนาด สำหรับตัดก..

฿690 ฿650

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สำหรับสายมัลติโหมด)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สำหรับสายมัลติโหมด)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector สำหรั..

฿32 ฿30

คำค้นหา : , fast, connector, , หัวไฟเบอร์ออฟติก, FC/UPC, Fast, Connector, (แพ็ค, ไฟเบอร์ออฟติก, หัวไฟเบอร์ออฟติก


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด