จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR (แพ็ค 10 หัว)

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: FC/UPC (10)
  • รหัส: 000647
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 6730 ครั้ง
    • ฿280
    • ฿250


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB ลักษณะรายละเอียดของหัวชนิดนี้จะมีหน้าตัดที่ตรงเรียบเป็นที่มาของชือ UPC หรือ PC อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก, Fiber Video Converter, Fiber Hdmi Extender สรุปง่ายๆครับ มันขึ้นอยู่ที่ว่าอุปกรณ์นั้นๆทำคอนเนคเตอร์แบบไหนมารองรับมากกว่า ใช้ได้หมดครับ ไม่ว่าจะเป็นระบบอินเตอร์เน็ตหรือ (cctv) และอื่นๆ

    FC/UPC-10
    ชนิดหัวFC/UPC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    2.5 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    เรียบตรง
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.3 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -55 dB.
    ความยาวหัว5.2 เซ็นติเมตร
    สีดำ-ขาว
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC 3KM WDM

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC 3KM WDM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC อุปกรณ์แปลงและรับส่งสั..

    ฿1,100 ฿950

    หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก FC-Connector (Square 0.25-3mm)

    หัวทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก FC-Connector (Square 0.25-3mm)

    Square Bare Fiber Adapter ชนิดหัวแบบ FC-Connector รองรับสาย 0.25mm-3mm คืออุปกรณ์ หรือ หัวจำลองสาย ส..

    ฿390 ฿350

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับ แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว) คืออุปกรณ์เสริมสำหรับติดตั้งเข้..

    ฿60 ฿50

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector (Fiber Optic Tools) หรือชุดเข้าหัว..

    ฿1,650 ฿1,550

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC (SC To FC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC (SC To FC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเตอร์เป็น FC/UPC คอนเนคเตอร์ (SC-FC) สำหรับใช้แปลงเ..

    ฿180 ฿160

    SFP+ MODULE SINGLE MODE LINK 10G LC 10KM 1310-DX

    SFP+ MODULE SINGLE MODE LINK 10G LC 10KM 1310-DX

    10G Sfp+ Link รุ่น UT-9310A-10 รองรับความเร็ว 10 Gigabit หรือ 10000 Mbps. หัวเชื่อมต่อไฟเบ..

    ฿2,700 ฿2,500

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC (Duplex)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC (Duplex)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC-SC (สีฟ้า) ชนิด Duplex (สายคู่) ..

    ฿20 ฿18

    SNAP IN ADAPTER PLATE 8SC BLUE WDM

    SNAP IN ADAPTER PLATE 8SC BLUE WDM

    Snap In Plate Sc/apc 8 port หรือ 8 ไฟเบอร์ สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากั..

    ฿250 ฿200

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด