อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

ผลิตภัณฑ์ แบรนด์ SDT

จำหน่ายสินค้าแบรนด์ SDT หรือสินค้าที่ทางร้านได้เลือกและมั่นใจว่าเป็นสินค้าที่มีคุณภาพสูง เราจึงทำการ OEM มาจำหน่ายในชื่อแบรนด์ SDT

Gigabit Fiber Media Converter MM 850 To SM 1310

Gigabit Fiber Media Converter MM 850 To SM 1310

1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Single Mode 1310nm เป็นตัวแปลงหรือตัวสลับ สายไฟเบอร์..

฿1,750 ฿1,600

Gigabit Fiber Media Converter SDT 20KM (Duplex)

Gigabit Fiber Media Converter SDT 20KM (Duplex)

Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20km และ Multi mode 2km ความยาวคลื่นแสง 1310nm รุ่น S..

฿1,250 ฿1,200

Gigabit Fiber Media Converter SDT 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter SDT 3KM (WDM)

Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น&..

฿1,150 ฿900

Gigabit Fiber Media Converter SFP To SFP

Gigabit Fiber Media Converter SFP To SFP

Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นมัเดียคอนเวอร์เตอร์สำหรับใส่ Sfp Module เพื่อทำการเ..

฿1,450 ฿1,300

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 1 Core ม้วน 1000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ ความยาว 1000 เมตร ชนิด Single Mode (9/125) แบร์นของทางร้าน SDT Optical ..

฿2,350 ฿2,150

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก SDT 4 CORE ม้วน 2000 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core 2000 เมตร ชนิด Single Mode 9/125um แบรนด์ SDT ผลิตโดยโรงงาน ที่มีมาตรฐา..

฿6,900 ฿6,300

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอ..

฿30 ฿27

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast Connector (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC Fast Connector (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่า..

฿280 ฿250

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว 1.25 มิลลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ด้วย..

฿70 ฿68

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัวคอนเนคเตอร์ 1.25 มิลลิเมตร ด้วยขนาดของปลายหัวที่มี..

฿70 ฿65

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector (แพ็ค 10 หัว)

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector แพ็ค 10 หัว ขนาดปลายหัว 1.25 มิลลิเมตร ด้วยขนาดของปลายหัวที่ม..

฿650 ฿620

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตั..

฿30 ฿25

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector รุ่น 601 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector รุ่น 601 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิล..

฿260 ฿220

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector รุ่น 8502 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector รุ่น 8502 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) ขายยกแพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2...

฿280 ฿240

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สำหรับสายมัลติโหมด)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สำหรับสายมัลติโหมด)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Multi Mode (มัลติโห..

฿32 ฿30

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลด..

฿30 ฿25

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector รุ่น 601 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector รุ่น 601 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สีฟ้า) แบบเปิดหลัง ขายยกแพ็ค 10 หัว ขนาดปลายหัว 2.5 มิลิเมตร..

฿250 ฿210

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร..

฿280 ฿230

สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1 CORE เข้าหัว SC/APC มั้วน 300 เมตร

สาย Armored Fiber Optic Indoor 1Core มั้วน 300 เมตร พร้อมเข้าหัว SC/APC สำหรับใช้งานภาคสนาม Indoor /..

฿2,900 ฿2,800

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector ชนิด FC/APC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าลดทอนส..

฿35 ฿30

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector รุ่น 8502

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector รุ่น 8502

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดเอียง 8 องศา ค่าล..

฿32 ฿28

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลด..

฿28 ฿27

แสดง 1 - 22 จาก 22 รายการ (1)

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด