ผลิตภัณฑ์ แบรนด์ SDT

ผลิตภัณฑ์ แบรนด์ SDT
สินค้า แบรนด์ SDT หรือแบรนด์ของทางร้านเอง จะเป็นสินค้าที่ทางร้านสกรีนแล้วว่ามีความเสถียร มั่นใจได้

1.25G FIBER SWITCH SFP 4 PORT + 2GE

1.25G FIBER SWITCH SFP 4 PORT + 2GE

1.25G Switch SFP 4 Port สำหรับการใช้งานที่หลา..

฿1,900  ฿1,950

GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX MM/850

GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX MM/850

Gigabit Fiber Media Converter Multi Mode ความยาวคล..

฿1,100  ฿1,250

GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Si..

฿1,600  ฿1,750

GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX (แยกขาย)

GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX (แยกขาย)

Gigabit Media Converter Duplex (แยกขาย) สำหรับงานร..

฿600  ฿650

GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX 20KM

GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DUPLEX 20KM

Gigabit Fiber Media Converter ชนิด Single Mode 20k..

฿1,100  ฿1,250

GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550 (nm) แ..

฿900  ฿1,150

GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นม..

฿1,300  ฿1,450

GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER 1.25G

GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER 1.25G

Gigabit Fiber Media Converter SDT แบบ SFP Port รอง..

฿900  ฿1,200

RS232 DB9 FEMALE TO FIBER MODEM

RS232 DB9 FEMALE TO FIBER MODEM

RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้..

฿1,490  ฿1,550

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลา..

฿27  ฿30

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็..

฿250  ฿280

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

฿68  ฿70

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

฿65  ฿70

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector แพ็ค 10 หัว..

฿630  ฿650

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

฿25  ฿30

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

฿230  ฿260

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 8502 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 8502 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

฿240  ฿280

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

฿23  ฿30

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สีฟ้า) แบบ..

฿220  ฿250

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

฿230  ฿280

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น OM3

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น OM3

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector&..

฿28  ฿27

FC/APC Fast Connector

FC/APC Fast Connector

หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector ชนิด FC/APC ปลายหั..

฿30  ฿35

GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 20KM

GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 20KM

Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550 (nm) แ..

฿1,250  ฿1,350

สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1C เข้าหัว SC/APC 300M

สายไฟเบอร์ออฟติก GYXTW 1C เข้าหัว SC/APC 300M

สาย Armored Fiber Optic Indoor 1Core มั้วน 300 เมต..

฿2,500  ฿2,900

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 8502

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 8502

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (สีเขียว) ป..

฿28  ฿32

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

฿27  ฿28

แสดง 1 - 26 จาก 26 รายการ (1)

สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

ชื่อ
อีเมล
โทรศัพท์
รายละเอียด