จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

ผลิตภัณฑ์ แบรนด์ SDT

ผลิตภัณฑ์ แบรนด์ SDT
สินค้า แบรนด์ SDT หรือแบรนด์ SatSdigjTal ของทางร้านเอง จะเป็นสินค้าที่ทางร้านสกรีนแล้วว่ามีความเสถียร มั่นใจได้

1.25G FIBER SWITCH SFP 4 PORT + 2GE

1.25G FIBER SWITCH SFP 4 PORT + 2GE

1.25G Switch SFP 4 Port สำหรับการใช้งานที่หลา..

฿1,800 ฿1,950 Ex Tax: ฿1,800

GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX MM/850

GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX MM/850

Gigabit Fiber Media Converter Multi Mode ความยาวคล..

฿1,100 ฿1,250 Ex Tax: ฿1,100

GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

GIGABIT MEDIA CONVERTER MM850 TO SM1310

1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Si..

฿1,600 ฿1,750 Ex Tax: ฿1,600

GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DX (แยกขาย)

GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DX (แยกขาย)

Gigabit Media Converter Duplex (แยกขาย) สำหรับงานร..

฿600 ฿650 Ex Tax: ฿600

GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DX 20KM

GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT DX 20KM

Gigabit Fiber Media Converter Duplex 1310 (nm) แบร..

฿1,100 ฿1,250 Ex Tax: ฿1,100

GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550 (nm) แ..

฿850 ฿1,150 Ex Tax: ฿850

GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP + SFP MODULE

GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP + SFP MODULE

Gigabit Fiber Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module ห..

฿1,540 ฿1,690 Ex Tax: ฿1,540

GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

GIGABIT MEDIA CONVERTER SFP TO SFP

Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นม..

฿1,300 ฿1,450 Ex Tax: ฿1,300

GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER SDT 1.25G

GIGABIT SFP MEDIA CONVERTER SDT 1.25G

Gigabit Fiber Media Converter SDT แบบ SFP Port รอง..

฿900 ฿1,200 Ex Tax: ฿900

RS232 DB9 FEMALE TO FIBER MODEM

RS232 DB9 FEMALE TO FIBER MODEM

RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้..

฿1,490 ฿1,550 Ex Tax: ฿1,490

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลา..

฿27 ฿30 Ex Tax: ฿27

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC รุ่น 556 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC แพ็..

฿250 ฿280 Ex Tax: ฿250

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

฿68 ฿70 Ex Tax: ฿68

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัว..

฿65 ฿70 Ex Tax: ฿65

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector แพ็ค 10 หัว..

฿630 ฿650 Ex Tax: ฿630

หัวไฟเบอร์ออฟติก MM SC/UPC OM3 รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติก MM SC/UPC OM3 รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector&..

฿28 ฿27 Ex Tax: ฿28

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

฿25 ฿30 Ex Tax: ฿25

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 601 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

฿230 ฿260 Ex Tax: ฿230

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 8502 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 8502 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Con..

฿240 ฿280 Ex Tax: ฿240

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

฿23 ฿30 Ex Tax: ฿23

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 601 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (สีฟ้า) แบบ..

฿220 ฿250 Ex Tax: ฿220

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502 (10)

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

฿230 ฿280 Ex Tax: ฿230

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC รุ่น 556

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/APC รุ่น 556

หัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector ชนิด FC/APC ปลายหั..

฿30 ฿35 Ex Tax: ฿30

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 8502

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC รุ่น 8502

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (สีเขียว) ป..

฿28 ฿32 Ex Tax: ฿28

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC รุ่น 8502

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

฿27 ฿28 Ex Tax: ฿27

แสดง 1 ถึง 25 จาก 25 (1 หน้า)
ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
ชื่อ
อีเมล
โทรศัพท์
ความคิดเห็น