อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM4


  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: AD-LC-VI-DX
  • รหัส: 001431
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 194

    ฿25


  • ฿25 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอกถึงความเป็นสายไฟเบอร์แบบ Multi Mode OM4 สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีไวโอเลต) ชนิด Duplex (สายคู่) กรณีต่อกลางสาย 2 เส้น หรือต่อกับสาย Patch Cord ก่อนเข้าอุปกรณ์เช่น Media Converter, เร้าเตอร์ FTTH และใช้ยึดเข้ากับ Snap in Plate เป็นต้น

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM2

SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM2

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอกถึงความเป็..

฿20 ฿25 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿20

SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM4

SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM4

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอกถึงความเป็..

฿20 ฿25 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿20

FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

FC-LC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด FC/UPC คอนเนคเตอร์เป็น L..

฿170 ฿180 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿170

ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก FC-ST (Rectangular)

ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก FC-ST (Rectangular)

ตัวต่อกลางหัว FC-ST Adapterใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟต..

฿15 ฿20 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿15

SC-SC SX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก SM UPC

SC-SC SX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก SM UPC

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿10 ฿15 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿10

LINK SNAP-IN Adapter Plate 3SC MM รุ่น UF-2166

LINK SNAP-IN Adapter Plate 3SC MM รุ่น UF-2166

Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2166 สำหรับสายไ..

฿170 ฿250 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿170

LINK 10G SFP+ SM DX LC 10KM รุ่น UT-9310A-10

LINK 10G SFP+ SM DX LC 10KM รุ่น UT-9310A-10

10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รองรับความเร..

฿2,400 ฿2,600 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,400

LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (Blue)

LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (Blue)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿20 ฿30 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿20

LC-LC QUAD ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก SM UPC

LC-LC QUAD ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก SM UPC

ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างหัวไฟเบอร์อ..

฿25 ฿30 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿25

LC-LC SX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก SM UPC

LC-LC SX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก SM UPC

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿15 ฿25 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿15

Fiber Optic ODB Box 4 Core Outdoor

Fiber Optic ODB Box 4 Core Outdoor

กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำ (IP65)&..

฿190 ฿220 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿190

HDMI FIBER Extender 1080p + USB 20KM (Loop)

HDMI FIBER Extender 1080p + USB 20KM (Loop)

อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI To Fiber Optic Extender 10..

฿2,550 ฿2,700 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,550

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น