อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM2


  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: AD-LC-BE-DX
  • รหัส: 001430
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 125

    ฿25


  • ฿25 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอกถึงความเป็นสายไฟเบอร์แบบ Multi Mode OM1, OM2 สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีเบจ) ชนิด Duplex (สายคู่) กรณีต่อกลางสาย 2 เส้น หรือต่อกับสาย Patch Cord ก่อนเข้าอุปกรณ์เช่น Media Converter, เร้าเตอร์ FTTH และใช้ยึดเข้ากับ Snap in Plate เป็นต้น

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

SC-ST ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

SC-ST ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น S..

฿15 ฿17 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿15

SC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

SC-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเตอร์เป็น F..

฿160 ฿180 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿160

LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (Green)

LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (Green)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿25 ฿30 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿25

ใบมีดตัวตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

ใบมีดตัวตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแนวยาว รุ่น SI-01

ใบมีด สำหรับมีดตัดกรีดสายไฟเบอร์ออฟติก Cable Stripper ร..

฿200 ฿350 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿200

LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (Blue)

LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (Blue)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿20 ฿30 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿20

LINK SNAP-IN Blank Plate รุ่น UF-2200

LINK SNAP-IN Blank Plate รุ่น UF-2200

Blank Adapter Snap Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2200 อุปกร..

฿65 ฿110 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿65

Fiber Optic Splice Tray 24/48 Core

Fiber Optic Splice Tray 24/48 Core

ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ 2 ชั้น แบบ 24/48 Core (splice tra..

฿100 ฿120 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿100

VGA To FIBER Extender 1080p + USB + Audio 20KM

VGA To FIBER Extender 1080p + USB + Audio 20KM

VGA Extender Fiber Optic 1080p + USB + Audio 20km อุปกรณ์สำห..

฿2,600 ฿2,900 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,600

ST-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

ST-FC ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST คอนเนคเตอร์ เป็น FC ค..

฿150 ฿180 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿150

1.25G SFP SM BIDI SC 20KM รุ่น BNT-1GB-20SCD

1.25G SFP SM BIDI SC 20KM รุ่น BNT-1GB-20SCD

1.25Gbps SFP SM Bidi SC 20KM รุ่น BNT-1GB-20SCD ความเร็ว 1.2..

฿950 ฿1,200 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿950

SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM2

SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM2

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอกถึงความเป็..

฿20 ฿25 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿20

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น