จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC (Duplex)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC (Duplex)
  • รุ่น: A-APC-DX
  • รหัส: 000222
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 3790
    • ฿20
    • ฿18


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%
    • 20 ขึ้นไป ราคาชิ้นละ ฿17

    ถามคำถาม

    No Result Found

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC-SC (สีเขียว) ชนิด Duplex (สายคู่) กรณีต่อกลางสาย 2 เส้น หรือต่อกับสาย Patch Cord ก่อนเข้าอุปกรณ์เช่น Media Converter, เร้าเตอร์ FTTH และใช้ยึดเข้ากับ Snap in Plate เป็นต้น

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก KIMTECH (280 ชิ้น/กล่อง)

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก KIMTECH (280 ชิ้น/กล่อง)

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ สายใยแก้วนำแสง รุ่น KIMTECH SCIENCE KIMWIPES ..

    ฿150 ฿120

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 8 นิ้ว สำหรับใช้รัดเก็บสายเส้นเล็กๆ เพื่อความเป็นระเบียบเรีย..

    ฿55 ฿50

    SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC BLUE DX SM

    SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC BLUE DX SM

    Snap In Plate สำหรับติดตั้งเข้ากับ ODF Rack Drawer หรือใช้ติดตั้งเข้ากับ ตู้ ODF กรณีฐานยึดไม่เท่ากั..

    ฿290 ฿220

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว SC/APC (2KM)

    Otdr Lunch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode คืออุปกรณ์ช่วยในการจำลองระยะสายไฟเบอร์..

    ฿3,700 ฿3,500

    FTTH TERMINAL BOX 8 CORE INDOOR (โลหะ)

    FTTH TERMINAL BOX 8 CORE INDOOR (โลหะ)

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 8 Core (วัสดุโลหะ) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบ..

    ฿300 ฿280

    VGA TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

    VGA TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

    VGA To Fiber Optic Extender+Audio+Usb อุปกรณ์สำหรับส่งสัญญาณภาพ VGA และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3.5 มิล) พ..

    ฿2,900 ฿2,800

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR (สำหรับสายมัลติโหมด)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Multi Mode Fast Connector สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Multi Mode (มัลติโห..

    ฿32 ฿30

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC เป็น FC/UPC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC เป็น FC/UPC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์ (สีฟ้า) เป็น FC คอนเนคเตอร์ (FC MALE TO LC FEMALE..

    ฿180 ฿150

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว)

    ตลับรองเศษแก้วสำหรับ แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S (ถังขยะจิ๋ว) คืออุปกรณ์เสริมสำหรับติดตั้งเข้..

    ฿60 ฿50

    กรรไกรตัดเคฟล่าห์หรือใช้สำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

    กรรไกรตัดเคฟล่าห์หรือใช้สำหรับตัดใยสายไฟเบอร์ออฟติก

    กรรไกรตัดเคฟล่าห์ (kevlar cutter fiber optic) สำหรับตัดเคฟล่าห์สายไฟเบอร์ออฟติก หรือใช้ตัดสายไฟต่างๆ..

    ฿130 ฿120

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC เป็น SC/UPC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/UPC เป็น SC/UPC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/UPC คอนเนคเตอร์เป็น SC/UPC คอนเนคเตอร์ (LC-SC) สำหรับใช้แปลงเ..

    ฿180 ฿150

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป (Clean Tape Fiber)

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป (Clean Tape Fiber)

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป Fiber Optic Clean Tape, Clean Box สำหรับหัวไฟเบอร์ออฟติกทุก..

    ฿550 ฿500

    Tags : , duplex, อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ, SC/APC, ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด