satsdigital
SFP 1.25G MM LINK / 850  / LC / DX / 550M

SFP 1.25G MM LINK / 850 / LC / DX / 550M


  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: UT-9125D-00
  • รหัส: 001225
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2627 ครั้ง
    • ฿1,100

      ฿850


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    File Size
    Data sheet 24.08MB Download

    Sfp Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Multi Mode 850nm รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch HUB เช่น Cisco, hp, tplink, dlink และอื่นๆ ที่มีช่องเสียบ SFP ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ LC-Connector Duplex ระยะใช้งานของสายไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมดสูงสุดที่ 550 เมตร@Gigabit รองรับคอร์ไฟเบอร์ทั้ง 2 แบบ คือ 50/125um และ 62.5/125um เข้ากันได้กับ Switch HUB Network หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, Huiwei, Toto Link, LinkSys, Microtik, Cisco และอื่นๆ


    รูปแบบการเชื่อมต่อ
    Duplex
    สายไฟเบอร์ที่รองรับMM (มัลติโหมด)
    Data Rate
    1.25GHz.
    ความยาวคลื่นแสง850nm 
    พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์LC (Duplex)
    ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก2Core
    รองรับระยะทางสายไฟเบอร์550 เมตร
    แรงดันไฟ3.3V
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา
    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. SFP Module UT-9125D-00 LC (850nm) = 2 ตัว

    รับประกัน 2 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    SFP+ 10G Passive Direct Attach Copper Cable

    SFP+ 10G Passive Direct Attach Copper Cable

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿750 ฿950

    SFP 1.25G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM

    SFP 1.25G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก..

    ฿1,100 ฿1,400

    SFP 1.25G SM BENET / 1310-1550 / SC / WDM / 3KM

    SFP 1.25G SM BENET / 1310-1550 / SC / WDM / 3KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

    ฿790 ฿950

    SFP 1.25G SM BENET / 1310-1550 / LC / WDM / 10KM

    SFP 1.25G SM BENET / 1310-1550 / LC / WDM / 10KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

    ฿800 ฿1,100

    SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP Module LC Duplex 1310nm รุ่น BNT-1G31-20C..

    ฿990 ฿1,200

    SFP 10G MM LINK / 850 / LC / DX / 300M

    SFP 10G MM LINK / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น ..

    ฿1,600 ฿1,900

    SFP 1.25G SM BENET / 1310-1550 / SC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / 1310-1550 / SC / WDM / 20KM

    SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM..

    ฿950 ฿1,200

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25..

    ฿1,100 ฿1,390

    SFP 1.25G SM LINK / 1310-1550 / LC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM LINK / 1310-1550 / LC / WDM / 20KM

    Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm ..

    ฿1,190 ฿1,550

    SFP TO LAN LINK / 1G / RJ45

    SFP TO LAN LINK / 1G / RJ45

    Link UT-9125-T Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่..

    ฿750 ฿890

    Tags : link, 550m, module, 1.25G, LINK, 550M, SFP Module, SFP 1.25G

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด