จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 4C SM UFH9524 1KM (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติก LINK 4C SM UFH9524 1KM (มีสลิง)
  • แบรนด์ LINK
  • รุ่น: UFH9524
  • รหัส: 000668
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 10135

    • ฿4,500


    • ฿4,500 ไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    Data sheet 1.03MB Download

    สายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type ยี่ห้อ Link 4 Core ความยาว 1000 เมตร รุ่น UFH9524 มีสลิง (FTTH 4 Core Stranded Drop Cable) เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode (9/125) สำหรับงาน FTTH ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G657A1 วัสดุ Jacket LSZH เสริมความเหนียวด้วย FRP ขนาบข้างตลอดแนวสาย ไม่เป็นสนิมช่วยลดการหักของคอร์ไฟเบอร์ในระยะยาว เหมาะสำหรับงานติดตั้งระบบไฟเบอร์ออฟติกที่ใช้อุปกรณ์หลายชนิดไปยังตำแหน่งปลายทางเดียวกัน

    แบรนด์LINK
    ชนิดสาย (SM,MM)SM
    วัสดุเปลือกหุ้มLSZH
    ชนิดลวดสลิงstranded
    ชนิดตัวเสริมป้องกัน (Strength Members)FRP
    แบรนด์ไฟเบอร์YOFC
    จำนวนไฟเบอร์4F/4C
    สีไฟเบอร์สีฟ้า, สีส้ม, สีเขียว, สีน้ำตาล
    ชนิดคอร์ไฟเบอร์G657A1
    ขนาดคอร์ไฟเบอร์9/125um
    ความยาว1,000 เมตร
    ค่าลดทอนคลื่น 1310nm@km≤0.322
    ค่าลดทอนคลื่น 1550nm@km≤0.207
    ขนาดความกว้างของสาย6.5 มิลลิเมตร (±0.2)
    ขนาดความหนาของสาย3.5 มิลลิเมตร (±0.2)
    น้ำหนักสายรวมโลไม้25 กิโลกรัม

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 400 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,600 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 300 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,400 ฿1,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,400

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 1000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) แบรนด์..

    ฿3,300 ฿3,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,300

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 500 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿1,850 ฿1,950 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,850

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 2000 เมตร (มีสลิง)

    สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง 4 Core ความยาว 2000 เมตร ชนิ..

    ฿6,300 ฿6,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿6,300

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 4C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 4 Core Single Mode (9/125) ย..

    ฿2,400 ฿2,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,400

    PATCH CORD MM ST-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    PATCH CORD MM ST-LC DX OM2 OWIRE (3M)

    สาย Patch cord Fiber optic ST-LC ชนิด Multi-m..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1C เข้าหัว SC/APC 150M มีสลิง

    สาย Fiber Optic สำเร็จรูป 1 Core ม้วน 150 เมตร มีส..

    ฿700 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿700

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (10M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC DX (10M)

    สาย Patch Cord Duplex SC/UPC ความยาว 10 เมตร แบรนด..

    ฿230 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode ยาว 3 เมตร แบรนด์ OWIRE..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/APC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC/APC-FC/APC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย PATCH CORD ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM LC/UPC-LC/UPC SX OWIRE (1M)

    PATCH CORD SM LC/UPC-LC/UPC SX OWIRE (1M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน ยาว 1 เมตร หรือสาย Patch ..

    ฿50 ฿60 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/APC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 12C SM OWIRE SC/APC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 12 Core หัว SC/AP..

    ฿280 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿280

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 300M มีสลิง

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC 300M มีสลิง

    สาย Fiber Optic 2 Core ความยาว 300 เมตร ชนิด Singl..

    ฿1,400 ฿1,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,400

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD SM OWIRE SC-FC/UPC SX (3M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกชนิดอ่อน หรือสาย Patch Cord ยี่ห้อ..

    ฿70 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿70

    PATCH CORD SM SC/APC SX / PVC (1M)

    PATCH CORD SM SC/APC SX / PVC (1M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) PVC Jacket หัว ..

    ฿35 ฿35 ไม่รวมภาษี 7% ฿35

    Tags : link, , ufh9524, , สายไฟเบอร์ออฟติก, LINK, UFH9524, สายไฟเบอร์ออฟติก, สายม้วนมีสลิง 4C

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น