satsdigital

Gigabit Media Converter WDM For LED Card

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: LEDDH-880GIS-3-1
  • รหัส: 001005
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1997 ครั้ง

    • ฿1,450


    • ฿1,450 ไม่รวมภาษี 7%



    Gigabit Fiber Media Converter For LED Sender Card คือ Media Converter สำหรับการ์ดส่งจอภาพ Led ขนาดใหญ่โดยเฉพาะ ในกรณีที่จอแสดงผลอยู่ไกลเกินระยะสายแลน โดยใช้สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode เพียง 1 Core ในระยะไม่เกิน 3 กิโลเมตร รองรับการ์ดส่ง LED ทุกยี่ห้อ 


    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Gigabit Media Converter A (LED) = 1 ตัว
    2. Gigabit Media Converter B (LED) = 1 ตัว
    3. Adapter 5V/2A = 1 ตัว

    รับประกัน 1 ปิ
    Adapter 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER SDT WDM 3KM

    Gigabit Fiber Media Converter WDM 1310/1550 (nm) แ..

    ฿900 ฿1,150

    Gigabit Media Converter SFP To SFP

    Gigabit Media Converter SFP To SFP

    Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นม..

    ฿1,300 ฿1,450

    Gigabit Industrial Media Converter Full Set

    Gigabit Industrial Media Converter Full Set

    Full Set Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Conv..

    ฿1,950 ฿2,150

    รางปีกนกสำหรับยึดอุปกรณ์ iNDustrial ความยาว 15 CM

    รางปีกนกสำหรับยึดอุปกรณ์ iNDustrial ความยาว 15 CM

    รางปีกนกมาตฐานขนาดความยาว 15 Cm สำหรับยึดอุปกรณ์ i..

    ฿22 ฿25

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DX 20KM

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DX 20KM

    Gigabit Fiber Media Converter Duplex รุ่น ET-880GS..

    ฿1,050 ฿1,250

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX (แยกขาย)

    GIGABIT MEDIA CONVERTER DUPLEX (แยกขาย)

    Gigabit Media Converter Duplex (แยกขาย) สำหรับงานร..

    ฿550 ฿650

    Gigabit Media Converter MM 850 To SM 1310

    Gigabit Media Converter MM 850 To SM 1310

    1.25G Fiber Media Converter Multi Mode 850nm To Si..

    ฿1,600 ฿1,750

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด