ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 24/48 CORE

  • ยี่ห้อ: OEM
  • รุ่น: TYPE-A-48
  • รหัส: 000597
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 8351

    • ฿120


    • ฿120 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ 2 ชั้น แบบ 24/48 Core (splice tray) สำหรับใช้เก็บรอยสไปรท์ตัวถาดผลิตจากพลาสติก มีขนาดบางสามารถยึดเก็บในตู้เหล็กหรือผนังต่างๆได้


    คุณสมบัติ
    - วัสดุพลาสติก
    - ขนาดความกว้าง 10 เซ็นติเมตร
    - ขนาดความยาว 16 เซ็นติเมตร
    - ขนาดความสูง 2.5 เซ็นติเมตร

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 CORE

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 CORE

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12/24 Core สำหรับก..

    ฿50 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 CORE

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 CORE

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice tr..

    ฿45 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿45

    SPLICE TRAY 24 CORE LINK รุ่น UF-3064A

    SPLICE TRAY 24 CORE LINK รุ่น UF-3064A

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 24 Core LINK รุ่น UF-..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    SPLICE TRAY 12 CORE LINK รุ่น UF-3063A

    SPLICE TRAY 12 CORE LINK รุ่น UF-3063A

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 Core LINK รุ่น UF-..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    SFP+ 10G MM LINK / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G MM LINK / 850 / LC / DX / 300M

    SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น ..

    ฿1,600 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,600

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ความยาว 8 นิ้ว

    ฮุกโบลท์ (hook Bolt) ขนาด 3/8″ ขนาดความยาว 8 นิ้ว ..

    ฿26 ฿28 ไม่รวมภาษี 7% ฿26

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 MINI Type

    MINI Module PLC Splitter 1X16 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โม..

    ฿430 ฿450 ไม่รวมภาษี 7% ฿430

    SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

    ฿850 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    FIBER CLAVER รุ่น SKL-S2

    FIBER CLAVER รุ่น SKL-S2

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,500 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿250 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 8 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

    เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 8 นิ้ว สำห..

    ฿50 ฿55 ไม่รวมภาษี 7% ฿50

    SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP Module LC Duplex 1310nm รุ่น BNT-1G31-20C..

    ฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

    Tags : splice, tray, core, , ถาดเก็บรอยสไปรท์, SPLICE, TRAY, 24/48, CORE, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, อุปกรณ์เสริม

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด