อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
SFP Module Epon OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

SFP Module Epon OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: BNT-SET11-20DC-D
  • รหัส: 000977
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 2699 ครั้ง
    • ฿1,390

      ฿1,100


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณแสง ระหว่าง OLT และ ONU รองรับระยะสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 20 กิโลเมตร รองรับการใช้งานเพื่อ Link ข้อมูลร่วมกับ EPON OLT ทุกรุ่น

    รูปแบบการเชื่อมต่อWDM, DDMI
    สายไฟเบอร์ที่รองรับSM
    ความเร็วพอร์ทไฟเบอร์1.25G/s
    ความยาวคลื่นแสง (TX/RX)1490nm / 1310nm
    พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์SC (connector)
    ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก1 Core
    มาตรฐานระบบ
    IEEE 802.3ah 1000BASE PX-20
    รองรับระยะทางสายไฟเบอร์20KM
    แรงดันไฟ3.3V
    เป็นไปตามมาตรฐานROSH
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา

    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. SFP MODULE EPON SC 1.25G/s =1 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC Splitter 1X16 FC/APC Cassette Type

    PLC Splitter 1X16 FC/APC Cassette Type

    PLC Splitter 1*16 FC/APC Cassette Type อุปกรณ์สำหร..

    ฿680 ฿650

    PLC Splitter 1X8 FC/APC Cassette Type

    PLC Splitter 1X8 FC/APC Cassette Type

    PLC Splitter 1*8 FC/APC Cassette Type อุปกรณ์สำหรั..

    ฿550 ฿500

    PLC Splitter 1X4 FC/APC Cassette Type

    PLC Splitter 1X4 FC/APC Cassette Type

    PLC Splitter 1X4 FC/APC Cassette Type อุปกรณ์สำหรั..

    ฿460 ฿420

    Optical Attenuator SC/APC Male To Female

    Optical Attenuator SC/APC Male To Female

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿170 ฿150

    Blockless FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50)

    Blockless FBT Coupler 1X2 FC/APC (50:50)

    Blockless PLC Splitter 1X2 ชนิดหัว FC/APC ใช้โมดูล..

    ฿220 ฿190

    PLC Splitter 1X4 SC/APC BOX Type

    PLC Splitter 1X4 SC/APC BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿320 ฿290

    Blockless PLC Splitter 1X8 SC/APC

    Blockless PLC Splitter 1X8 SC/APC

    Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/APC ใช้โมดูล..

    ฿350 ฿290

    Optical Attenuator FC/APC Male To Female

    Optical Attenuator FC/APC Male To Female

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿170 ฿150

    PLC Splitter 1X4 SC/UPC BOX Type

    PLC Splitter 1X4 SC/UPC BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿290 ฿270

    PLC Splitter 1X8 SC/APC BOX Type

    PLC Splitter 1X8 SC/APC BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿390 ฿350

    Blockless FBT Coupler Splitter 1X2 FC/APC (60:40)

    Blockless FBT Coupler Splitter 1X2 FC/APC (60:40)

    Blockless PLC Splitter หรือ FBT Coupler 1X2 อัตตรา..

    ฿220 ฿190

    EPON OLT L3 BENET 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

    EPON OLT L3 BENET 4 PORT รุ่น BNT-OLT-4EPON-1G-L3

    อุปกรณ์รับส่งสัญญาณ FTTx, FTTH ในเครือข่ายแสง EPON..

    ฿15,500 ฿14,500

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด