satsdigital

SFP 1.25G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM

SFP 1.25G SM LINK / 1310 / LC / DX / 10KM
  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: UT-9125D-10
  • รหัส: 001226
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7014

    • ฿1,100


    • ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    Data sheet 24.08MB Download

    Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงแบบ  1310nm รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch HUB เช่น Cisco, hp, tplink, dlink และอื่นๆ ที่มีช่องเสียบ SFP ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ LC-Connector Duplex ระยะใช้งานของสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode สูงสุดที่ 10 กิโลเมตร เข้ากันได้กับ Switch HUB Network หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, Huiwei, Toto Link, LinkSys, Microtik, Cisco และอื่นๆ

    รูปแบบการเชื่อมต่อ
    Duplex
    สายไฟเบอร์ที่รองรับSM
    Data Rate1.25G
    ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 1)1310nm
    ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 2)1310nm
    พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์LC
    ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก2Core
    รองรับระยะทางสายไฟเบอร์10KM
    แรงดันไฟ3.3V
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา

    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. SFP MODULE UT-9125D-10 1.25G (1310nm) = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    FIBER OPTIC SC/APC WDM CONNECTOR

    FIBER OPTIC SC/APC WDM CONNECTOR

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿10 ฿15

    SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / 1310 / LC / DX / 20KM

    SFP Module LC Duplex 1310nm รุ่น BNT-1G31-20C..

    ฿900 ฿1,200

    FIBER CLAVER รุ่น SKL-S2

    FIBER CLAVER รุ่น SKL-S2

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,500 ฿1,750

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿9 ฿10

    Fiber Optic LC/UPC Quad Connector

    Fiber Optic LC/UPC Quad Connector

    ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างห..

    ฿30 ฿35

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2122SM 3LC DX SM

    SNAP IN PLATE LINK รุ่น UF-2122SM 3LC DX SM

    Snap In Plate 3LC Duplex ยี่ห้อ LINK รุ่น UF-2122S..

    ฿200 ฿280

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

    Drop cable Optical fiber Protection box กล่องเก็บง..

    ฿6 ฿7

    PCM VOICE FIBER OPTIC 8 PHONE / 2LAN

    PCM VOICE FIBER OPTIC 8 PHONE / 2LAN

    FIBER OPTIC PCM VOICE 8 PHONE + 2 LAN เป็นอุปกรณ์ส..

    ฿3,300 ฿3,500

    Fiber Optic FC/APC WDM Connector (Rectangular)

    Fiber Optic FC/APC WDM Connector (Rectangular)

    ตัวต่อกลางหัว FC/APC (RECTANGULAR) ใช้เชื่อมต่อระห..

    ฿15 ฿20

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

    ฿790 ฿950

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 ABS Type (70:30)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 ABS Type (70:30)

    FBT Coupler 1X2 FC/APC อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์อ..

    ฿350 ฿380

    Fiber Optic LC/UPC Duplex Connector

    Fiber Optic LC/UPC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿25 ฿30

    Tags : link, 10km, , module, 1.25G, LINK, 1310, 10KM, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, SFP MODULE

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด