จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

LINK 1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 10km

LINK 1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 10km
  • แบรนด์ LINK
  • รุ่น: UT-9125D-10
  • รหัส: 001226
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8859

    ฿1,100


  • ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7%



File Size
Data sheet 24.08MB Download

Link UT-9125D-10 อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงแบบ  1310nm รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch HUB เช่น Cisco, hp, tplink, dlink และอื่นๆ ที่มีช่องเสียบ SFP ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ LC-Connector Duplex ระยะใช้งานของสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode สูงสุดที่ 10 กิโลเมตร เข้ากันได้กับ Switch HUB Network หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, Huiwei, Toto Link, LinkSys, Microtik, Cisco และอื่นๆ

รูปแบบการเชื่อมต่อ
Duplex
สายไฟเบอร์ที่รองรับSM
Data Rate1.25Gbps
ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 1)1310nm
ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 2)1310nm
พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์LC
ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก2Core
รองรับระยะทางสายไฟเบอร์10KM
แรงดันไฟ3.3V
อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา

อุปกรณ์ประกอบด้วย

1. SFP MODULE UT-9125D-10 1.25G (1310nm) = 2 ตัว

รับประกัน 1 ปี

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด
รหัสยืนยัน

สินค้าที่เกี่ยวข้อง

1.25G SFP Module SM LC-DDM WDM 20km

1.25G SFP Module SM LC-DDM WDM 20km

SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

฿850 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 20km

1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 20km

SFP Module LC Duplex 1310nm รุ่น BNT-1G31-20C..

฿900 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

10G SFP+ 1310nm รุ่น BNT-10SFP-31-20 20km LC DDM

10G SFP+ 1310nm รุ่น BNT-10SFP-31-20 20km LC DDM

10G SFP+ 1310nm รุ่น BNT-10SFP-31-20 20km LC DDM ส..

฿1,900 ฿2,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,900

10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [3M]

10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [3M]

10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

1.25G SFP Module SM SC-DDM WDM 20km

1.25G SFP Module SM SC-DDM WDM 20km

SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM..

฿950 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿950

SFP To Lan 1G Benet รุ่น BNT-SFP-GE-T RJ45

SFP To Lan 1G Benet รุ่น BNT-SFP-GE-T RJ45

BNT-SFP-GE-T SFP Module To LAN (SFP TO RJ45) ..

฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

1.25G SFP Module MM LC-DDM Duplex 550M

1.25G SFP Module MM LC-DDM Duplex 550M

SFP Module Multi Mode คลื่นแสง 850nm สำหรับใช้งานเ..

฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

SFP+ 10G LINK UT-9310A-00 / 850 / LC / DX / 300M

SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น ..

฿1,700 ฿1,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,700

1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 2km

1.25G SFP Module SM LC-DDM Duplex 2km

SFP Module LC Duplex 1310nm ระยะ 2 กิโลเมตร เหมาะส..

฿790 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

1.25G SFP Module SM SC-DDM WDM 3km

1.25G SFP Module SM SC-DDM WDM 3km

SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

฿790 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿790

SFP+ 10G LINK UT-9310A-10 / 1310 / LC / DX / 10KM

SFP+ 10G LINK UT-9310A-10 / 1310 / LC / DX / 10KM

10G Sfp+ ยี่ห้อ Link รุ่น UT-9310A-10 รอ..

฿2,400 ฿2,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,400

LINK 1.25G SFP Module MM LC-DDM Duplex 550M

LINK 1.25G SFP Module MM LC-DDM Duplex 550M

SFP Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Mu..

฿900 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿900

LINK SFP To Lan 1G รุ่น UT-9125-T RJ45

LINK SFP To Lan 1G รุ่น UT-9125-T RJ45

LINK UT-9125-T SFP Module To LAN (SFP TO RJ45) รุ่..

฿1,090 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,090

LINK 1.25G SFP Module SM LC-DDM WDM 20km

LINK 1.25G SFP Module SM LC-DDM WDM 20km

Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm ..

฿1,250 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,250

LINK Snap-In Adapter Plate 6LC รุ่น UF-2222SM

LINK Snap-In Adapter Plate 6LC รุ่น UF-2222SM

6 Duplex LC Snap-In Adaptor Plate ยี่ห้อ LINK รุ่น..

฿250 ฿260 ไม่รวมภาษี 7% ฿250

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 4 Core (30CM)

ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด Flat Type 4 Core (30CM)

สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FT..

฿40 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

เคเบิ้ลไทร์ สายรัดพลาสติก ความยาว 4 นิ้ว 100 เส้น/ถุง

เคเบิ้ลไทร์ หรือสายรัดแบบพลาสติกความยาว 4 นิ้ว สำห..

฿25 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

VGA Extender Fiber Optic 1080p + USB + Audio 20km

VGA Extender Fiber Optic 1080p + USB + Audio 20km

VGA Extender Fiber Optic 1080p + USB + Audio 20km ..

฿3,000 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,000

Tag : link, module, duplex, 10km, , LINK, 1.25G, Module, LC-DDM, Duplex, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, SFP Module

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล
โทรศัพท์
ความคิดเห็น