อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

SFP MODULE SM-MM 1.25G LC-DX 1310nm (10KM)

  • รุ่น: SFP-LC-10D
  • รหัส: 000228
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 5015 ครั้ง
  • ฿1,200
  • ฿1,000


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ตัวเลือก


อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงแบบ Single Mode 1310nm และ มัลติโหมด 1310nm รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch HUB เช่น Cisco, hp, tplink, dlink และอื่นๆ ที่มีช่องเสียบ SFP ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ LC-Connector Duplex ระยะใช้งานของสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode สูงสุดที่ 10 กิโลเมตร และสายแบบ มัลติโหมด ที่ระยะสูงสุด 2 กิโลเมตร เข้ากันได้กับ Switch HUB Network หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, Huiwei, Toto Link, LinkSys, Microtik, Cisco และอื่นๆ

** รองรับการใช้งานร่วมกับสาย Single Mode ที่ 10km
** รองรับการใช้ร่วมกับสาย Multi-mode ที่ 2km

SFP MODULE (1.25G/s) SM / LC / DUPLEX
รูปแบบการเชื่อมต่อ
Duplex
สายไฟเบอร์ที่รองรับSM/MM
Data Rate1.25G
ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 1)1310nm (ฟ้า)
ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 2)1310nm (ฟ้า)
พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์LC (Duplex)
ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก2Core
รองรับระยะทางสายไฟเบอร์SM@10KM / MM@2KM
แรงดันไฟ3.3V
เป็นไปตามมาตรฐานROSH
อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา

อุปกรณ์ประกอบด้วย

1. SFP MODULE LC Duplex 1.25G (1310nm) จำนวน 2 ตัว


รับประกัน 1 ปี

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าใกล้เคียง

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC-WDM (20KM)

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC-WDM (20KM)

Sfp Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความเร็ว 1.25G/s. ชนิดหัว LC-Connector เป็นอุปกรณ์แปลง..

฿1,350 ฿1,200

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (20KM)

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (20KM)

SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector ..

฿1,350 ฿1,200

SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณจากช่องเสียบ Sfp สำหรับการใช้งานเพื่อแปล..

฿750 ฿690

SFP MODULE MULTI-MODE 1.25G LC-DX 850nm (550M)

SFP MODULE MULTI-MODE 1.25G LC-DX 850nm (550M)

Mini Gbic หรือ Sfp Module ชนิด Multimode 850nm รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch HUB เช่น Cisco, hp, tpl..

฿990 ฿900

SFP MODULE SINGLE MODE 155M SC-WDM (20KM)

SFP MODULE SINGLE MODE 155M SC-WDM (20KM)

Mini Gbic SFP Module 155Mb/s Single Mode 1310/1550nm หัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ SC เป็นอุปกรณ์แปลงและรับ..

฿950 ฿900

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (3KM)

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (3KM)

SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC อุปกรณ์แปลงและรับส่งสั..

฿1,100 ฿950

Tags : module, , 1310nm, 10km, MODULE, SM-MM, 1.25G, LC-DX, (10KM), อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, sfp module


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด