จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

SFP MODULE MULTI-MODE 1.25G LC-DX 850nm (550M)

SFP MODULE MULTI-MODE 1.25G LC-DX 850nm (550M)
  • รุ่น: OC24-01
  • รหัส: 000230
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 2163
  • ฿990
  • ฿900


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%


ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

Mini Gbic หรือ Sfp Module ชนิด Multimode 850nm รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch HUB เช่น Cisco, hp, tplink, dlink และอื่นๆ ที่มีช่องเสียบ SFP ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ LC-Connector Duplex ระยะใช้งานของสายไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมดสูงสุดที่ 550 เมตร@Gigabit รองรับคอร์ไฟเบอร์ทั้ง 2 แบบ คือ 50/125um และ 62.5/125um เข้ากันได้กับ Switch HUB Network หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, Huiwei, Toto Link, LinkSys, Microtik, Cisco และอื่นๆ

SFP 850nm
รูปแบบการเชื่อมต่อ
Duplex
สายไฟเบอร์ที่รองรับMM (มัลติโหมด)
Data Rate
1.25GHz.
ความยาวคลื่นแสง850nm 
พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์LC (Duplex)
ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก2Core
รองรับระยะทางสายไฟเบอร์550 เมตร
แรงดันไฟ3.3V
เป็นไปตามมาตรฐานROSH
อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา
อุปกรณ์ประกอบด้วย

1. SFP Module LC (850nm) จำนวน 2 ตัว

รับประกัน 1 ปี

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC-LC/APC (QUAD)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC-LC/APC (QUAD)

ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกสำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC Quad (..

฿35 ฿30

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC-LC/APC (WDM)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC-LC/APC (WDM)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC-LC (สีเขียว) ชนิด SIMPLEX, WDM (..

฿25 ฿15

หัวแปลงพอร์ท SC FC ST สำหรับมิเตอร์วัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

หัวแปลงพอร์ท SC FC ST สำหรับมิเตอร์วัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

หัวแปลงพอร์ท SC, FC, ST สำหรับ Power Meter หรือมิเตอร์วัดค่าแสง อุปกรณ์ผลิตจากวัสดุโลหะลักษณะเกลียวห..

฿80 ฿70

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector (Fiber Optic Tools) หรือชุดเข้าหัว..

฿1,650 ฿1,550

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-2 รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-2 รองรับสายขนาด 0.9-3.0 มิลลิเมตร

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก  รุ่น CFS-2, 2 รู ใช้สำหรับปอกสายไฟเบอร์ออฟติกประเภทเปลือกนิ่ม เช่นสาย P..

฿200 ฿190

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (Duplex)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/UPC (Duplex)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC-SC (สีฟ้า) ชนิด DUPLEX (สายคู่) ..

฿20 ฿18

แคล้มยึดสายสลิงสำหรับสายดรอปวายด์ทุกชนิด (Drop Wire Clamp)

แคล้มยึดสายสลิงสำหรับสายดรอปวายด์ทุกชนิด (Drop Wire Clamp)

อุปกรณ์สำหรับผูกยึดสายแบบมีสลิง หรือ ดรอปวายแคมป์ (Drop Wire Clamp) เหมาะกับผูกยึดลวดสลิงของสายดรอปว..

฿10 ฿7

CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 24 CORE

CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 24 CORE

Closure Outdoor 24 Core (Outdoor) เข้า 2 ออก 2 สำหรับใช้เป็นตัวพักจุดต่อสายไฟเบอร์ออฟ..

฿550 ฿450


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด