อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

SFP MODULE MULTI-MODE 1.25G LC-DX 850nm (550M)

SFP MODULE MULTI-MODE 1.25G LC-DX 850nm (550M)
  • รุ่น: OC24-01
  • รหัส: 000230
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 1633 ครั้ง
  • ฿990
  • ฿900


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ตัวเลือก


Mini Gbic หรือ Sfp Module ชนิด Multimode 850nm รองรับการใช้งานร่วมกับ Switch HUB เช่น Cisco, hp, tplink, dlink และอื่นๆ ที่มีช่องเสียบ SFP ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ LC-Connector Duplex ระยะใช้งานของสายไฟเบอร์ออฟติกมัลติโหมดสูงสุดที่ 550 เมตร@Gigabit รองรับคอร์ไฟเบอร์ทั้ง 2 แบบ คือ 50/125um และ 62.5/125um เข้ากันได้กับ Switch HUB Network หลายแบรนด์ เช่น Tplink, Dlink, Ubiqiti, Huiwei, Toto Link, LinkSys, Microtik, Cisco และอื่นๆ

SFP Multi Mode 850nm
รูปแบบการเชื่อมต่อ
Duplex
สายไฟเบอร์ที่รองรับMM (มัลติโหมด)
Data Rate
1.25GHz.
ความยาวคลื่นแสง850nm 
พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์LC (Duplex)
ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก2Core
รองรับระยะทางสายไฟเบอร์550 เมตร
แรงดันไฟ3.3V
เป็นไปตามมาตรฐานROSH
อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา
อุปกรณ์ประกอบด้วย

1. SFP Module LC (850nm) จำนวน 2 ตัว

รับประกัน 1 ปี

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (20KM)

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (20KM)

SFP Module (Mini Gbic) Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC-Connector ..

฿1,350 ฿1,200

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (3KM)

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G SC-WDM (3KM)

SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร็ว 1.25G/s หัวไฟเบอร์แบบ SC อุปกรณ์แปลงและรับส่งสั..

฿1,100 ฿950

SFP MODULE SM-MM 1.25G LC-DX 1310nm (20KM)

SFP MODULE SM-MM 1.25G LC-DX 1310nm (20KM)

อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงแบบ Single Mod..

฿1,300 ฿1,200

SFP MODULE SINGLE MODE 155M SC-WDM (20KM)

SFP MODULE SINGLE MODE 155M SC-WDM (20KM)

SFP Module Single Mode 155Mbps. ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm หัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ SC เป็นอุปกร..

฿850 ฿790

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC-WDM (20KM)

SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC-WDM (20KM)

Sfp Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความเร็ว 1.25G/s. ชนิดหัว LC-Connector เป็นอุปกรณ์แปลง..

฿1,350 ฿1,200

SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

SFP MODULE TO LAN GIGABIT RJ45 PORT

Sfp Module To Lan (sfp to rj45) รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณจากช่องเสียบ Sfp สำหรับการใช้งานเพื่อแปล..

฿750 ฿690

PATCH CORD FIBER 9/125 OEM SM-SX SC/UPC (20 เมตร)

PATCH CORD FIBER 9/125 OEM SM-SX SC/UPC (20 เมตร)

สาย Fiber Optic Patch Cord OEM ความยาว 20 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม PVC ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G652D ขนาดสาย 3 ม..

฿220 ฿190

PATCH CORD FIBER 9/125 OEM SM-SX FC/UPC ยาว 30 เมตร

PATCH CORD FIBER 9/125 OEM SM-SX FC/UPC ยาว 30 เมตร

สาย Fiber Optic Patch Cord OEM ความยาว 30 เมตร วัสดุเปลือกหุ้ม PVC ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G652D ขนาดสาย 3 ม..

฿250 ฿220

Digital Timer เครื่องตั้งเวลา เปิด-ปิด แบบปลั๊กเสียบ

Digital Timer เครื่องตั้งเวลา เปิด-ปิด แบบปลั๊กเสียบ

Digital Timer 24 Hours Time หรือเครื่องตั้งเวลาแบบปลั๊กเสียบ รองรับ 16 โปรแกรม สำหรับการตั้งค่า สามา..

฿350 ฿320

Tags : module, 550m, multi, 850nm, MODULE, MULTI-MODE, 1.25G, LC-DX, (550M), sfp module


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด