satsdigital

SFP 1.25G MM BENET / 850 / LC / DX / 550M

SFP 1.25G MM BENET / 850 / LC / DX / 550M
  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: BNT-1G85-005CD
  • รหัส: 000989
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5330

    • ฿690


    • ฿690 ไม่รวมภาษี 7%



    SFP Module Multi Mode คลื่นแสง 850nm สำหรับใช้งานเชื่อมต่อข้อมูลสำหรับเครือข่ายต่างๆที่ใช้สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Multi Mode (OM1, OM2, OM3, OM4) ซึ่ง SFP Module 850nm จะมีความเหมาะสมสำหรับการใช้งานกับสายชนิดนี้เนื่องจากเป็นคลื่นสั้น บวกับคอร์ไฟเบอร์ของสายมัลติโหมดจะมีขนาดใหญ่ เมื่อใช้งานร่วมกันจะมีความเสถียรสูง แต่จะมีข้อจำกัดสำหรับระยะทางเมื่อใช้กับสายมัลติโหมด OM1 ซึ่งจะได้ระยะที่ 220 เมตรที่ความเร็ว Gigabit ส่วนสายมัลติโหมด OM2, OM3, OM4 จะได้ระยะที่ 550 เมตรที่ความเร็ว Gigabit เหตุผลที่ต่างกันจะมาจากขนาดของขนาดคอร์ไฟเบอร์ที่ต่างกันซึ่ง OM1 จะมีขนาด 62.5/125 ส่วน OM2, OM3, OM4 จะมีขนาด 50/125 คอร์ไฟเบอร์ของ OM1 มีขนาดใหญ่แสงจึงเดินทางได้สั้นกว่า

    รูปแบบการเชื่อมต่อ
    Duplex
    สายไฟเบอร์ที่รองรับMM (มัลติโหมด)
    Data Rate
    1.25GHz
    ความยาวคลื่นแสง850nm 
    พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์LC (Duplex)
    ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก2 Core
    ระยะทางสายไฟเบอร์ MM50/125 @550 เมตร
    62.5/125 @220 เมตร
    แรงดันไฟ3.3V
    อุณภูมิในการทำงาน0-70 องศา
    อุปกรณ์ประกอบด้วย

    1. SFP Module LC (850nm) = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปี

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type 1-6 Core

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก Flat Type 1-6 Core

    กิ๊บตอกสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย FTTh, FTTx หรือส..

    ฿40 ฿45

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X2 MINI Type

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/APC (50:50) ใช้โมดู..

    ฿170 ฿220

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X8 MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1X8 ชนิดหัว SC/UPC ใช้โมดูล..

    ฿250 ฿320

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 1080P

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 1080P

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดระบบ Analog HD ผ่านสา..

    ฿6,500 ฿6,900

    Fiber Optic FC-FC WDM Connector (Square)

    Fiber Optic FC-FC WDM Connector (Square)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย ADAPTER SQUARE แบบเหลี่ยม ..

    ฿14 ฿20

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK ABS Type

    Module Type Plc Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH8..

    ฿520 ฿590

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP 1.25G EPON OLT 1.25G PX20+++ 7dBm

    SFP Module EPON OLT SFP PX20+++ 7dBm ความเร็ว 1.25..

    ฿1,100 ฿1,390

    RS232 DB9 FEMALE TO FIBER MODEM

    RS232 DB9 FEMALE TO FIBER MODEM

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้..

    ฿1,490 ฿1,550

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC เป็น SC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC เป็น SC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/UPC คอนเนคเ..

    ฿150 ฿180

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector แพ็ค 10 หัว..

    ฿630 ฿650

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM

    SFP 1.25G SM BENET / SC / WDM / 3KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm WDM-BIDI ความเร..

    ฿790 ฿950

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 ABS Type

    PLC Splitter SC/APC 1X8 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿370 ฿390

    Tags : benet, 550m, , module, 1.25G, BENET, 550M, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, SFP MODULE

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด