satsdigital

ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 48 CORE

  • ยี่ห้อ: OEM
  • รุ่น: TYPE-A-48
  • รหัส: 000597
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 8302

    • ฿120


    • ฿120 ไม่รวมภาษี 7%



    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ 2 ชั้น แบบ 48 Core (splice tray) สำหรับใช้เก็บรอยสไปรท์ตัวถาดผลิตจากพลาสติก มีขนาดบางสามารถยึดเก็บในตู้เหล็กหรือผนังต่างๆได้


    คุณสมบัติ
    - วัสดุพลาสติก
    - ขนาดความกว้าง 10 เซ็นติเมตร
    - ขนาดความยาว 16 เซ็นติเมตร
    - ขนาดความสูง 2.5 เซ็นติเมตร

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 CORE

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 CORE

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12/24 Core สำหรับก..

    ฿65 ฿70 ไม่รวมภาษี 7% ฿65

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 CORE

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 CORE

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice tr..

    ฿45 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿45

    SPLICE TRAY 24 CORE LINK รุ่น UF-3064A

    SPLICE TRAY 24 CORE LINK รุ่น UF-3064A

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 24 Core LINK รุ่น UF-..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    SPLICE TRAY 12 CORE LINK รุ่น UF-3063A

    SPLICE TRAY 12 CORE LINK รุ่น UF-3063A

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 12 Core LINK รุ่น UF-..

    ฿100 ฿120 ไม่รวมภาษี 7% ฿100

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (70:30)

    Mini Module FBT Coupler 1X2 FC/APC (70:30) อัตตราส..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector

    Fiber Optic SC/UPC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

    Fiber Optic FC-FC WDM Connector (Square)

    Fiber Optic FC-FC WDM Connector (Square)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย ADAPTER SQUARE แบบเหลี่ยม ..

    ฿14 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿14

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 720P

    FIBER OPTIC VIDEO CONVERTER 8CH 720P

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ..

    ฿2,800 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 ABS Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 ABS Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 ABS Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿170 ฿190 ไม่รวมภาษี 7% ฿170

    PCM VOICE FIBER OPTIC 4 PHONE / 2LAN

    PCM VOICE FIBER OPTIC 4 PHONE / 2LAN

    Fiber Digital PCM Telephone 4 Phone+2LAN เป็นอุปกร..

    ฿2,450 ฿2,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,450

    GIGABIT ROUTER EPON ONU 1GE รุ่น BNT-1100

    GIGABIT ROUTER EPON ONU 1GE รุ่น BNT-1100

    Router Epon ONU BENET รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่..

    ฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM BENET / LC / WDM / 20KM

    SFP Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความ..

    ฿850 ฿1,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    Tags : splice, tray, core, , ถาดเก็บรอยสไปรท์, SPLICE, TRAY, CORE, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, อุปกรณ์เสริม

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด