อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Fiber Switch

Fiber Switch คืออุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสง หรือสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก จากต้นทางถึงปลายทาง หน้าที่จะคล้ายกับสวิทฮับของระบบแลน แต่จะเปลี่ยนจาก Port แลนไปเป็น Port Fiber Optic แทน ข้อดีของ Switch ประเภทนี้คือการลิ้งเชื่อมข้อมูลสามารถทำได้ไกลกว่าสายแลนและค่าการสูญเสียสัญญาณน้อยมากเนื่องจากความเร็วในการรับส่งข้อมูลจะเป็นรูปแบบของแสง มีให้เลือกใช้แบบที่เป็นโมดูลแสงในตัว 1310nm, 1550nm และแบบที่รองรับ Sfp Module 1.25G ทั้งแบบ Single mode และ Multi mode

10/100M Fiber Switch SC 8 Port + 2GE Uplink (WDM)

10/100M Fiber Switch SC 8 Port + 2GE Uplink (WDM)

Fiber Switch 8 Port 10/100Mbps. เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเ..

฿2,800 ฿2,500

Gigabit Fiber Switch SC 16 Port + 2GE Uplink (WDM)

Gigabit Fiber Switch SC 16 Port + 2GE Uplink (WDM)

Fiber Switch 16 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครื..

฿6,500 ฿6,200

Gigabit Fiber Switch SC 24 Port + 2GE Uplink (WDM)

Gigabit Fiber Switch SC 24 Port + 2GE Uplink (WDM)

Fiber Switch 24 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครื..

฿7,200 ฿6,700

Gigabit Fiber Switch SC 4 Port + 2GE Uplink (WDM)

Gigabit Fiber Switch SC 4 Port + 2GE Uplink (WDM)

ชุดอุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเร็ว Gigabit (Media Fiber Switch..

฿2,500 ฿2,400

Gigabit Fiber Switch SC 8 Port + 2GE Uplink (WDM)

Gigabit Fiber Switch SC 8 Port + 2GE Uplink (WDM)

Fiber Switch 8 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งสัญญาณเครือ..

฿3,600 ฿3,500

Gigabit Switch SFP 16 Port + 2GE Uplink

Gigabit Switch SFP 16 Port + 2GE Uplink

Switch Sfp Module (slot) 16 Port สำหรับการใช้งานที่หลาก..

฿5,200 ฿4,900

Gigabit Switch SFP 24 Port + 2GE Uplink

Gigabit Switch SFP 24 Port + 2GE Uplink

Switch SFP 24 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใช้ S..

฿5,900 ฿5,700

Gigabit Switch SFP 8 Port + 1GE Uplink

Gigabit Switch SFP 8 Port + 1GE Uplink

Switch Sfp 8 Port สำหรับการใช้งานที่หลากหลายมาขึ้น โดยใ..

฿1,990 ฿1,950

แสดง 1 - 8 จาก 8 รายการ (1)

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด