satsdigital

PIGTAIL FIBER 1C SM LINK SC/UPC 0.9 (1.5M)

PIGTAIL FIBER 1C SM LINK SC/UPC 0.9 (1.5M)
  • ยี่ห้อ: LINK
  • รุ่น: UFP960S01-01
  • รหัส: 001238
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3239 ครั้ง

    • ฿38


    • ฿38 ไม่รวมภาษี 7%



    File Size
    Data sheet 130.68KB Download

    Link UFP960S01-01 สาย Pigtail 1 Core เข้าหัว SC/UPC ความยาว 1.5 เมตร ชนิดคอร์ไฟเบอร์ G652D รองรับการโค้งงอได้ดีโดยไม่สูญเสียสัญญาณมาก สำหรับงานต่อสายแบบสไปรท์ด้วยเครื่อง สำหรับคนที่มีเครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ สายพิกเทลคือตัวเลือกในการใช้งานที่ดีที่สุดและรวดเร็วที่สุด เนื่องจากเป็นสายอ่อนที่เข้าหัวมาแล้วจากโรงงาน ทำให้ไม่เสียเวลาในการเข้าหัวและจัดเก็บสายได้ง่าย

    ชนิดสายSingle Mode
    วัสดุเปลือกหุ้มPVC
    คอร์ไฟเบอร์G652D
    ชนิดหัวคอนเนคเตอร์SC/UPC
    ILA1:0.08dB.
    ILA2:68.9dB.
    ลักษณะการส่งผ่านแสง1300-1650nm
    ความยาวสาย1.5 เมตร
    ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางสาย0.9 มิลลิเมตร
    คอร์ (จำนวน)1 Core

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก OWIRE 1C SM 700 เมตร (มีสลิง)

    สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core ความยาวยกมั้วน 700 เมตร&nb..

    ฿1,490 ฿1,700

    สายไฟเบอร์ออฟติก 2C เข้าหัว SC/APC ระยะ 50 เมตร มีสลิง
    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC-SC/APC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE FC/UPC-SC/APC SX (3M)

    สาย Patch Cord Single Mode (9/125) แบรนด์ OWIRE เข..

    ฿70 ฿80

    PIGTAIL MM SC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL MM SC/UPC 12C OM3 OWIRE 0.9 (1.5M)

    Pigtail Fiber Optic SC/UPC Multi Mode OM3 (50/125μ..

    ฿280 ฿320

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE LC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1Core หัว LC/UPC ..

    ฿30 ฿35

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (3M)

    PATCH CORD FIBER SM OWIRE SC/APC-LC/UPC SX (3M)

    สาย Patch Cord SC/APC-LC/UPC WDM ความยาว 3 เมตร ยี..

    ฿70 ฿80

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE FC/UPC 0.9 (1.5M)

    PIGTAIL FIBER 1C SM OWIRE FC/UPC 0.9 (1.5M)

    สายไฟเบอร์ออฟติกพิกเทล (Pigtail) 1 Core หัว FC/UPC..

    ฿30 ฿35

    FTTH DROP 1C OWIRE 350M + MEDIA WDM GIGABIT

    FTTH DROP 1C OWIRE 350M + MEDIA WDM GIGABIT

    สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single M..

    ฿2,100 ฿2,200

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด