อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแบบกลม (สีดำ)

  • รุ่น: BS-1C-B
  • รหัส: 000251
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3031 ครั้ง
    • ฿7

      ฿6


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    Drop cable Optical fiber Protection box กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก สีดำ หรือเก็บหุ้มสลิปต่อสาย ป้องกันสลิปต่อสายได้เป็นอย่างดี อุปกรณ์ผลิตจากพลาสติกแข็งช่วยปกป้องรอยสไปรท์อย่างดีเยี่ยม อุปกรณ์เป็นหลอดแบบกลมมีเกลียวขันล้อกหัวท้ายป้องกันการขยับของสาย เหมาะสำหรับสายไฟเบอร์ออฟติกแบบกลมขนาด 3 มิลลิเมตร เช่นสาย Patch Cord หรือสายที่มีขนาดใกล้เคียงกัน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (2C)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿10 ฿9

    ODF RACK Mount Drawer Link รุ่น UF-2013A

    ODF RACK Mount Drawer Link รุ่น UF-2013A

    ODF Rack Mount Fiber Optic 1U 3 Snap Link รุ่น UF-..

    ฿2,390 ฿2,090

    Fiber Optic HDMI Extender 1080P / USB / Reomte iR

    Fiber Optic HDMI Extender 1080P / USB / Reomte iR

    Fiber Optic Hdmi Kvm Optic Extender with USB, Remo..

    ฿3,500 ฿3,400

    FC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    FC/UPC Bare Fiber Adapter 0.25-0.9mm

    Bare Fiber Adapter หัว FC-Connector รองรับขนาดสาย ..

    ฿370 ฿320

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น SC (ST To SC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ST เป็น SC (ST To SC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด ST/UPC คอนเนคเ..

    ฿180 ฿150

    Ftth Terminal Box 8 Core Indoor (โลหะ)

    Ftth Terminal Box 8 Core Indoor (โลหะ)

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 8 Core (วัสด..

    ฿300 ฿280

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายพลาสติกแข็ง (แบบตลับ)

    กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้มสลิปต่..

    ฿7 ฿6

    SFP Module MM Link 1.25G / LC / DX / 550M

    SFP Module MM Link 1.25G / LC / DX / 550M

    Sfp Module Link รุ่น UT-9125D-00 ชนิด Mu..

    ฿1,200 ฿950

    Fiber Optic VGA Extender 1080P / USB / Audio 3.5mm

    Fiber Optic VGA Extender 1080P / USB / Audio 3.5mm

    VGA To Fiber Optic Extender+Audio+Usb อุปกรณ์สำหรั..

    ฿2,900 ฿2,800

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น LC (SC To LC)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น LC (SC To LC)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเ..

    ฿190 ฿170

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก Ftth Drop 4C (30cm)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก Ftth Drop 4C (30cm)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FT..

    ฿50 ฿40

    Fiber Optic SC/UPC MM Duplex Connector

    Fiber Optic SC/UPC MM Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอก..

    ฿25 ฿20

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด