จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

FTTH TERMINAL BOX 24 CORE OUTDOOR (พลาสติก)

  • รุ่น: FBT-24B
  • รหัส: 676
  • สถานะ: สินค้าหมด
  • เข้าชม: 5743 ครั้ง
    • ฿550
    • ฿450


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำ (OUTDOOR) รองรับจุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติจำนวน 24 คอร์ เหมาะสำหรับงานพักสายกลางแจ้ง ด้านในกล่องมีตำแหน่งยึด คอนเนคเตอร์ หรือตัวต่อสายมาให้ทั้งหมด 24 ช่องด้วยกัน มีฝาเปิดและสามารถล้อคกุญแจได้ 

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 601 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) แพ็ค 10 หัว ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิล..

    ฿260 ฿230

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 10KM WDM

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 10KM WDM

    Sfp Module Single Mode 1310/1550nm (WDM-BIDI) ความเร็ว 1.25G/s. ชนิดหัว LC-Connector เป็นอุปกรณ์แปลง..

    ฿1,250 ฿1,100

    หัวแปลงพอร์ท SC FC ST สำหรับมิเตอร์วัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    หัวแปลงพอร์ท SC FC ST สำหรับมิเตอร์วัดค่าแสงไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

    หัวแปลงพอร์ท SC, FC, ST สำหรับ Power Meter หรือมิเตอร์วัดค่าแสง อุปกรณ์ผลิตจากวัสดุโลหะลักษณะเกลียวห..

    ฿80 ฿70

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM) [โลหะ]

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-FC (WDM) [โลหะ]

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC ใช้ได้กับหัว SC หรือ FC ในท้องตลาดทั่ว..

    ฿20 ฿17

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)

    Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกชั้นนอกสุด ชั้นเปลือกแข็ง ตัด Steel Wire, FRP..

    ฿220 ฿200

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 20KM 1310-DX

    SFP MODULE SINGLE MODE 1.25G LC 20KM 1310-DX

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก Mini Gbic หรือ Sfp Module เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณแสงแบบ Single Mod..

    ฿1,300 ฿1,200

    ใบมีดสแตนเลส สำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ใบมีดสแตนเลส สำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น FC-6S

    ใบมีดสำหรับเปลี่ยนทดแทน สำหรับแท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติกรุ่น FC-6S รองรับการใช้งาน 36000 ถึง 40000..

    ฿390 ฿350

    VGA TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

    VGA TO FIBER EX+USB+AUDIO 1080P 20KM (WDM)

    VGA To Fiber Optic Extender+Audio+Usb อุปกรณ์สำหรับส่งสัญญาณภาพ VGA และ สัญญาณเสียง (แจ๊ก 3.5 มิล) พ..

    ฿2,900 ฿2,800

    คำค้นหา : ftth, terminal, core, outdoor, , closure, FTTH, TERMINAL, CORE, OUTDOOR, (พลาสติก), ไฟเบอร์ออฟติก, closure & box

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด