Fiber Optic LC/UPC Quad Connector

Fiber Optic LC/UPC Quad Connector
  • รุ่น: U-LC-Q
  • รหัส: 001056
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 3036

    • ฿30


    • ฿30 ไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกสำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC Quad (สีฟ้า) (4 ช่อง) กรณีต่อกลางสาย 4 เส้น หรือต่อกับสาย Patch Cord ก่อนเข้าอุปกรณ์เช่น Media Converter, เร้าเตอร์ FTTH และใช้ยึดเข้ากับ Snap in Plate เป็นต้น

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    RS232 TERMINAL TO FIBER MODEM

    RS232 TERMINAL TO FIBER MODEM

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่ง RS232 ผ่านสายไฟเบอร์ออฟ..

    ฿1,300 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,300

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    PLC SPLITTER FC/APC 1X2 MINI Type (60:40)

    Blockless PLC Splitter หรือ FBT Coupler 1X2 อัตตรา..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    PCM VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    PCM VOICE FIBER OPTIC 2 PHONE

    อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟต..

    ฿1,650 ฿1,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,650

    Fiber Optic LC/APC Duplex Connector

    Fiber Optic LC/APC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿25 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น SC/APC

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC เป็น SC/APC

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเ..

    ฿150 ฿180 ไม่รวมภาษี 7% ฿150

    SFP 1.25G SM LINK / LC / WDM / 20KM

    SFP 1.25G SM LINK / LC / WDM / 20KM

    Link Sfp Module Single Mode รุ่น UT-9113WD 1310nm ..

    ฿1,190 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,190

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 4C (30CM)

    ชุดสายแยกคอร์ไฟเบอร์ชนิด FLAT TYPE 4C (30CM)

    สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสายไฟเบอร์ออฟติก (FT..

    ฿40 ฿50 ไม่รวมภาษี 7% ฿40

    Fiber Optic LC/UPC WDM Connector

    Fiber Optic LC/UPC WDM Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    RS485/422 TERMINAL TO FIBER MODEM

    RS485/422 TERMINAL TO FIBER MODEM

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS..

    ฿1,350 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

    Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

    Fiber Optic SC/APC Duplex Connector

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

    SFP+ 10G Direct Attach Copper Cable (DAC) [3M]

    SFP+ 10G Direct Attach Copper Cable (DAC) [3M]

    10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable..

    ฿750 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

    Tags : fiber, optic, quad, connector, Fiber, Optic, LC/UPC, Quad, Connector, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, ตัวต่อ & ตัวแปลง

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด