อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก
FC/UPC Fast Connector รุ่น 556

FC/UPC Fast Connector รุ่น 556

  • ยี่ห้อ: SDT
  • รุ่น: FCU-556
  • รหัส: 000509
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8757 ครั้ง
    • ฿30

      ฿27


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%

    • 10 ขึ้นไป ชิ้นละ ฿25



    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด FC/UPC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB ลักษณะรายละเอียดของหัวชนิดนี้จะมีหน้าตัดที่ตรงเรียบเป็นที่มาของชือ UPC หรือ PC อุปกรณ์ที่ใช้หังประเภทนี้ปัจจุบันไม่มีความแน่นอนว่าจะเป็นอุปกรณ์แบบไหน ส่วนใหญ่ที่เห็นมากสุดคืออุปกรณ์จำพวก, Fiber Video Converter, Fiber Hdmi Extender สรุปง่ายๆครับ มันขึ้นอยู่ที่ว่าอุปกรณ์นั้นๆทำคอนเนคเตอร์แบบไหนมารองรับมากกว่า ใช้ได้หมดครับ ไม่ว่าจะเป็นระบบอินเตอร์เน็ตหรือ (cctv) และอื่นๆ

    ชนิดหัวFC/UPC
    ชนิดสายที่รองรับ
    Single Mode
    รองรับขนาดสาย
    2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
    ขนาดปลายหัว
    2.5 มิลลิเมตร
    ชนิดหน้าตัดหัว
    เรียบตรง
    ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss)
    0.3 dB.
    ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss)
    -55 dB.
    ความยาวหัว5.2 เซ็นติเมตร
    ระยะตัดไฟเบอร์30 (mm)
    รูปแบบการล้อคสไลด์ขึ้น
    รูปแบบการปลดล้อคสไลด์ลง

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    SFP+ Module SM Benet / 10G / LC / DX / 20KM

    SFP+ Module SM Benet / 10G / LC / DX / 20KM

    SFP+-LR Module Fiber Optic ความเร็ว 10 Gigabit สำห..

    ฿2,000 ฿2,000

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ..

    ฿1,600 ฿1,550

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 1mW

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 1mW

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 1mW ห..

    ฿450 ฿390

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (10mW)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (10mW)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ..

    ฿1,850 ฿1,790

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem

    RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้..

    ฿1,550 ฿1,490

    OTDR Launch Cable Box FC/UPC (1KM)

    OTDR Launch Cable Box FC/UPC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว ..

    ฿3,000 ฿2,800

    Snap IN Plate 8SC Blue WDM

    Snap IN Plate 8SC Blue WDM

    Snap In Plate Sc/apc 8 port หรือ 8 ไฟเบอร์ สำหรับต..

    ฿250 ฿200

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502 (10)

    SC/UPC Fast Connector รุ่น 8502 (10)

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Con..

    ฿280 ฿230

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1- 2 Core

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย Flat Type 1- 2 Core

    Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์อ..

    ฿250 ฿220

    Snap IN Plate Link UF-2166 3SC DX MM

    Snap IN Plate Link UF-2166 3SC DX MM

    Snap In Plate 3SC Duplex ยี่ห้อ Link รุ่น UF-2166 ..

    ฿250 ฿170

    Closure Splice 24 Core Outdoor (D)

    Closure Splice 24 Core Outdoor (D)

    Enclosure Outdoor 24 Core (Outdoor) อย่า..

    ฿590 ฿550

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 24 Core

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ Splice Tray 24 Core

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ 2 ชั้น แบบ 24 Core (spl..

    ฿160 ฿130

    ผลิตภัณฑ์ที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด