จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

กล่องกันน้ำ Plc Splitter 1X2/4/8 BOX Type Outdoor

  • แบรนด์ BENET
  • รุ่น: FDB-PLC-2/4/8
  • รหัส: 001376
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 718

    • ฿320


    • ฿320 ไม่รวมภาษี 7%



    กล่องกันน้ำสำหรับ PLC Splitter แบบกล่อง สามารถใช้งานได้กับ PLC Splitter 1X2, 1X4, 1X8 เพราะมีขนาดกล่องที่เท่ากัน เป็นกล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อแบบกันน้ำ (IP65) สามารถล้อคกุญแจได้ ผลิตจากพลาสติกสีเทาหนาอย่างดีสวยงาม

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC Splitter SC/APC 1X4 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿290 ฿320 ไม่รวมภาษี 7% ฿290

    PLC Splitter SC/UPC 1X4 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X4 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿270 ฿290 ไม่รวมภาษี 7% ฿270

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿320 ฿350 ไม่รวมภาษี 7% ฿320

    Fiber Optic ODB Box 12 Core Outdoor

    Fiber Optic ODB Box 12 Core Outdoor

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿420 ฿460 ไม่รวมภาษี 7% ฿420

    Fiber Optic ODB Box 24 Core Outdoor

    Fiber Optic ODB Box 24 Core Outdoor

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿490 ฿550 ไม่รวมภาษี 7% ฿490

    PLC Splitter SC/APC 1X8 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X8 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿350 ฿390 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    PLC Splitter SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/APC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿220 ฿230 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 BOX Type

    PLC Splitter SC/UPC 1X2 แบบกล่อง สำหรับงานแยกแสงไฟ..

    ฿210 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿210

    Fiber Optic ODB Box 6 Core Outdoor

    Fiber Optic ODB Box 6 Core Outdoor

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿220 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿220

    กล่องกันน้ำ Plc Splitter 1X16 BOX Type Outdoor

    กล่องกันน้ำ Plc Splitter 1X16 BOX Type Outdoor

    กล่องกันน้ำสำหรับ PLC Splitter แบบกล่อง สำหรับ PLC..

    ฿550 ฿590 ไม่รวมภาษี 7% ฿550

    Fiber Optic ODB Box 4 Core Outdoor

    Fiber Optic ODB Box 4 Core Outdoor

    กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    Audio To Fiber Optic Extender 16 Channel 20km

    Audio To Fiber Optic Extender 16 Channel 20km

    อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 16 ช่อง ผ่านสาย..

    ฿6,500 ฿6,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿6,500

    Plc Splitter SC/APC 1X16 abs Type

    Plc Splitter SC/APC 1X16 abs Type

    Plc Splitter SC/APC 1X16 abs Type อุปกรณ์สำหรับแยก..

    ฿620 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿620

    LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (ฟ้า)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับ..

    ฿25 ฿30 ไม่รวมภาษี 7% ฿25

    SFP To Lan 1G Benet รุ่น BNT-SFP-GE-T RJ45

    SFP To Lan 1G Benet รุ่น BNT-SFP-GE-T RJ45

    BNT-SFP-GE-T SFP Module To LAN (SFP TO RJ45) ..

    ฿650 ฿750 ไม่รวมภาษี 7% ฿650

    HDMI To Fiber Optic Extender 1080p + USB 20km

    HDMI To Fiber Optic Extender 1080p + USB 20km

    อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI To Fiber Optic E..

    ฿2,950 ฿3,600 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,950

    Plc Splitter SC/UPC 1X8 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X8 abs Type

    Plc Splitter SC/UPC 1X8 abs Type รองรับสัญญาณแสงเข..

    ฿350 ฿370 ไม่รวมภาษี 7% ฿350

    Fiber Optic ODB Box 4-8 Core Indoor

    Fiber Optic ODB Box 4-8 Core Indoor

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 4 Core (วัสด..

    ฿230 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿230

    แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Cleaver รุ่น FC-6S

    แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Cleaver รุ่น FC-6S

    Fiber Cleaver รุ่น FC-6S แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก ส..

    ฿590 ฿650 ไม่รวมภาษี 7% ฿590

    Tag : , splitter, type, outdoor, , benet, กล่องกันน้ำ, Splitter, 1X2/4/8, Type, Outdoor, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, กล่องพักสาย

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น