จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 4 PHONE+2 LAN 10/100M

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: T/R4P2ET
  • รหัส: 001109
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1660 ครั้ง
    • ฿2,350
    • ฿2,250


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    Fiber Digital PCM Telephone 4 Phone+2LAN เป็นอุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ และแปลงสัญญาณอินเตอร์เน็ต (Lan) ในตัวเดียวกัน ความเร็วพอร์ทแลน 10/100Mbps. ช่องสัญญาณของโทรศัพท์มีมาให้ 4 ช่องด้วยกัน (ใช้ได้ 4 หมายเลข) เหมาะสำหรับงานที่ต้องการใช้โทรศัพท์ระยะไกลกว่าที่สายทองแดงทำงานได้ซึ่งการการเชื่อมต่อจะใช้เป็นสายไฟเบอร์ออฟติกเพียงคอร์เดียวเท่านั้น มีความเสถียรของสัญญาณค่อนข้างสูง เนื่องจากใช้สายไฟเบอร์ออฟติกนั่นเอง

    ** รองรับเบอร์โทรศัพท์ 4 เบอร์ (ช่อง P1, P2, P3, P4)
    ** รองรับ Lan Internet (10/100) 2 ช่อง

    คุณสมบัติ
    - LAN 10/100 Mbps.
    - Voice Bandwidth: 8KHZ
    - ตัวแปลงสัญญาณ PCM แต่ละช่องเสียง 256Kb/S สอดคล้องกับ ITU-TG.711
    - การควบคุมสัญญาณ: ส่งสัญญาณแบบ in-band ตาม ITU-TG.732
    - ช่องเสียบโทรศัพท์ธรรมดาหรือ PABX
    - ความถี่สัญญาณ 25HZ/50Hz(FXS)
    - single-SC type connector
    - ระยะการส่งข้อมูล SM, 0-20KM
    - แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งานได้: DC 5V/1A

    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. 10/100M PCM 2LAN/4P WDM FIBER = 2 ตัว
    2. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปิ
    อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตั..

    ฿30 ฿28

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก SINGLE MODE หัว FC/UPC (2KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว FC/UPC ยาว 2,000 เมตร (Dummy Load 1000M) คืออุปกรณ์ช่วยในการจ..

    ฿3,700 ฿3,500

    Drop Wire Clamp ตัวยึดสายสลิง สายเคเบิ้ลดรอปวายด์

    Drop Wire Clamp ตัวยึดสายสลิง สายเคเบิ้ลดรอปวายด์

    อุปกรณ์สำหรับผูกยึดสายแบบมีสลิง หรือ ดรอปวายแคมป์ (Drop Wire Clamp) เหมาะกับผูกยึดลวดสลิงของสายดรอปว..

    ฿8 ฿7

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector (Fiber Optic Tools) หรือชุดเข้าหัว..

    ฿1,650 ฿1,550

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 24 CORE / 2 ชั้น 12+12 (พลาสติก)

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 24 CORE / 2 ชั้น 12+12 (พลาสติก)

    ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ 2 ชั้น แบบ 24 Core (splice tray) สำหรับใช้เก็บรอยสไปรท์ตัวถาดผลิตจากพลาสต..

    ฿160 ฿130

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    FTTH TUBE ขนาด 4X5mm (แบ่งขาย)

    Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube ขนาด 4X5mm สำหรับใช้ป้องกันสายไฟเบอร์ออฟติก ในกรณ์ที่ฉีกสายอ..

    ฿5 ฿4

    กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

    กระเป๋าจัดเก็บอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (มีกุญแจล้อค)

    กระเป๋าสำหรับจัดเก็บอุปกรณ์ชุดเครื่องมือไฟเบอร์ออฟติกพร้อมสายสะพาย และเครื่องมืออื่นๆ มีกุญแจล้อค&nb..

    ฿790 ฿700

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)

    คีมตัดสายไฟเบอร์ออฟติก / Fiber Cable Stripper (FOR FTTH DROP)

    Fiber Cable Stripper, คีมสำหรับตัดสายไฟเบอร์ออฟติกชั้นนอกสุด ชั้นเปลือกแข็ง ตัด Steel Wire, FRP..

    ฿220 ฿200

    คำค้นหา : optical, phone, digital, voice, 100m, , DIGITAL, VOICE, OPTICAL, PHONE+2, 10/100M, ไฟเบอร์ออฟติก, optical pcm phone

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด