อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

เม็ดเชื่อมสายแลน UY 3M+คีมบีบเม็ดเชื่อมโดยเฉพาะ

เม็ดเชื่อมสายแลน UY 3M+คีมบีบเม็ดเชื่อมโดยเฉพาะ
  • รุ่น: UY-ST1
  • รหัส: 000710
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 5099
  • ฿310
  • ฿280


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

เม็ดเชื่อมสายแลนหรือสายโทรศัพท์ ชนิดมีเจลสำหรับเคลือบพื้นผิวภายในเม็ด เป็นอุปกรณ์สำหรับงานต่อสายแลนได้อย่างดีเยี่ยมเลยทีเดียว สินค้ามาคู่กับคีมบีบเม็ดเชื่อมโดยเฉพาะ ตัวคีมออกแบบมาให้บีบได้สนิทที่สุด ได้ฉากกับเม็ดเชื่อมสายพอดี ซึ่งแตกต่างจากคีมทั่วไป

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 150 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 150 เมตร + MEDIA WDM GIGABIT 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿1,650 ฿1,450

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 200 เมตร + MEDIA WDM 10/100M 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 1C OWIRE 200 เมตร + MEDIA WDM 10/100M 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 1 Core พร้อมมีเดียคอนเวอร์เตอร..

฿1,550 ฿1,400

OPTICAL POWER METER + ปากกาเทสเเสง 1mW 1 ด้าม

OPTICAL POWER METER + ปากกาเทสเเสง 1mW 1 ด้าม

เครื่องมือวัดค่าแสง Optical Power Meter ขายพร้อม VFL-1mW หรือปากกาเทสเเสง เป็นเครื่องมือสำหรับทดสอบส..

฿1,250 ฿1,050

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP+SFP LC (Duplex)

ชุดอัพลิ้งผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter ชนิดใส่ Sfp Module หรือ Mini Gbic จับคู่ขายพร้อม Sfp ..

฿2,000 ฿1,900

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 200 เมตร + Media Duplex 10/100M 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 200 เมตร + Media Duplex 10/100M 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2Core 200 เมตร พร้อมมีเดียคอนเ..

฿1,900 ฿1,850

เม็ดเชื่อมสายแลน สายไฟ สายโทรศัพท์ UY2-3M มีเจล (90 ตัว)

เม็ดเชื่อมสายแลน สายไฟ สายโทรศัพท์ UY2-3M มีเจล (90 ตัว)

เม็ดเชื่อมสายหรือเม็ดต่อสาย ใช้สำหรับต่อสายแลน CAT5/CAT6 หรือสายไฟขนาดอื่นๆที่มีขนาดใกล้เคียงกั..

฿220 ฿150

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 150 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

สายไฟเบอร์ออฟติก 2C Owire 150 เมตร + Media Duplex Gigabit 1 คู่

โปรโมชั่น สินค้าสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปชนิด Single Mode 2 Core ความยาว 150 เมตร มาพร้อ..

฿2,050 ฿2,000

สายแลน CaT6A UTP OWIRE รุ่น OW-9146LSZH / LSZH (305 เมตร)

สายแลน CaT6A UTP OWIRE รุ่น OW-9146LSZH / LSZH (305 เมตร)

สายแลน Cat6A หรือ สาย UTP CAT6A ยี่ห้อ OWIRE รุ่น OW-9146LSZH เป็นสายแลนเกรด A ทองแดงแท้ 100% ร..

฿4,500 ฿3,800

หัวแลน CaT5E OWIRE / UTP / 50u" (สำหรับสายแลน Cat5E)

หัวแลน CaT5E OWIRE / UTP / 50u" (สำหรับสายแลน Cat5E)

หัวแลน Cat5E OWIRE เกรด A สำหรับสายแลน CAT5E รองรับสายแลนแบบ CAT5E ขนาด 24AWG ผลิตจากพลาสติกคุณภาพสู..

฿7 ฿6

CABLE MANAGEMENT PANAL OWIRE WITH COVER 1U (วัสดุโลหะ)

CABLE MANAGEMENT PANAL OWIRE WITH COVER 1U (วัสดุโลหะ)

แผงจัดสาย Cable Management Panel Owire with cover หรือแผงสำหรับจัดเก็บสายแลน Patch Core สายไฟเบอร์ออ..

฿320 ฿290

หัวแลน CAT6 LINK / UTP / 50u" / 1.1mm (สำหรับสายแลน Cat6)

หัวแลน CAT6 LINK / UTP / 50u" / 1.1mm (สำหรับสายแลน Cat6)

หัวแลน Cat6 Link รุ่น US-1002 อย่างดีผลิตจากพลาสติกคุณภาพสูงไม่แตกหักง่าย หน้าคอนแทคผลิตจากทองเหลือง..

฿10 ฿8

สายแลน CaT6 LINK รุ่น US-9106MD / 23 AWG / PE / มีสลิง (305 เมตร)

สายแลน CaT6 LINK รุ่น US-9106MD / 23 AWG / PE / มีสลิง (305 เมตร)

สายแลนสำหรับใช้งานภายนอก Outdoor Cat6 Link รุ่น US-9106MD ความยาว 305 เมตร รองรับความเร็วในการรับส่ง..

฿4,500 ฿4,000

Tags : network, , , เม็ดเชื่อมสายแลน, 3M+คีมบีบเม็ดเชื่อมโดยเฉพาะ, เครือข่าย (network), อุปกรณ์ต่อสายแลน, ซื้อเป็นคู่ สินค้าอื่นๆ, โปรโมชั่น (ซื้อคู่)


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด