อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

LC-LC QUAD ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM4


  • แบรนด์ OEM
  • รุ่น: AD-LC-VI-QUA
  • รหัส: 001432
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 122

    ฿25


  • ฿25 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



ตัวต่อสำหรับยึดในกล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก ระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกสำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด LC Multi Mode OM4 (สีไวโอเล็ต) กรณีต่อกลางสาย 4 เส้น หรือต่อกับสาย Patch Cord ก่อนเข้าอุปกรณ์เช่น Media Converter, เร้าเตอร์ FTTH และใช้ยึดเข้ากับ Snap in Plate เป็นต้น

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

Fiber Optic Video Converter 4 Channel 1080p

Fiber Optic Video Converter 4 Channel 1080p

อุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณ วิดีโอหรือกล้องวงจรปิด (cctv) Fib..

฿3,000 ฿3,200 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿3,000

SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (พลาสติก)

SC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (พลาสติก)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น F..

฿12 ฿20 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿12

10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [7M]

10G SFP+ Passive Direct Attach Cable (DAC) [7M]

10G SFP+ Passive Direct Attach Copper Twinax Cable (SFP DAC ..

฿950 ฿1,050 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿950

LINK UF-2013A ODF Rack Mount Drawer 3 Snap-in

LINK UF-2013A ODF Rack Mount Drawer 3 Snap-in

LINK UF-2013A ODF Rack Mount Drawer 3 Snap-in 6-36F (3 Snap-..

฿2,450 ฿2,600 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,450

SC-ST ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

SC-ST ตัวแปลงหัวไฟเบอร์ออฟติก (UPC)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/UPC คอนเนคเตอร์ เป็น ..

฿160 ฿180 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿160

LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (Green)

LC-LC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (Green)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿25 ฿30 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿25

แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Cleaver รุ่น FC-6S

แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Cleaver รุ่น FC-6S

Fiber Cleaver รุ่น FC-6S แท่นตัดสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงาน F..

฿590 ฿650 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿590

LC/APC SM 9/125 Loopback Fiber Module

LC/APC SM 9/125 Loopback Fiber Module

LC/APC SM 9/125 Loopback Fiber Module เป็นอุปกรณ์ที่ออก..

฿80 ฿100 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿80

Dry Contact 2 Way Forword + Reverse To Fiber

Dry Contact 2 Way Forword + Reverse To Fiber

Dry Contact 2 Way Forword + reverse Switch To Fiber Optic&nb..

฿1,350 ฿1,450 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,350

SC-ST ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

SC-ST ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น S..

฿15 ฿17 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿15

Fiber Optic OTO Box 1-2 Core WDM Indoor

Fiber Optic OTO Box 1-2 Core WDM Indoor

กล่องสำหรับพักหรือเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก แบบใช้ภายใน สำหรับกรณ..

฿25 ฿30 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿25

FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติ..

฿13 ฿20 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿13

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น