satsdigital

PLC SPLITTER SC/APC 1X16 ABS Type

PLC SPLITTER SC/APC 1X16 ABS Type
  • ยี่ห้อ: BENET
  • รุ่น: SC/APC-1:16
  • รหัส: 000216
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7731 ครั้ง

    • ฿620


    • ฿620 ไม่รวมภาษี 7%



    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า 1 ออก 16 สำหรับแยกสัญญาณแสงให้กับอุปกรณ์จำพวก GPON, GEPON, ONU, CATV ที่เป็นระบบไฟเบอร์ออฟติกเป็นต้น การใช้งานอุปกรณ์ชนิดนี้ต้องขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ต้นทางปลายทางด้วย เช่นการใช้งานระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต Network ต่างๆ ต้องมี EPON OLT เป็นตัวจัดการปล่อยแสงต้นทาง และต้องมี ONU เป็นตัวรับปลายทางก่อนแปลงออกมาเป็นแลน หรือถ้าเป็นระบบ Catv ก็ต้องมี Transmitter 1550nm หรือ 1310nm เป็นตัวจัดการต้นทาง และปลายทางก็ต้องมีอุปกรณ์แปลงกลับเช่นกัน Plc Splitter จะทำหน้าที่คล้ายๆกับ HUB แยกสัญญาณอินเตอร์เน็ต แต่จะไม่สามารถใช้แยกสัญญาณของมีเดียคอนเวอร์เตอร์ได้ เพราะจะมีหลักการทำงานที่ต่างกันครับ

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    PLC Splitter 1X16 SC/APC BOX Type

    PLC Splitter 1X16 SC/APC BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿590 ฿650

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 BOX Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X16 BOX Type

    อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแ..

    ฿550 ฿590

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK MINI Type

    PLC SPLITTER SC/APC 1X8 LINK MINI Type

    Blockless PLC Splitter 1*8 SC/APC Link รุ่น UFH810..

    ฿330 ฿490

    Optical Attenuator LC/APC Male To Female

    Optical Attenuator LC/APC Male To Female

    Optical attenuator อุปกรณ์สำหรับลดทอนสัญญาณแสง ชนิ..

    ฿150 ฿170

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 MINI Type

    PLC SPLITTER SC/UPC 1X2 MINI Type

    Mini Module FBT Coupler 1X2 SC/UPC (50:50) ใช..

    ฿160 ฿250

    Gigabit Router EPON ONU 1 Port Benet รุ่น BNT-1100

    Gigabit Router EPON ONU 1 Port Benet รุ่น BNT-1100

    Router Epon ONU BENET รุ่น BNT-1100 สำหรับเชื่อมต่..

    ฿550 ฿590

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด