จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 1mW

  • แบรนด์ COMPTYCO
  • รุ่น: 1mW
  • รหัส: 000859
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8444

    • ฿390


    • ฿390 ไม่รวมภาษี 7%



    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 1mW หรือปากกาเทสแสงใช้สำหรับยิงแสงเข้าในสายไฟเบอร์ออฟติกเพื่อทดสอบหาตำแหน่งที่ขาดของสายไฟเบอร์ออฟติก การใช้งานไม่ยุ่งยากเพียงแค่ทำการเสียบหัวคอนเนคเตอร์ของสายไฟเบอร์เข้ากับช่องเสียบแล้วเปิดแสง แสงก็จะวิ่งตามสายไฟเบอร์ออฟติกหากมีรอยขาดก็จะเห็นแสงออกในตำแหน่งนั้นๆ หรือใช้ทดสอบค่าลบของแสงหลังจากเข้าหัวเสร็จ

    ** กรณีใช้กับหัว LC ต้องใช้หัวแปลงเพิ่ม

    คุณสมบัติ

    ความยาวคลื่น
    650nm±10nm
    กำลังยิงแสง1mW, 1 มิลลิวัตต์
    ระยะทางยิงเเสง3 กิโลเมตร
    ขนาดหัวเชื่อมต่อ2.5 มิลิเมตร (ทั่วไป)
    แหล่งพลังงานถ่าน AA  2 ก้อน
    ** รับประกัน 6 เดือน (ยกเว้น ตกหล่น,แตกหัก)

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 30mW

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 30mW

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 30mW ปากกา..

    ฿850 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    SPLICE TRAY 24 CORE LINK รุ่น UF-3064A

    SPLICE TRAY 24 CORE LINK รุ่น UF-3064A

    ถาดเก็บรอยสไปรท์ SPLICE TRAY 24 Core LINK รุ่น UF-..

    ฿120 ฿130 ไม่รวมภาษี 7% ฿120

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก (30 ชิ้น)

    กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก (30 ชิ้น)

    ผ้าเช็ดสายไฟเบอร์ออฟติก หรือ กระดาษเช็ดสายไฟเบอร์ ..

    ฿15 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿15

    ม้วนผ้าเทปสำหรับ Clean Tape (แบบตลับ)

    ม้วนผ้าเทปสำหรับ Clean Tape (แบบตลับ)

    อะไหล่ เทปผ้าหรือม้วนผ้าสำหรับเปลี่ยนในเครื่องมือท..

    ฿190 ฿220 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (4 ชิ้น)

    ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก Fast Connector (4 ชิ้น)

    ชุดอุปกรณ์เครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก ชุดประหยั..

    ฿950 ฿1,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿950

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 20mW

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 20mW

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 20mW หรือป..

    ฿750 ฿800 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-3

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น CFS-3

    คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก  รุ่น CFS-3, มี 3 รู ใ..

    ฿190 ฿230 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    FIBER CLEAVER รุ่น SKL-S2

    FIBER CLEAVER รุ่น SKL-S2

    มีดตัดสายหรือแท่นตัดสายไฟบอร์ออฟติก (Fiber Cleaver..

    ฿1,500 ฿1,750 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,500

    OTDR LAUNCH CABLE SC/UPC-SC/APC (1KM)

    OTDR LAUNCH CABLE SC/UPC-SC/APC (1KM)

    สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Single Mode หัว SC/UPC-SC/A..

    ฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก (กระเป๋าใหญ่)

    ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชี..

    ฿2,800 ฿3,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter

    คัทเตอร์ตัดท่อ Tube Cutter มีดตัด Tube ชนิดสายภายน..

    ฿190 ฿250 ไม่รวมภาษี 7% ฿190

    OTDR LAUNCH CABLE SC/APC (1KM)

    OTDR LAUNCH CABLE SC/APC (1KM)

    Otdr Launch Cable หรือ สายดัมมี่ไฟเบอร์ออฟติก Sing..

    ฿2,800 ฿3,000 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,800

    PON POWER METER COMPTYCO รุ่น AUA-310U

    PON POWER METER COMPTYCO รุ่น AUA-310U

    Optical PON Power Meter ยี่ห้อ COMPTYCO รุ่น AUA-3..

    ฿3,200 ฿3,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,200

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 30mW (ทรงแบน)

    ปากกายิงแสง Visual Fault Locator 30mW (ทรงแบน)

    ปากกายิงแสงเลเซอร์ Visual Fault Locator 30mW การใช..

    ฿750 ฿800 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ (Guider Bar)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกแบบฟิกซ์ระยะ Guider..

    ฿10 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿10

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท สำหรับติดป้ายระบุชื่อ

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท สำหรับติดป้ายระบุชื่อ

    แผ่นอลูมิเนียมเพลท (Metal Name Plate) หรือแผ่นอลูม..

    ฿7 ฿8 ไม่รวมภาษี 7% ฿7

    Tags : visual, fault, locator, , comptyco, ปากกายิงแสง, Visual, Fault, Locator, เครื่องมือไฟเบอร์ออฟติก, ปากกายิงแสง

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น