จำหน่ายอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก

CONTROL RS485/422/232 FIBER OPTIC CONVERTER (WDM)

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-RS triple
  • รหัส: 001093
  • สถานะ: มีสินค้า
  • 3692
    • ฿1,650
    • ฿1,550


    • ราคาสินค้าข้างต้น
      ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

    ถามคำถาม

    No Result Found

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485, RS422, RS232 (3 iN 1) อย่างละ 1 ชุด ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ทุกชนิด ที่ใช้ระบบคำสั่งทั้ง 3 คำสั่งดังกล่าว โดยอุปกรณ์ Fiber Control switch จะทำหน้าที่เป็นสะพาน (BRIGED) ให้เพื่อให้ได้ระยะที่ไกลและมีความสเถียรค่อนข้างสูงนั่นเอง

    หมายเหตุ
    1. กรณีสถาณะไฟ PWR/Fiber กระพริบจะหมายถึงการเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกขาดหายไปหรือไม่เชื่อมต่อ หากไฟเบอร์เชื่อมต่อปกติไฟจะติดค้าง
    2. หากต่อใช้งานแล้วคำสั่งไม่ทำงานให้ลองสลับฝั่งอุปกรณ์ดู


    คุณสมบัติ

    ชนิดพอร์ทคำสัง RS485
    T+, T-
    ชนิดพอร์ทคำสัง RS422
    R+, R-, T+, T-
    ชนิดพอร์ทคำสัง RS232
    TX, RX ,GND
    รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
    Single Mode
    ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
    SC (wdm)
    รองรับระยะทาง
    20 กิโลเมตร
    ใช้แรงดันไฟ 
    5V/2A (DC)
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. Fiber Control RS485/422/232 = 2 ตัว (A+B)
    2. อแด้ปเตอร์ 5V/2A = 2 ตัว

    รับประกัน 1 ปิ (อแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด

    สินค้าอื่นๆ

    VIDEO FIBER CONVERTER 4CH / 4iN1 / 720P / 10KM

    VIDEO FIBER CONVERTER 4CH / 4iN1 / 720P / 10KM

    อุปกรณ์แปลงสัญญาณกล้องวงจรปิดผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 4 ช่อง รองรับกล้อง 720P, 960P หรือ 1.3 ล้านพิกเซล ..

    ฿2,300 ฿2,200

    HDMI TO FIBER EXTENDER+USB 1080P IN1 OUT1 20KM WDM

    HDMI TO FIBER EXTENDER+USB 1080P IN1 OUT1 20KM WDM

    อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI Fiber Optic Extender / Converter รองรับความละเอียดภาพ 1920X1080 (1..

    ฿3,600 ฿3,300

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (Fixed Length Guiding Rail)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (Fixed Length Guiding Rail)

    แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (Fixed Length Guiding Rail) เป็นแผ่นสำหรับรองสายขนาด..

    ฿50 ฿45

    FTTH TERMINAL BOX 8 CORE INDOOR (โลหะ)

    FTTH TERMINAL BOX 8 CORE INDOOR (โลหะ)

    กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติกรองรับไฟเบอร์ 8 Core (วัสดุโลหะ) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบ..

    ฿300 ฿280

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC เป็น FC (โลหะ)

    อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC เป็น FC (โลหะ)

    อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC คอนเนคเตอร์ เป็น FC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดสอบอุปกรณ..

    ฿180 ฿150

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก LC ขนาด 1.25 มิลลิเมตร

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก LC ขนาด 1.25 มิลลิเมตร

    อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกชนิด LC-Connector หรือหัวขนาด 1.25 มิลลิเมตร รองรับการใช้งานม..

    ฿550 ฿490

    CONTROL TX-RX FIBER OPTIC CONVERTER 8 WAY (WDM)

    CONTROL TX-RX FIBER OPTIC CONVERTER 8 WAY (WDM)

    อุปกรณ์รับส่งคำสั่งข้อมูลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล (8 Way Forword Switch) รองรับการใช้งานร่วมกับอุ..

    ฿2,300 ฿2,200

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR รุ่น 601

    หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตั..

    ฿30 ฿28

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก SC,FC,ST ขนาด 2.5 มิลลิเมตร

    เครื่องมือทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติก SC,FC,ST ขนาด 2.5 มิลลิเมตร

    เครื่องมือหรืออุปกรณ์ทำความสะอาด หัวไฟเบอร์ออฟติก ชนิด sc/apc, sc/upc, fc/apc, fc/upc, st/upc, st/ap..

    ฿550 ฿490

    SFP+ MODULE SINGLE MODE LINK 10G LC 10KM 1310-DX

    SFP+ MODULE SINGLE MODE LINK 10G LC 10KM 1310-DX

    10G Sfp+ Link รุ่น UT-9310A-10 รองรับความเร็ว 10 Gigabit หรือ 10000 Mbps. หัวเชื่อมต่อไฟเบ..

    ฿2,700 ฿2,500

    CONTROL RS232 FIBER OPTIC CONVERTER (WDM)

    CONTROL RS232 FIBER OPTIC CONVERTER (WDM)

    อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่ง RS232 ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ทุกชนิด ที..

    ฿1,350 ฿1,300

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC SQUARE (WDM)

    อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC-FC SQUARE (WDM)

    อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย ADAPTER SQUARE แบบเหลี่ยม หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ FC ใช้เชื..

    ฿20 ฿15

    Tags : control, rs485, fiber, converter, , optical, CONTROL, RS485/422/232, ไฟเบอร์ออฟติก, optical control

    ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

    ชื่อ
    อีเมล์
    เบอร์โทร
    รายละเอียด