อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

CONTROL RS485/422/232 FIBER OPTIC CONVERTER (WDM)

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-RS triple
  • รหัส: 001093
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 1341
  • ฿1,550
  • ฿1,450


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485, RS422, RS232 (3 iN 1) อย่างละ 1 ชุด ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ทุกชนิด ที่ใช้ระบบคำสั่งทั้ง 3 คำสั่งดังกล่าว โดยอุปกรณ์ Fiber Control switch จะทำหน้าที่เป็นสะพาน (BRIGED) ให้เพื่อให้ได้ระยะที่ไกลและมีความสเถียรค่อนข้างสูงนั่นเอง 

คุณสมบัติ

ชนิดพอร์ทคำสัง RS485
T+, T- / GND
ชนิดพอร์ทคำสัง RS422
R+, R- / T+, T- / GND
ชนิดพอร์ทคำสัง RS232
TX, RX / GND
รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
Single Mode
ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
SC (wdm)
รองรับระยะทาง
20 กิโลเมตร
ใช้แรงดันไฟ 
5V/2A (DC)

อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Fiber Control RS485/422/232 จำนวน 2 ตัว
2. อแด้ปเตอร์ 5V/2A จำนวน 2 ตัว

** รับประกัน 1 ปิ (อแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าอื่นๆ

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 210mL)

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มฝาปิดกันระเหย (ขนาดบรรจุ 210mL)

กระปุกใส่แอลกอฮอล์แบบกดปั้มออก ฝาปิดกันระเหยอย่างดีสำหรับใส่แอลกอฮอล์ ทำให้ง่ายสะดวกต่อการใช้งาน เนื..

฿65 ฿50

FTTH TUBE ขนาด 4.0X5.5mm ม้วน 200 เมตร

FTTH TUBE ขนาด 4.0X5.5mm ม้วน 200 เมตร

Bare Fiber Protection Tube คือหลอด Tube (LDPE) ขนาด 4.0X5.5mm สำหรับใช้ป้องกันสายไฟเบอร์ออฟติก ในกรณ..

฿600 ฿500

FTTH TERMINAL BOX 4/8 CORE INDOOR (โลหะหนา)

FTTH TERMINAL BOX 4/8 CORE INDOOR (โลหะหนา)

FTTH Fiber Optic Wall Mount Termemal Box 4 Core (วัสดุโลหะหนา) เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบ..

฿450 ฿380

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (กระเป๋าใหญ่)

ชุดเครื่องมือเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานเข้าหัว Fast ทุกชนิด (กระเป๋าใหญ่)

ชุดเครื่องมือเข้าหัว Fiber Optic สำหรับช่างมืออาชีพ อุปกรณ์ชุดใหญ่มาพร้อมกระเป๋าใส่อุปกรณ์แบบล้อคกุญ..

฿3,200 ฿2,800

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (Fixed Length Guiding Rail)

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (Fixed Length Guiding Rail)

แผ่นรองตัดสายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมตัวเลขบอกระยะตัด (Fixed Length Guiding Rail) เป็นแผ่นสำหรับรองสายขนาด..

฿50 ฿45

PON OPTICAL POWER METER /1310 / 1490 / 1550

PON OPTICAL POWER METER /1310 / 1490 / 1550

PON Optical Power Meter เป็นอุปกรณ์สำหรับวัดค่าแสง FTTH 3 ค่าแสงพร้อมกัน คือ 1310nm, 1490nm และ 1550..

฿4,500 ฿4,200

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น FC/APC

อุปกรณ์เเปลงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ LC/APC เป็น FC/APC

อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์ชนิด LC/APC คอนเนคเตอร์ เป็น FC/APC คอนเนคเตอร์ สำหรับใช้แปลงเพื่อทดส..

฿180 ฿150

PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 4 PHONE

PCM DIGITAL VOICE OPTICAL 4 PHONE

อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณโทรศัพท์ ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล โดยช่องสัญญาณของโทรศัพท์มีมาให้ 4 ช่องด้..

฿2,050 ฿1,900

CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 24 CORE (ทรงโดม)

CLOSURE SPLICE FIBER OPTIC 24 CORE (ทรงโดม)

Fiber Optic Splice Closure Outdoor 24 Core ทรงโดม เข้า 2 ออก 2 คืออุปกรณ์ที่เราคุ้นตากันดีครับ มักอย..

฿890 ฿850

SFP MODULE SINGLE MODE 155M SC-WDM (20KM)

SFP MODULE SINGLE MODE 155M SC-WDM (20KM)

SFP Module Single Mode 155Mbps. ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm หัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ SC เป็นอุปกร..

฿850 ฿790

HDMI TO FIBER EXTENDER+USB 1080P 20KM (WDM)

HDMI TO FIBER EXTENDER+USB 1080P 20KM (WDM)

อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพเเละเสียง HDMI Fiber Optic Extender / Converter รองรับความละเอียดภาพ 1920X1080 (1..

฿3,900 ฿3,600

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/APC (Duplex)

อุปกรณ์ต่อกลางหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC-SC/APC (Duplex)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์ชนิด SC-SC (สีเขียว) ชนิด Duplex (สายคู่..

฿20 ฿18

Tags : control, optical, switch, , optic, rs485, fiber, converter, CONTROL, RS485/422/232, อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, optical control switch


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด