อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

RS485/422/232 Terminal To Fiber Optic Modem


  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: RS485-422-232
  • รหัส: 001093
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 15662

    ฿1,350


  • ฿1,350 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%



อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485, RS422, RS232 (3 iN 1) อย่างละ 1 ชุด ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ทุกชนิด ที่ใช้ระบบคำสั่งทั้ง 3 คำสั่งดังกล่าว โดยอุปกรณ์ Fiber Control switch จะทำหน้าที่เป็นสะพาน (Briged) ให้เพื่อให้ได้ระยะที่ไกลและมีความสเถียรค่อนข้างสูงนั่นเอง

หมายเหตุ
1. กรณีสถาณะไฟ PWR/Fiber กระพริบจะหมายถึงการเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกขาดหายไปหรือไม่เชื่อมต่อ หากไฟเบอร์เชื่อมต่อปกติไฟจะติดค้าง
2. หากต่อใช้งานแล้วคำสั่งไม่ทำงานให้ลองสลับฝั่งอุปกรณ์ดู


PORT RS485
T+, T- (ช่อง 1/2)
PORT RS422
T+, T-, R+, R-, (ช่อง 1/2/3/4)
PORT RS232
TX, RX ,GND (ช่อง 5/6/7)
รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
Single Mode
ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
SC/APC,SC/UPC
รองรับระยะทาง
20 กิโลเมตร
ใช้แรงดันไฟ 
5V/2A (DC)
อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. FIBER MODEM RS485/422/232 = 2 ตัว (A+B)
2. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

รับประกัน 1 ปี
Adapter 6 เดือน

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

RS232 DB9 Femalel To Fiber Optic Modem

RS232 DB9 Femalel To Fiber Optic Modem

RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้งานร่วมกับ..

฿1,250 ฿1,550 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,250

RS485/422 Terminal To Fiber Optic Modem

RS485/422 Terminal To Fiber Optic Modem

อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485, RS422..

฿1,250 ฿1,400 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,250

10/100 Media Converter BIDI + 1RS485 (20KM)

10/100 Media Converter BIDI + 1RS485 (20KM)

Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100 Mbps + 1 Port (RS..

฿1,450 ฿1,650 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,450

1.25G SFP MM 850 DX LC 500M รุ่น BNT-1G85-005CD

1.25G SFP MM 850 DX LC 500M รุ่น BNT-1G85-005CD

1.25G SFP MM-850 DX LC 550M รุ่น BNT-1G85-005CD สำหรับใช้งาน..

฿650 ฿750 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿650

SC-SC SX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก SM UPC

SC-SC SX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก SM UPC

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿10 ฿15 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿10

Audio To Fiber Optic Extender 16 Channel 20km

Audio To Fiber Optic Extender 16 Channel 20km

อุปกรณ์สำหรับแปลงและส่งสัญญาณเสียง 16 ช่อง ผ่านสายไฟเบอร์ออฟ..

฿6,000 ฿6,500 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿6,000

1.25G SFP SM DX LC 20KM รุ่น BNT-1G31-20CD

1.25G SFP SM DX LC 20KM รุ่น BNT-1G31-20CD

SFP Module LC Duplex 1310nm รุ่น BNT-1G31-20CD เหมาะสำห..

฿900 ฿1,200 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿900

Fiber Optic ODB Box 12 Core Outdoor

Fiber Optic ODB Box 12 Core Outdoor

กล่องสำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก แบบกันน้ำ (IP65)&..

฿400 ฿460 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿400

Fiber Optic OTO Box 2 Core Duplex Indoor

Fiber Optic OTO Box 2 Core Duplex Indoor

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ สำหรับภายใน รองรับตัวต่อแบบ ..

฿40 ฿45 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿40

HDMI FIBER Extender 1080P [Loop Out] (20KM)

HDMI FIBER Extender 1080P [Loop Out] (20KM)

HDMI To Fiber Optic Extender 1080p 20km (Local Loop Out..

฿2,300 ฿2,450 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿2,300

SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM2

SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM2

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอกถึงความเป็..

฿20 ฿25 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿20

LINK 10G SFP+ MM DX LC 300M รุ่น UT-9310A-00

LINK 10G SFP+ MM DX LC 300M รุ่น UT-9310A-00

SFP+ 10G หรือโมดูลใยแก้วนำแสง Link รุ่น UT-9310A-0..

฿1,700 ฿1,900 ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7% ฿1,700

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น