อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก, เน็ตเวิร์ก, สายแลน และอุปกรณ์อื่นๆ

RS485/422/232 Terminal To Fiber Optic Modem


  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: RS485-422-232
  • รหัส: 001093
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 16683

    ฿1,350


  • ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7%



อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485, RS422, RS232 (3 iN 1) อย่างละ 1 ชุด ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ทุกชนิด ที่ใช้ระบบคำสั่งทั้ง 3 คำสั่งดังกล่าว โดยอุปกรณ์ Fiber Control switch จะทำหน้าที่เป็นสะพาน (Briged) ให้เพื่อให้ได้ระยะที่ไกลและมีความสเถียรค่อนข้างสูงนั่นเอง

หมายเหตุ
1. กรณีสถาณะไฟ PWR/Fiber กระพริบจะหมายถึงการเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกขาดหายไปหรือไม่เชื่อมต่อ หากไฟเบอร์เชื่อมต่อปกติไฟจะติดค้าง
2. หากต่อใช้งานแล้วคำสั่งไม่ทำงานให้ลองสลับฝั่งอุปกรณ์ดู


PORT RS485
T+, T- (ช่อง 1,2)
PORT RS422
T+, T-, R+, R-, (ช่อง 1,2,3,4)
PORT RS232
TX, RX ,GND (ช่อง 5,6,7)
รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด
Single Mode
ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก
SC
รองรับระยะทาง
20 กิโลเมตร
ใช้แรงดันไฟ 
5V
อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. FIBER MODEM RS485/422/232 = 2 ตัว
2. Adapter 5V/2A = 2 ตัว

รับประกัน 1 ปี
Adapter 6 เดือน

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

RS232 DB9 Femalel To Fiber Optic Modem

RS232 DB9 Femalel To Fiber Optic Modem

RS232 DB9 Female To Fiber Optic Modem รองรับการใช้งานร่วมกับ..

฿1,250 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,250

RS485/422 Terminal To Fiber Optic Modem

RS485/422 Terminal To Fiber Optic Modem

อุปกรณ์แปลงและรับส่งคำสั่งดิจิตอลแบบอนุกรม RS485, RS422..

฿1,250 ฿1,400 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,250

10/100 Media Converter BIDI + 1RS485 (20KM)

10/100 Media Converter BIDI + 1RS485 (20KM)

Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100 Mbps + 1 Port (RS..

฿1,450 ฿1,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,450

Dry Contact 4 Way Forword Switch To Fiber Optic

Dry Contact 4 Way Forword Switch To Fiber Optic

Dry Contact 4 Way Forword Switch To Fiber Optic (24V Contact..

฿1,350 ฿1,550 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,350

SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM3

SC-SC DX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก MM OM3

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก บ่งบอกถึงความเป็..

฿20 ฿25 ไม่รวมภาษี 7% ฿20

SC-SC SX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก SM UPC

SC-SC SX ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก SM UPC

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับหัวไฟเบอร์..

฿10 ฿15 ไม่รวมภาษี 7% ฿10

PCM Voice Telephone To Fiber 4CH + 2LAN/100

PCM Voice Telephone To Fiber 4CH + 2LAN/100

Fiber Digital PCM Telephone 4 Phone + 2LAN เป็นอุปกรณ์สำหรับ..

฿2,250 ฿2,650 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,250

FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

FC-FC ตัวต่อหัวไฟเบอร์ออฟติก (โลหะ)

อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติ..

฿13 ฿20 ไม่รวมภาษี 7% ฿13

ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย

ชื่อ
อีเมล์
ความคิดเห็น