satsdigital

GIGABIT POE SWITCH 16 PORT + 2GE + 2SFP

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 100016-2SFP
  • รหัส: 001072
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 8732

    • ฿4,200


    • ฿4,200 ไม่รวมภาษี 7%



    Gigabit PoE Switch 16 Port + 2 LAN +2SFP Port สำหรับกล้องวงจรปิด และอุปกรณ์อื่นๆที่รองรับมาตรฐาน PoE IEEE802.3af/at PoE Switch เป็นอุปกรณ์ช่วยลดค่าใช้จ่ายและขั้นตอนการเดินสายไฟให้กับอุปกรณ์ปลายทาง แต่มีข้อแม้ว่าอุปกรณ์ที่อยู่ปลายทางนั้นๆ ต้องรองรับระบบ PoE ด้วยเช่นกัน รองรับกล้องวงจรปิด IP-CaMera ได้มากว่า 5MP หรือ 5 ล้านพิกเซลได้สบาย มั่นใจได้ 100% ประสิทธิภาพในการทำงานสูง มีพัดลมระบายความร้อนในตัวเครื่อง รองรับการใช้งาน 24 ชั่วโมงต่อวันได้อย่างสบาย


    ** รองรับ SFP แบบ Single mode และ Multi mode
    ** รองรับ SFP Module 1.25G เท่านั้น


    ประเภทUnmanaged
    LAN18 Port
    LAN/POE16 Port
    ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
    1000Base-T : 16 (Poe)
    1000Base-T : 2 (Uplink)
    SFP Port : 2 (Uplink)
    โหมดการติดต่อสื่อสาร
    Half/full-duplex
    มาตรฐานที่รองรับ
    IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
    IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
    IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control) 
    IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard) 
    IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet
    Full Load Power380W (each port maximum power 30W)
    แหล่งจ่ายไฟ
    220V
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. POE Switch Gigabit 16 Port+2GE+2SFP = 1 ตัว
    2. สายไฟ Ac = 1 เส้น

    รับประกัน 1 ปี 

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT POE SWITCH 16 PORT + 2GE (Small)

    GIGABIT POE SWITCH 16 PORT + 2GE (Small)

    Gigabit PoE Switch 16 Port + 2 Gigabit LAN Uplink ..

    ฿3,000 ฿3,200

    GIGABIT INDUSTRIAL FIBER POE SWITCH 1X2 PORT

    GIGABIT INDUSTRIAL FIBER POE SWITCH 1X2 PORT

    Gigabit Fiber Poe Switch Industrial 1X2 Port สำหรั..

    ฿2,050 ฿2,150

    GIGABIT INDUSTRIAL 8 POE + 2GE + 2SFP (FULL)

    GIGABIT INDUSTRIAL 8 POE + 2GE + 2SFP (FULL)

    InDusTRial PoE Switch 8 Port + 2GE + 2SFP + Indust..

    ฿3,400 ฿3,700

    10/100M POE SWITCH 12 PORT + 2ET

    10/100M POE SWITCH 12 PORT + 2ET

    Fast Ethernet POE Switch 12 Port ความเร็ว 10/..

    ฿1,600 ฿1,750

    GIGABIT POE SWITCH DAHUA 8 PORT + 2GE

    GIGABIT POE SWITCH DAHUA 8 PORT + 2GE

    Gigabit POE Switch 8 Port ยี่ห้อ Dahua รุ่น DH-S30..

    ฿2,700 ฿2,850

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT + 2GE + 2SFP

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT + 2GE + 2SFP

    Gigabit Switch POE 24 Port 48V สำหรับ CcTv, Access..

    ฿5,300 ฿5,500

     GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT + 2GE

    GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT + 2GE

    Gigabit Poe Switch 8 Port Industrial Grade + 2Lan ..

    ฿2,300 ฿2,350

    10/100M POE SPLITTER 48V TO 12V

    10/100M POE SPLITTER 48V TO 12V

    PoE Splitter 48v To 12v ใช้ร่วมกับ POE Switch 48V-..

    ฿120 ฿130

    10/100M POE SWITCH 8 PORT + 2GE

    10/100M POE SWITCH 8 PORT + 2GE

    POE Switch 8 Port แรงดันไฟ 48V รุ่น POE-1008-2G คว..

    ฿1,200 ฿1,250

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT + 2GE

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT + 2GE

    Gigabit Poe Switch 24 Port + 2 Lan Uplink รุ่น&nbs..

    ฿5,000 ฿5,100

    Tags : gigabit, switch, port, 2sfp, GIGABIT, SWITCH, PORT, 2SFP, POE SWITCH, GIGABIT

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    รายละเอียด