จำหน่าย อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ราคาปลีก-ส่ง

GIGABIT POE SWITCH 16 PORT + 2GE + 2SFP

  • แบรนด์ ET
  • รุ่น: POE-100016-2SFP
  • รหัส: 001072
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 9594

    • ฿4,200


    • ฿4,200 ไม่รวมภาษี 7%



    Gigabit PoE Switch 16 Port + 2 LAN +2SFP Port สำหรับกล้องวงจรปิด และอุปกรณ์อื่นๆที่รองรับมาตรฐาน PoE IEEE802.3af/at PoE Switch เป็นอุปกรณ์ช่วยลดค่าใช้จ่ายและขั้นตอนการเดินสายไฟให้กับอุปกรณ์ปลายทาง แต่มีข้อแม้ว่าอุปกรณ์ที่อยู่ปลายทางนั้นๆ ต้องรองรับระบบ PoE ด้วยเช่นกัน รองรับกล้องวงจรปิด IP-CaMera ได้มากว่า 5MP หรือ 5 ล้านพิกเซลได้สบาย มั่นใจได้ 100% ประสิทธิภาพในการทำงานสูง มีพัดลมระบายความร้อนในตัวเครื่อง รองรับการใช้งาน 24 ชั่วโมงต่อวันได้อย่างสบาย


    ** รองรับ SFP แบบ Single mode และ Multi mode
    ** รองรับ SFP Module 1.25G เท่านั้น


    ประเภทUnmanaged
    LAN18 Port
    LAN/POE16 Port
    ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
    1000Base-T : 16 (Poe)
    1000Base-T : 2 (Uplink)
    SFP Port : 2 (Uplink)
    โหมดการติดต่อสื่อสาร
    Half/full-duplex
    มาตรฐานที่รองรับ
    IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
    IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
    IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control) 
    IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard) 
    IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet
    Full Load Power380W (each port maximum power 30W)
    แหล่งจ่ายไฟ
    220V
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. POE Switch Gigabit 16 Port+2GE+2SFP = 1 ตัว
    2. สายไฟ Ac = 1 เส้น

    รับประกัน 1 ปี 

    ความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    รหัสยืนยัน

    สินค้าเกี่ยวข้อง

    GIGABIT POE SWITCH 16 PORT + 2GE (Small)

    GIGABIT POE SWITCH 16 PORT + 2GE (Small)

    Gigabit PoE Switch 16 Port + 2 Gigabit LAN Uplink ..

    ฿3,200 ฿3,300 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,200

    10/100M POE SWITCH 24 PORT + 2GE

    10/100M POE SWITCH 24 PORT + 2GE

    POE Switch 24 Port ความเร็ว 10/100 Mbps. มี Uplink..

    ฿3,500 ฿3,900 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,500

    10/100M POE SWITCH 12 PORT + 2ET

    10/100M POE SWITCH 12 PORT + 2ET

    Fast Ethernet POE Switch 12 Port ความเร็ว 10/..

    ฿2,000 ฿2,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,000

    GIGABIT POE SWITCH 16 PORT + 2GE

    GIGABIT POE SWITCH 16 PORT + 2GE

    Gigabit POE Switch 16 Port สำหรับกล้องวงจรปิด, เป็..

    ฿4,000 ฿4,200 ไม่รวมภาษี 7% ฿4,000

    10/100M POE SWITCH 8 PORT + 2GE

    10/100M POE SWITCH 8 PORT + 2GE

    POE Switch 8 Port แรงดันไฟ 48V รุ่น POE-1008-2G คว..

    ฿1,100 ฿1,250 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    10/100M POE SWITCH รุ่น RPOE-004 4 PORT + 2ET

    10/100M POE SWITCH รุ่น RPOE-004 4 PORT + 2ET

    POE Switch 4 Port แรงดันไฟ 48V RELKOR รุ่น RPOE-00..

    ฿850 ฿950 ไม่รวมภาษี 7% ฿850

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT + 2GE

    GIGABIT POE SWITCH 24 PORT + 2GE

    Gigabit Poe Switch 24 Port + 2 Lan Uplink รุ่น&nbs..

    ฿4,900 ฿5,100 ไม่รวมภาษี 7% ฿4,900

    10/100M POE SWITCH 16 PORT + 2GE (Small)

    10/100M POE SWITCH 16 PORT + 2GE (Small)

    PoE Switch CcTv 16 Port ความเร็ว 10/100 Mbps มีพอร..

    ฿2,500 ฿2,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,500

    PASSIVE POE SPLITTER รองรับไฟ 5V-48V (คู่)

    PASSIVE POE SPLITTER รองรับไฟ 5V-48V (คู่)

    Passive PoE Splitter Injector 12V-48V เป็นอุปกรณ์ส..

    ฿60 ฿80 ไม่รวมภาษี 7% ฿60

     GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT + 2GE

    GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 PORT + 2GE

    Gigabit Poe Switch 8 Port Industrial Grade + 2Lan ..

    ฿2,300 ฿2,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,300

    GIGABIT IND POE 8 PORT + 2GE (FULL)

    GIGABIT IND POE 8 PORT + 2GE (FULL)

    InDusTRial PoE Switch 8 Port + 2GE + Industrial Po..

    ฿3,100 ฿3,500 ไม่รวมภาษี 7% ฿3,100

    GIGABIT POE SWITCH 4 PORT VLAN + 2GE

    GIGABIT POE SWITCH 4 PORT VLAN + 2GE

    Gigabit Poe Switch 4 Port 48V มาตรฐาน IEEE 80..

    ฿1,100 ฿1,350 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,100

    10/100M POE SWITCH 16P + 2GE + 1SFP (Small)

    10/100M POE SWITCH 16P + 2GE + 1SFP (Small)

    PoE Switch 16 Port 10/100M + 2GE + 1SFP (Small) มี..

    ฿2,700 ฿2,800 ไม่รวมภาษี 7% ฿2,700

    10/100M POE SWITCH 4 PORT + 2ET

    10/100M POE SWITCH 4 PORT + 2ET

    POE Switch 4 Port 48V 10/100 Mbps (4+2) 2 Upl..

    ฿750 ฿850 ไม่รวมภาษี 7% ฿750

    GIGABIT POE SWITCH 8 PORT + 2GE

    GIGABIT POE SWITCH 8 PORT + 2GE

    Gigabit POE Switch 8 Port (10/100/1000 Mbps.) มาตร..

    ฿1,650 ฿1,790 ไม่รวมภาษี 7% ฿1,650

    Tags : gigabit, switch, 2sfp, GIGABIT, SWITCH, 2SFP, POE SWITCH, GIGABIT

    ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง แล้วเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่สินค้าพร้อมจำหน่าย
    ชื่อ
    อีเมล
    โทรศัพท์
    ความคิดเห็น