อุปกรณ์ระบบไฟเบอร์ออฟติก

Gigabit Poe Switch 16 Port + 2SFP Uplink

  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: POE-100016-2SFP
  • รหัส: 001072
  • สถานะ: มีสินค้า
เข้าชม: 7395 ครั้ง
  • ฿4,200
  • ฿4,000

  • ราคาไม่รวมภาษี 7%

Gigabit POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว สำหรับ cCTv, AcCeSs Point ความเร็วพอร์ทแลน 10/100/1000 Mbps. มีพอร์ท LiNk ข้อมูลแบบ SFP Gigabit 2 Port รองรับการ Link ข้อมูลระยะไกลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก POE Switch เป็นสวิทซ์ฮับที่มีความสามารถในการจ่ายไฟไปกับสายแลนได้ มาตรฐาน IEEE802.3af/at ทำให้ขั้นตอนยุ่งยากในการเดินสายไฟเพิ่ม ให้กับอุปกรณ์ปลายทาง แต่มีข้อแม้ว่าอุปกรณ์ที่อยู่ปลายทางนั้นๆ ต้องรองรับระบบ POE ด้วยเช่นกัน SWITCH poe ความแร็วแลน 10/100/1000 Mbps. รองรับกล้องวงจรปิด IP-CaMera ได้มากว่า 5MP หรือ 5 ล้านพิกเซลได้สบาย มั่นใจได้ 100% ประสิทธิภาพในการทำงานสูง มีพัดลมระบายความร้อนในตัวเครื่อง รองรับการใช้งาน 24 ชั่วโมงต่อวันได้อย่างสบาย


** รองรับ SFP แบบ Single mode และ Multi mode
** รองรับ SFP Module 1.25G เท่านั้น


คุณสมบัติ

ประเภทUnmanaged
LAN16 Port
LAN/POE16 Port
ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
1000Base-T : 4 (Poe)
Sfp Port : 2 (Uplink)
โหมดการติดต่อสื่อสาร
Half/full-duplex
มาตรฐานที่รองรับ
IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control) 
IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard) 
IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet
Full Load Power380W (each port maximum power 30W)
มาตรฐานที่ได้รับ
FCC and CE
แหล่งจ่ายไฟ
220V
อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. POE Switch Gigabit 16 Port+2SFP = 1 ตัว
2. สายไฟ Ac = 1 เส้น

รับประกัน 1 ปี 
ยกเว้นอาการฟ้าผ่า, ไฟเกิน

Dimension
ขนาดสินค้า กว้าง 450 mm x ลึก 250 mm x สูง 45 mm

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าเกี่ยวข้อง

10/100M Poe Switch 8 Port + 2GE Uplink

10/100M Poe Switch 8 Port + 2GE Uplink

POE Switch 8 Port แรงดันไฟ 48V รุ่น POE-1008-2G ความเร็ว 10/100 Mbps มี Uplink แบบ Gigabit 2 Po..

฿1,250 ฿1,150

Gigabit Poe Switch 4 Port Vlan + 2GE Uplink

Gigabit Poe Switch 4 Port Vlan + 2GE Uplink

Gigabit Poe Switch 4 Port 48V มาตรฐาน IEEE 802.3af/at เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสาย..

฿1,350 ฿1,150

10/100M Industrial Fiber Poe Switch 1X2 Port (WDM)

10/100M Industrial Fiber Poe Switch 1X2 Port (WDM)

Fiber Poe Switch Indrustrial 10/100 Mbps. 2 Port (1x2) สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดยเฉพาะ ออกแบ..

฿1,850 ฿1,700

Gigabit Poe Switch 16 Port + 2GE Uplink

Gigabit Poe Switch 16 Port + 2GE Uplink

Gigabit POE Switch 16 Port สำหรับ cCTv, AcCeSs Point ความเร็วแลน 10/100/1000 Mbps. มีพอร์ท LiNk ข้อม..

฿4,000 ฿3,900

10/100M Poe Switch 16 Port + 2GE + 1SFP Uplink (Small)

10/100M Poe Switch 16 Port + 2GE + 1SFP Uplink (Small)

10/100 Mbps Fast Ethernet Poe Switch 16 Port + 2GE + 1 SFP Uplink รุ่น POE-10016-2G-1SFP มีพอร์..

฿2,900 ฿2,800

Gigabit Poe Switch 8 Port + 2GE + 2SC Uplink

Gigabit Poe Switch 8 Port + 2GE + 2SC Uplink

Poe Switch 8 Port Gigabit+2Lan/1000+2Sc Module 1.25G WDM ความเร็วในการรับส่งข้อมูลแบบ Gigabit ใช้งาน..

฿2,550 ฿2,400

10/100M Industrial Poe Switch 4 Port + 1ET Uplink

10/100M Industrial Poe Switch 4 Port + 1ET Uplink

Poe Switch Industrial 10/100 Mbps 4 Port มาตรฐาน IEEE802.3AF/AT สำหรับติดตั้งในโรงงานอุตสาหกรรมโดยเฉ..

฿1,400 ฿1,300

10/100M Poe Switch 16 Port + 2GE Uplink

10/100M Poe Switch 16 Port + 2GE Uplink

POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว รุ่น POE-100-16-2G ความเร็ว 10/100 Mbps. มี lInK Gigabit La..

฿3,000 ฿2,900


ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด