satsdigital

Gigabit PoE Switch 16 Port + 2SFP


  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: 100016-2SFP
  • รหัส: 001072
  • สถานะ: มีสินค้า
  • เข้าชม: 7978 ครั้ง
    • ฿4,200

      ฿4,000


    • ราคาไม่รวมภาษี 7%



    ถามคำถาม

    No Result Found

    Gigabit POE Switch 16 Port ขนาดหน้ากว้าง 19 นิ้ว สำหรับ cCTv, AcCeSs Point ความเร็วพอร์ทแลน 10/100/1000 Mbps. มีพอร์ท LiNk ข้อมูลแบบ SFP Gigabit 2 Port รองรับการ Link ข้อมูลระยะไกลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก POE Switch เป็นสวิทซ์ฮับที่มีความสามารถในการจ่ายไฟไปกับสายแลนได้ มาตรฐาน IEEE802.3af/at ทำให้ขั้นตอนยุ่งยากในการเดินสายไฟเพิ่ม ให้กับอุปกรณ์ปลายทาง แต่มีข้อแม้ว่าอุปกรณ์ที่อยู่ปลายทางนั้นๆ ต้องรองรับระบบ POE ด้วยเช่นกัน SWITCH poe ความแร็วแลน 10/100/1000 Mbps. รองรับกล้องวงจรปิด IP-CaMera ได้มากว่า 5MP หรือ 5 ล้านพิกเซลได้สบาย มั่นใจได้ 100% ประสิทธิภาพในการทำงานสูง มีพัดลมระบายความร้อนในตัวเครื่อง รองรับการใช้งาน 24 ชั่วโมงต่อวันได้อย่างสบาย


    ** รองรับ SFP แบบ Single mode และ Multi mode
    ** รองรับ SFP Module 1.25G เท่านั้น


    ประเภทUnmanaged
    LAN16 Port
    LAN/POE16 Port
    ความเร็วกรรับส่งข้อมูลสูงสุด
    1000Base-T : 4 (Poe)
    Sfp Port : 2 (Uplink)
    โหมดการติดต่อสื่อสาร
    Half/full-duplex
    มาตรฐานที่รองรับ
    IEEE 802.3 10Base-T (Ethernet)
    IEEE 802.3u 100Base-TX (Fast Ethernet)
    IEEE 802.3x Flow Control (full-duplex flow control) 
    IEEE 802.3af/at (PoE/PoE+ Standard) 
    IEEE 802.3az : Energy-Efficient Ethernet
    Full Load Power380W (each port maximum power 30W)
    แหล่งจ่ายไฟ
    220V
    อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1. POE Switch Gigabit 16 Port+2SFP = 1 ตัว
    2. สายไฟ Ac = 1 เส้น

    รับประกัน 1 ปี 

    แสดงความคิดเห็น

    โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
        ต่ำสุด           สูงสุด
    Google reCAPTCHA

      สินค้าเกี่ยวข้อง

    Gigabit InDustrial Poe Switch 8 Port + 2GE

    Gigabit InDustrial Poe Switch 8 Port + 2GE

    Gigabit Poe Switch 8 Port Industrial Grade + 2Lan ..

    ฿2,000 ฿2,200

    Gigabit Poe Switch 8 Port + 2GE + 2SC Fiber

    Gigabit Poe Switch 8 Port + 2GE + 2SC Fiber

    Poe Switch 8 Port Gigabit+2Lan/1000+2Sc Module 1.2..

    ฿2,400 ฿2,550

    Gigabit PoE Switch 12 Port + 2GE

    Gigabit PoE Switch 12 Port + 2GE

    Gigabit PoE Switchs 12 Port มี lInK Gigabit Lan 2 ..

    ฿2,100 ฿2,350

    PoE Switch Dahua 8 Port 10/100M + 1GE

    PoE Switch Dahua 8 Port 10/100M + 1GE

    POE Switch 8 Port 48V ยี่ห้อ Dahua รุ่น DH-S1500C-..

    ฿1,650 ฿1,750

    Gigabit PoE Switch 24 Port + 2GE

    Gigabit PoE Switch 24 Port + 2GE

    Gigabit Poe Switch 24 Port + 2 Lan Uplink รุ่น&nbs..

    ฿4,900 ฿5,000

    PoE Switch 16 Port 10/100M + 2GE + 1SFP (Small)

    PoE Switch 16 Port 10/100M + 2GE + 1SFP (Small)

    PoE Switch 16 Port 10/100M + 2GE + 1SFP (Small) มี..

    ฿2,700 ฿2,800

    Gigabit InDustrial Poe Switch 4 Port + 1GE

    Gigabit InDustrial Poe Switch 4 Port + 1GE

    Poe Switch Industrial 10/100/1000 Mbps 4 Port มาตร..

    ฿1,600 ฿1,690

    Gigabit PoE Switch 4 Port Vlan + 2GE

    Gigabit PoE Switch 4 Port Vlan + 2GE

    Gigabit Poe Switch 4 Port 48V มาตรฐาน IEEE 80..

    ฿1,150 ฿1,350

    Gigabit InDusTRial PoE 8 Port + 2GE + 2SC IND Power

    Gigabit InDusTRial PoE 8 Port + 2GE + 2SC IND Power

    InDusTRial PoE Switch 8 Port + 2GE + 2SC WDM Modul..

    ฿3,500 ฿3,900

    10/100M Fiber Poe Switch 1X8 Port (WDM)

    10/100M Fiber Poe Switch 1X8 Port (WDM)

    Fiber Poe Switch 8 Port (1X8) 10/100 Mbps สำหรับกล..

    ฿2,150 ฿2,250

    Gigabit InDustrial Fiber Poe Switch 1X4 Port

    Gigabit InDustrial Fiber Poe Switch 1X4 Port

    Gigabit Fiber Poe Switch Industrial Grade 4 Port (..

    ฿2,300 ฿2,400

    Tags : gigabit, switch, 2sfp, Gigabit, Switch, 2SFP, PoE Switch, Gigabit PoE

    สินค้าที่มีในขณะนี้หมด. ป้อนที่อยู่อีเมลของคุณด้านล่าง และเราจะแจ้งให้คุณทราบทันทีที่มีสินค้า

    ชื่อ
    อีเมล
    รายละเอียด