อุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก สายไฟเบอร์ออฟติก Media Converter POE Switch

GIGABIT INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

GIGABIT INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)
  • ยี่ห้อ: ET
  • รุ่น: ET-880GIS-20-4
  • รหัส: 001152
  • สถานะ: มีสินค้า
  • ผู้เข้าชม: 292 ครั้ง
  • ฿1,950
  • ฿1,800


  • ราคาสินค้าข้างต้น
    ยังไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7%

ถามคำถาม

ไม่พบผลลัพธ์

1X4 Port Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกล ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก เหมาะกับงานที่มีสภาวะแวดล้อมที่แตกต่างจากปกติ เช่นอุณภูมิสูงกลางแจ้ง หรืออุณภูมิที่ต่ำในห้องแช่แข็งเป็นต้ว อุปกรณ์ฝั่ง Transmiter หรือฝั่งโมดูลแสง A (1310nm) จะมีความยืดหยุ่นในด้านของแรงดันไฟ Input ซึ่งตัวอุปกรณ์สามารถรองรับแรงดันไฟได้ตั้งแต่ 12-57VDC และยังมีพอร์แลนทั้งหมด 4 Port ไม่ต้องใช้ Switch HUB เพิ่มหากใช้งานไม่เกินนี้ ส่วนเรื่องระยะทางสามารถรองรับการใช้งานผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ในระยะสูงสุดที่ 20 กิโลเมตร


ความยาวคลื่นแสง
(A) 1310 ~ (B) 1550
รองรับระยะทาง
20KM
LAN SPEED
10/100/1000 Mbps
Data Rate Fiber
1.25G
ชนิดหัวเชื่อมต่อไฟเบอร์SC
แรงดันไฟฟ้า (A)
24VDC
แรงดันไฟฟ้า (B)
5VDC
กระแสไฟฟ้า (A)
1A
กระแสไฟฟ้า (B)
2A
อุณหภูมิในการทำงาน
-30~70 องศา


อุปกรณ์ประกอบด้วย
1. Industrial Media Converter Gigabit 4 Port (A) =1 ตัว
2. Media Converter Gigabit (B) = 1 ตัว
3. Adapter 5V/2A = 1 ตัว
4. Adapter 24V/1A = 1 ตัว
5. สาย DC สำหรับ Adapter 24V = 1 เส้น

รับประกัน 2 ปิ (อะแด้ปเตอร์ 6 เดือน)

แสดงความคิดเห็น

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ต่ำสุด           สูงสุด

สินค้าน่าสนใจอื่นๆ

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (Duplex)

Media Converter 1x4 Port (Duplex) รุ่น ET-880S-20-1/4 ความเร็ว 10/100 Mbps. หรือ Fast Ethernet รุ่นน..

฿1,550 ฿1,400

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-20-1/8 (Duplex)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-20-1/8 (Duplex)

Media Converter Duplex Fiber 1x8 Port รุ่น ET-880GIS-20-1/8 ความยาวคลื่นแสง 1310nm อุปกรณ์สำหรั..

฿2,100 ฿1,950

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-3-1/8 (WDM)

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER 8 PORT รุ่น 880GIS-3-1/8 (WDM)

Media Converter Single Mode 8 Port รุ่น ET-880GIS-3-1X8 อุปกรณ์สำหรับรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติ..

฿1,800 ฿1,700

GIGABIT INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

GIGABIT INDUSTRIAL FIBER MEDIA CONVERTER (WDM)

Gigabit Induatrial Grade Fiber Media Converter เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระ..

฿1,600 ฿1,500

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-3 (R) [WDM]

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER รุ่น 950GS-3 (R) [WDM]

Media Converter ชนิด Single Mode ความยาวคลื่นแสง 1310/1550nm รุ่น 950GS-3 (..

฿1,150 ฿900

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP TO SFP 1.25G

GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER SFP TO SFP 1.25G

Gigabit Fiber Media Converter แบบ Sfp To Sfp เป็นมัเดียคอนเวอร์เตอร์สำหรับใส่ Sfp Module เพื่อทำการเ..

฿1,450 ฿1,300

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER 4 PORT (WDM)

Media Converter Single Mode 1x4 Port รุ่น ET-880IS-20-4 Lan Speed 10/100 Mbps. (Fast Ethernet) คืออุ..

฿1,350 ฿1,200

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM)

10/100M FIBER MEDIA CONVERTER แยกขาย (WDM)

Media Converter 10/100Mbps. แยกขาย ชนิด Single Mode รุ่น 880IS-20-1 เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่..

฿420 ฿390

Tags : converter, media, fiber, industrial, gigabit, GIGABIT, INDUSTRIAL, FIBER, MEDIA, CONVERTER, (WDM), fiber media converter, industrial media converter


Top

ขณะนี้สินค้าหมด. กรุณากรอกรายละเอียดด้านล่าง ทางร้านจะแจ้งให้คุณทราบเมื่อสินค้ามาถึง

ชื่อ
อีเมล์
เบอร์โทร
รายละเอียด